Indresh Malik alikuwa 'Anasitasita' kufanya Maonyesho ya Mapenzi ya Jinsia Moja

Muigizaji wa Heeramandi Indresh Malik alikiri kwamba awali "alisita" kufanya tukio la karibu na Jason Shah.

Indresh Malik 'alisitasita' kufanya Maonyesho ya Karibu ya Jinsia Moja f

"Sijawahi kuwa karibu sana na mwanaume"

Indresh Malik alifunguka kuhusu tukio lake la karibu na Jason Shah ndani Katiba na alikiri kwamba "alisitasita" kuifanya mwanzoni.

Indresh, ambaye alicheza Ustaadji katika mfululizo wa Netflix, alielezea kuwa kusita kwake kulitokana na ukweli kwamba hakuwa na uzoefu mkubwa wa "ukaribu wa kiume".

Hata hivyo, alimwamini Sanjay Leela Bhansali.

Indresh alisema: "Niliamini maono ya bwana Sanjay kwa hilo eneo la karibu.

"Nilijisalimisha kwake kama mkurugenzi wangu. Ilibidi aniongoze, na nilihitaji kuelewa maono yake kwa utendaji wangu.

"Ikiwa mkurugenzi wangu, haswa mtu kama Sanjay Leela Bhansali, anafurahi, sina maswali. Nilijiamini lakini sikujiamini kupita kiasi.

“Nilizungumza na Jason kwa dakika chache kabla hatujaanza eneo hilo. Sikuwahi kuwa karibu sana na mwanaume hapo awali.

"Mhusika alikuwa mbaya, na kuonyesha kiwango hicho cha urafiki wa kiume ilikuwa muhimu ili kuwasilisha hisia.

"Tulijadili, na bwana Sanjay alituruhusu kujiboresha ndani ya mipaka iliyowekwa.

"Laini za mwisho nilizowasilisha ziliboreshwa, nilienda tu na mtiririko na kusema chochote kilichonijia. Jason aliponinyanyua, niliendelea kuongea peke yake.”

Akielezea kusita kwake awali, Indresh alisema:

“Hapo awali nilikuwa na shaka na kusitasita. Nilifikiri, 'Ama ni mali ya mtu fulani au mfanya mtu kuwa wako; Siwezi kusitasita, hucheka'.

"Niliamua kufanya kila niwezalo na kuacha mengine kwa timu yangu, ambao walikuwepo kufanya maamuzi."

Aliongeza: “Mimi na Jason tulistareheshana.

“Jioni moja, tulikuwa tumeketi kwenye gari letu la ubatili, tukipata vitafunio, na nikapendekeza tuzungumze tu.

"Tuliamua kushughulikia tukio hilo peke yetu na tukajadili jinsi tutakavyolishughulikia."

"Kila kitu kilikwenda na mtiririko. Hatukuhitaji kufikiria kupita kiasi.”

Indresh Malik hapo awali alisema Bhansali alifurahishwa na uchezaji wake kwenye eneo la 'nath' na akampa Sh. 500 kama ishara ya shukrani.

Alikumbuka: “Eneo la mhusika wangu lilihisi kama, kulikuwa na mtu aliyenikubali, ambaye alinipa uchangamfu.

"Kuvaa 'nath' kunamaanisha kupata heshima.

"Wakati huo tukio lilifanyika, nilikuwa nikilia kwa karibu dakika tano au zaidi. Siwezi kulia kimya, kwa hivyo nililia. Nilikuwa nikiomboleza na kulia kama mtoto, kulikuwa na ukimya wa tone la pini.

Sanjay Leela Bhansali alimuuliza: "Kwa nini unalia, umefanya vizuri sana."

Kisha mtayarishaji wa filamu akamkumbatia Indresh na kumpa pesa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unatumia Mafuta Gani ya kupikia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...