Anurag Kashyap anajuta kumpuuza Sushant Singh Rajput

Anurag Kashyap alisema kwamba anapata 'uchungu wa hatia' kuhusu kile alichosema hadharani kuhusu Sushant Singh Rajput hapo awali.

Anurag Kashyap anajuta kwa kumpuuza Sushant Singh Rajput - f

"Mengi yamebadilika, lakini najua sina kichungi."

Mkurugenzi Anurag Kashyap hivi majuzi alishiriki majuto yake ya kutoshirikiana na Sushant Singh Rajput licha ya ombi lake.

Katika mahojiano, mkurugenzi pia alizungumza juu ya tofauti zake na Abhay Deol na Sushant Singh Rajput.

Alisema alijisikia vibaya alipojua kuhusu Sushant kifo kwani kuna mtu alijaribu kumfikia wiki 3 tu kabla ya tukio kwani Sushant alitaka kuzungumza naye.

Alisema: “Imenichukua mwaka mmoja na nusu ya ugonjwa kutambua mambo mengi.

“Nilikuwa mtendaji sana; Ningesema mambo. Ningesema mambo kwa hasira, kutokana na itikio, kwa mambo ambayo nilihisi kuchanganyikiwa nayo.

“Mengi yamebadilika, lakini najua sina kichungi. Lakini pia imenifanya kutambua kuwa sihitaji kusema kila kitu…

"Kwa mfano, ugomvi huo wote kati yangu na Abhay.

"Mtu fulani alikuwa akifanya makala kuhusu kwa nini mwigizaji mzuri sana kama Abhay hayupo tena kwenye sinema, na nilizungumza kuhusu uzoefu wangu, jambo ambalo lilitokea miaka 13 iliyopita.

“Sikuwa na haja ya kusema hadharani.

"Na siku ambayo tukio la bahati mbaya lilimtokea Sushant Singh Rajput, nilijisikia vibaya sana.

"Wiki tatu kabla ya hapo mtu fulani alikuwa akijaribu kufikia kwa sababu alitaka kuzungumza, na nilikuwa kama, 'Hapana, alinipa roho, sitaki kuzungumza'. Unapata maumivu ya hatia."

Mtayarishaji huyo wa filamu aliongeza: "Kwa hiyo, nilijaribu kuwasiliana na Abhay na nikamwomba msamaha kwa sababu mtu fulani alikuwa ameniambia kuwa alikasirishwa na mimi kuzungumza hadharani juu yake."

Anurag alisema kwamba alimwambia Abhay ni sawa ikiwa alitaka kumzomea, na kisha akaomba msamaha mara kwa mara kwa kile alichosema.

Lakini hata hivi majuzi kama mwezi uliopita, Abhay alionekana kukasirishwa na kile Anurag alisema juu yake.

Katika mahojiano ya 2020, Anurag Kashyap alifichua kwamba alikasirika wakati Sushant Singh Rajput alipotoka kwenye filamu yake. Hasee Toh Phasee kufanya kazi Mapenzi ya Shuddh Desi.

Alisema: "Miaka kadhaa baadaye, mnamo 2016, kabla ya kutolewa kwa MS Dhoni: Hadithi isiyojulikana, Mukesh alikwenda kwa Sushant na kusema, 'Anurag ameandika muswada akitafuta mwigizaji anayeweza kucheza mtu kutoka Uttar Pradesh.'

"dhoni aliachiliwa, akafanikiwa na hakunipigia tena simu.”

"Sikukasirika, niliendelea, nilifanya Mukkabaaz".

Zaidi ya hayo, Anurag Kashyap pia alishiriki picha za skrini za mazungumzo ya WhatsApp na meneja wa Sushant mnamo Mei 22, 2020, kwenye akaunti yake ya Twitter.

Katika mahojiano, Abhay Deol alimwita Anurag Kashyap 'mwongo' na mtu 'yenye sumu'.



Aarthi ni mwanafunzi wa Maendeleo ya Kimataifa na mwandishi wa habari. Anapenda kuandika, kusoma vitabu, kutazama sinema, kusafiri, na kubofya picha. Kauli mbiu yake ni, "Kuwa mabadiliko unayotamani kuona ulimwenguni





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni mchezo gani wa kuigiza wa runinga wa India unaofurahia zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...