Mwanamume wa India anatafuta Ulinzi wa Polisi kutoka kwa Mke Mlevi Anayemnyanyasa

Mwanamume mmoja Mhindi amewasilisha ombi akitaka ulinzi wa polisi kutoka kwa mkewe mlevi ambaye anadaiwa kumnyanyasa yeye na wazazi wake.

Mwanahindi anatafuta Ulinzi wa Polisi kutoka kwa Mke Anayekunywa Mlevi f

angemtesa yeye na wazazi wake kimwili na kiakili.

Siku ya Alhamisi, Septemba 17, 2020, mwanamume mmoja Mhindi aliomba ulinzi wa polisi kutoka kwa mkewe.

Alidai kwamba alikuwa mlevi ambaye humnyanyasa kimwili na kiakili. Kulingana na afisa, mtu huyo ambaye hakutajwa jina aliwasiliana na Kituo cha Polisi cha Khokhra na kuwauliza ulinzi.

Mwanamume huyo wa miaka 29 anatoka eneo la Maninagar huko Ahmedabad, Gujarat, India.

Mhasiriwa pia alisema kwamba mkewe alikuwa akiwatendea vibaya wazazi wake.

Kulingana na mwanamume huyo, alikuwa akishirikiana na mwanamke huyo na mwishowe walifunga ndoa mnamo Machi 2018. Walakini, bila kujua, alikuwa mlevi na alijua tu baada ya kuolewa.

Alisema kwamba wakati wowote mkewe anapokuwa amelewa, angemtesa yeye na wazazi wake kimwili na kiakili.

Angemtembelea pia mahali pake pa kazi na kuunda ruckus.

Katika ombi lake, mwanamume huyo alisema alilazimishwa na mkewe kuwaacha wazazi wake wazee na kuhamia nyumba mpya.

Mnamo Juni 2020, wazazi wa mtu huyo walipata Covid-19. Hii ilimfanya arudi nyumbani kwao ili kuwaangalia.

Mkewe alikaa kwenye ghorofa ya kwanza ya nyumba lakini hakusaidii kuwatunza wakwe zake.

Wakati wa nyakati ngumu, alidai umiliki wa nyumba kuhamishiwa kwake. Kulingana na mumewe, alitishia kujiua isipokuwa watafanya kile alichoomba.

Afisa wa polisi alisema kuwa mlalamishi alikuwa amedai kwamba mkewe aliwasilisha malalamishi ya polisi wa uwongo dhidi yake na wazazi wake katika Kituo cha Polisi cha Khokhra wakati mwingine mnamo Juni.

Aliwasilisha malalamiko mengine mnamo Septemba 11, 2020, akidai kwamba mumewe na wakwe zake walimfanyia ukatili.

Walakini, mumewe amesema kuwa mkewe bado anaishi kwenye ghorofa ya kwanza, anampiga baada ya kunywa pombe na kisha kupiga simu kwa nambari ya msaada ya wanawake kutoa madai ya uwongo dhidi yake.

Katika ombi lake kwa polisi, yule Mhindi alisema kwamba wazazi wake wazee wangekuwa katika huruma ya mkewe mlevi ikiwa kuna jambo litatokea kwake.

Baada ya kupitia shida hiyo ya muda mrefu, ametafuta ulinzi wa polisi kwa usalama wake na wa wazazi wake.

Mkaguzi wa Kituo cha Polisi cha Khokhra YS Gamit alisema kwamba polisi watachukua hatua stahiki baada ya kuchunguza kabisa na kuthibitisha maelezo yaliyotajwa katika ombi hilo.

Katika kesi nyingine ya ndani unyanyasaji, mwanamume mmoja alipakia video, akielezea kwamba mkewe alimpiga na kumzuia kuongea na familia na marafiki.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia zaidi Media gani ya Jamii?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...