Zareen Khan anasema Kuoneana Mwili kulianza baada ya Kaimu

Zareen Khan alifunua kuwa alikuwa na aibu ya mwili tu baada ya kuanza kuigiza. Alisema kuwa hakuonewa kwa uzito wake kabla ya hapo.

Zareen Khan anasema Aibu ya Mwili ilianza baada ya Kaimu f

"Nilikabiliwa tu na aibu ya mwili wakati niliingia"

Zareen Khan alifunua kwamba aibu ya mwili ilianza tu baada ya kuanza kuigiza.

Alisema kuwa hakuwahi kudhulumiwa kwa uzito wake kabla ya hapo, hata wakati alikuwa na uzito wa zaidi ya kilo 100 chuoni.

Zareen alifanya kwanza katika Salman Khan Veer katika 2010.

Katika mahojiano, alifunua kuwa alikuwa na uzito zaidi ya kilo 100 wakati wa siku zake za chuo kikuu na hakuna mtu aliyemdhulumu.

Walakini, mara tu alipoingia kwenye filamu, alifanyiwa aibu ya mwili.

Zareen pia alikanyagwa alipoweka picha yake akionyesha kupungua kwake alama ya kunyoosha.

Kufungua juu ya aibu ya mwili, Zareen alisema:

“Ukweli ni kwamba, nilikuwa na uzito zaidi ya kilo 100 wakati nilikuwa shuleni na chuoni. Lakini hakuna mtu aliyethubutu kusema chochote kwangu.

"Wakati wowote niliposikia kwamba mtu yuko mnene na anaonewa, nilikuwa nikifikiria itakuwaje? 'Pamoja na mwili mkubwa, wape tu'.

“Siku zote nimekuwa hivi kwa hivyo sikuwahi kuonewa.

"Nilikabiliwa tu na aibu ya mwili wakati niliingia kwenye tasnia ya filamu. Sikuweza kuelewa.

"Nilidhani 'sikukumbana na hii wakati nilikuwa na zaidi ya kilo 100, na kwa kuwa sasa nina uzito wa nusu, wananiita mnene!'

“Ilikuwa ya kushangaza lakini haikuniathiri. Mimi ni muigizaji, nihukumu juu ya uwezo wangu wa kuigiza, sio uzito wangu, rangi, au urefu.

“Lakini kuna watu katika tasnia ya filamu ambao hutoka nje kusema kwamba aibu ya mwili haifai kufanywa.

"Walakini, wanapotengeneza filamu, wanataka wasichana wa ukubwa wa sifuri tu kwa sinema yao.

"Kuna maonyesho mengi na viwango viwili katika tasnia yetu."

Baada ya mwanzo wake wa 2010, Zareen Khan mara nyingi alikuwa akilinganishwa na Katrina Kaif.

Hapo awali alisema: "Ilikuwa ni hatua ya kutatanisha sana kwangu kwa sababu kwa Veer, Ilibidi niongeze uzito.

"Watengenezaji walikuwa wameniuliza nipe uzito kwa sababu nilikuwa nikicheza malkia wa karne ya 18 na walitaka kuifanya iwe sahihi.

"Hilo halikuanguka vizuri, na nilikuwa na aibu tele. Niliitwa 'Fatrina'. ”

Kwa kulinganisha kwake na Katrina, Zareen alifafanua:

"Watu huja kwenye tasnia hiyo kujitambulisha na sio kuwa sura au kivuli cha mtu mwingine.

"Nimejitahidi kutafuta nafasi yangu katika Bollywood kwa miaka 11, lakini hadi leo, watu huniweka alama kama sura ya Katrina.

"Hakuna mtengenezaji wa filamu anayetaka kufanya kazi na muonekano au dabali."

Zareen alifunua kuwa alikuwa akilinganishwa na waigizaji wengine pia.

“Nadhani nina sura ya ulimwengu. Ninaonekana kama watu wengi.

"Wengine huniita kufanana kwa Pooja Bhatt, wengine wanasema Preity Zinta, wengine hata wanasema mimi ni sawa na Sunny Leone.

"Sielewi kwanini sionekani kama Zareen Khan kwa watu."

Mbele ya kazi, Zareen Khan alionekana mara ya mwisho kuingia Hum Bhi Akele Tum Bhi Akele, ambayo ilitolewa kwenye Disney + Hotstar.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."