Mke wa India anatafuta Talaka baada ya Mume kuanza Kazi ya Ngono

Mke wa India mwenye umri wa miaka 24 kutoka Karnataka ametaka talaka kutoka kwa mumewe baada ya kujua kuwa alianza kazi ya ngono.

Mke wa India anatafuta Talaka baada ya Mume kuanza Kazi ya Ngono f

Aligundua folda iliyo na picha za picha.

Mke wa India mwenye umri wa miaka 24 anataka kumtaliki mumewe baada ya kugundua kuwa mfanyabiashara wa ngono. Tukio hilo lilitokea Bengaluru, Karnataka.

Mtu huyo ambaye hakutajwa jina alikuwa akifanya kazi katika kituo cha kupiga simu, hata hivyo, alipoteza kazi wakati wa kufungwa.

Kisha akawa msaidizi wa kiume na akafanya kazi yake kuwa siri hadi mkewe ajue.

Nambari ya msaada ya wanawake, Vanitha Sahayavani, aliingilia kati kwa kuwapa wenzi hao ushauri nasaha kwa nia ya kufufua ndoa yao.

Walakini, wenzi hao hawakuweza kumaliza tofauti zao na mke sasa anataka kumtaliki mumewe.

Wanandoa hao walikutana kwa mara ya kwanza mnamo 2017 wakati wote walikuwa wakifanya kazi kwa kampuni moja ya kituo cha simu.

Walikuwa kwenye uhusiano kwa miaka miwili kabla ya kuoa mnamo 2019 na kukodisha nyumba huko Subramanyanagar.

Lakini mnamo 2020, mtu huyo alipoteza kazi yake kwa sababu ya athari za kiuchumi za Covid-19 na kufutwa baadaye.

Kama matokeo, alianza kutafuta kazi zingine.

Mke wa India alianza kutiliwa shaka alipoona kuwa mumewe alikuwa akitumia kompyuta yake ya rununu na simu ya rununu zaidi.

Alianza pia kutembelea maeneo kwa taarifa fupi na hangejadili anaenda wapi.

Jambo hilo lilibainika mnamo Novemba 2020 wakati mke aliamua kupata kompyuta ya mumewe. Aligundua folda iliyo na picha za picha.

BS Saraswathi, mshauri mwandamizi huko Vanitha Sahayavani alisema:

"Alipata folda ya siri iliyo na picha nyingi za uchi za mumewe na picha za selfie za wanawake walio uchi wakiwa hawajui.

"Aligundua alikuwa msaidizi wa kiume anayeshtaki Rupia. 3,000 (£ 29) hadi Rupia. 5,000 (£ 48) kwa saa na alikuwa na wateja wengi jijini. ”

Mwanamke huyo alimkabili mumewe lakini alipomuuliza juu ya picha hizo, alikataa kukubali ni yeye.

Aliongea na marafiki zake na walimshauri azungumze na Vanitha Sahayavani.

Wenzi hao walizungumzia suala hilo mnamo Februari 2021.

Saraswathi alisema: "Wakati wa maingiliano na mkewe, alikiri kuwa biashara mfanyakazi wa ngono baada ya kupoteza kazi.

"Alitangaza upendo wake kwa taaluma yake mpya ya siri ambayo alijulishwa na rafiki wa karibu."

Lakini wakati huo huo, hakuwa tayari kujitenga na mkewe. Kwa hivyo, aliahidi kupanga njia zake kwa kuacha kuwa msaidizi wa kiume.

Licha ya vikao vinne vya ushauri, mke alikuwa amedhamiria kumaliza ndoa.

Iliripotiwa kwamba wenzi hao waliwasilisha ombi la talaka ya kuheshimiana kortini.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni filamu ipi ya kukatisha tamaa ya Sauti ya 2017?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...