Mahira Khan kuigiza katika filamu ya 'Pakeezah'?

Filamu ya 'Pakeezah' ya mwaka wa 1972 inaripotiwa kupata urejeo wa Kipakistani na inaaminika kuwa Mahira Khan ndiye atakayeigiza katika nafasi ya kwanza.

Mahira Khan 'Sakafu Zilizofagiliwa & Vyoo Vilivyosafishwa' kabla ya Umaarufu f

By


alikuwa na nia ya kucheza nafasi kama remake kutokea.

Inaripotiwa kuwa Mahira Khan ataigiza katika urejeo wa miaka ya 1972 Pakeezah.

Katika asili, Meena Kumari alicheza majukumu mawili ya Nargis na Sahibjaan. Kulingana na ripoti, Mahira atachukua majukumu haya.

Chanzo alisema: “Mahira yuko ndani, lakini ni mmoja wa nyota wengi tunaowalenga katika urejeshaji wa epic hii.

"Wanamuziki zaidi wanaojulikana wako kwenye majadiliano ili kuonekana kwenye sinema."

Mbali na raees nyota, majina mengi mashuhuri yanazingatiwa kwa mradi ujao.

Mahira Khan inaonekana alizungumza kuhusu nia yake katika jukumu hilo kufuatia kuanzishwa kwake kwenye onyesho la Bollywood na raees, mkabala na Shah Rukh Khan.

Wakati wa mahojiano, Mahira alisema ana nia ya kucheza nafasi hiyo iwapo marekebisho yatatokea.

Kulingana na ripoti, mwigizaji huyo alisema kuwa yeye ni shabiki mkubwa wa Meena Kumari, Rekha na Madhubala na ana "buddhi rooh" ndani yake.

"Mimi ni shabiki mkubwa wa Guru Dutt na Pyasa, kwa hivyo ningependa kufanya hivyo."

Pakeezah ni moja ya miradi maarufu chini ya ukanda wa Meena Kumari.

Inaaminika kuwa Pakeezah ilichukua miaka 14 kuratibu na kuendeleza.

Mshiriki wa wafanyakazi alisema kwamba kwa mkurugenzi, Kamal Amrohi, siku ingechukuliwa kuwa yenye tija hata kama risasi moja itakamilika.

Pakeezah ilizingatiwa kuwa moja ya filamu ghali zaidi kufanywa katika miaka ya 1970.

Mradi huo ulifanywa kwa bajeti ya kati ya Sh. milioni 12.5 (£123,000) na Sh. 15 milioni (£148,000) na ilitolewa Februari 4, 1972.

Pakeezah kufunguliwa kwa majibu mchanganyiko kutoka kwa wakosoaji.

Filamu hiyo maarufu ilikosolewa kwa ubadhirifu na njama zake.

Hata hivyo, ilikuwa filamu ya India iliyoingiza mapato ya juu zaidi mwakani, ikikusanya Sh. milioni 60 (pauni 594,000) baada ya maonyesho ya zaidi ya wiki 50.

Wachambuzi wa biashara walisema umaarufu wake unaweza kuwa ulisababishwa na kifo cha Meena Kumari mwezi mmoja baada ya kuachiliwa kwake.

Meena Kumari aliteuliwa kwa Tuzo ya Filamu ya 'Mwigizaji Bora wa Kike' na akashinda tuzo maalum katika Tuzo za Chama cha Wanahabari wa Filamu za Bengal.

Pakeezah pia ilipokea uteuzi wa 'Filamu Bora' na 'Mwongozaji Bora'. Filamu pia ilishinda tuzo ya NB Kulkarni ya 'Muelekeo Bora wa Sanaa' katika Tuzo za Filamu.

Kuhusu Mahira Khan, mwigizaji huyo bado anafurahia mafanikio ya Hadithi ya Maula Jatt.

Mbele ya kazi, ataonekana akiwa na Fawad Khan ndani Neelofar. Kwa mujibu wa habari, Mahira alisema hayo Neelofar basi lilikuwa jukumu gumu zaidi aliloamua kuchukua.



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bendi gani uliyopenda zaidi ya miaka ya 1980 Bhangra?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...