Mke wa India anatafuta Talaka kutoka kwa Mume kwa 'Kutokuwa na Bafu'

Mke wa India mwenye umri wa miaka 20 kutoka Bihar anatafuta talaka kutoka kwa mumewe kwa sababu ya usafi wake duni. Alidai hakuwa akioga.

Mke wa India anatafuta Talaka kutoka kwa Mume kwa 'Kutokuwa na Bafu' f

"Mume wangu ananuka kwani hana kunyoa na kuoga"

Katika tukio la kushangaza, mke wa Kihindi ametafuta talaka kutoka kwa mumewe, akisema kwamba haoga na anashindwa kudumisha maisha ya usafi.

Mwanamke huyo wa miaka 20, mkazi wa wilaya ya Vaishali huko Bihar, aliwasilisha ombi la talaka mnamo Januari 10, 2020.

Katika ombi lake kwa Tume ya Wanawake ya Jimbo (SWC), Soni Devi alisema kuwa mumewe wa miaka 23 Manish Ram ananuka "kwa sababu hanyoi, haogei au hapaki meno kila mara".

SWC ilizingatia taarifa hiyo na kumwambia Ram atatue maswala yake ya maisha ndani ya miezi miwili la sivyo hatua zitachukuliwa.

Mwanachama wa SWC Pratima Sinha alielezea kuwa sababu ya Devi ya maombi ya talaka ilikuwa ya kawaida.

Alisema: "Nilishangaa na sababu ambazo zilitajwa kutaka talaka."

Soni alikuwa amesema kwamba aliolewa na Manish fundi bomba mnamo 2017. Walakini, usafi wake duni ulimfanya atafute talaka.

Alidai: "Mume wangu ananuka kwani hajanyoa na kuoga kwa karibu siku 10 kwa kunyoosha.

“Isitoshe, hapigi mswaki. Pia hana tabia na anafuata adabu. ”

Pratima alifunua kwamba Soni alikuwa amedai kujitenga na mumewe.

Soni aliendelea kusema:

“Sitaki kuishi na mume wangu tena. Siwezi kuvumilia aibu hiyo. ”

"Tafadhali niondolee mtu huyu, ameharibu maisha yangu."

Wakati wenzi hao walifunga ndoa, baba ya Soni alitoa vito vya kifamilia vya Manish na vitu vingine vya thamani kama mahari. Mke wa Kihindi sasa ameuliza arudishwe.

Soni aliiambia SWC: "Hatuna watoto. Hata uhusiano wetu kama mume na mke sio wa kupendeza. Maisha hayana maana, hayana thamani. ”

Pratima alielezea kuwa alijaribu kuwashawishi wenzi hao wasiachane.

“Nimempa mumewe muda wa miezi miwili kurekebisha njia zake. Ikiwa tabia yake haipatikani ya kuridhisha hata baada ya hapo, tutachukua hatua zinazofaa na kupeleka suala hilo kwa korti ya familia ili kujitenga. ”

Wakati Soni anasisitiza juu ya talaka, Manish alitaka kubaki na mkewe. Alisema atajaribu kuboresha usafi wake na kushinda ujasiri wa mkewe.

Pratima aliiambia Times ya India kwamba atamsaidia Soni kupata tena vitu ambavyo vilipewa kama mahari.

Alisema: "Angalau tunaweza kumsaidia mwanamke kwa kufuata wakwe zake" kurudisha vitu vya thamani.

“Ni kweli kwamba atalazimika kufika kwa korti ya familia ili kujitenga kabisa. Tutashirikiana naye. Lakini kipaumbele chetu cha kwanza ni kumaliza suala hilo. "

Pratima alihitimisha: "Talaka huchukuliwa na wenzi wa ndoa juu ya maswala madogo, ambayo sio ishara nzuri."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Leseni ya BBC Inapaswa Kufutwa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...