Sushant Singh Rajput ahimiza filamu ya pili 'Sushant'

Filamu nyingine iliyoongozwa na Sushant Singh Rajput imewekwa na msanii wa filamu Sanoj Mishra. Itachunguza mapambano ambayo wanakabiliwa na watendaji katika tasnia hiyo.

Sushant Singh Rajput anahimiza filamu ya pili 'Sushant' f

"Hadithi ya wale wote ambao wanalazimishwa kuchukua hatua kali katika Sauti"

Msanii wa filamu Sanoj Mishra ametangaza kuwa atatengeneza filamu ambayo imeongozwa na mwigizaji wa Sauti marehemu Sushant Singh Rajput kwa jina, shusha.

Muigizaji huyo alijitolea kwa masikitiko kujiua tarehe 14 Juni 2020. Hii ni filamu ya pili ambayo itatengenezwa kwa kumbukumbu ya Sushant.

Hivi karibuni, msanii wa filamu Shamik Maulik alifunua kuwa atatengeneza filamu inayoitwa, Kujiua au Kuua: Nyota Ilipotea iliyoongozwa na mapambano ya Sushant.

Vivyo hivyo, filamu ya Mishra sio biopic na itaangazia shida wanazokumbana nazo waigizaji wengi wanaosafiri kwenda Mumbai na hawana historia ya filamu.

Mishra hapo awali alifanya filamu kama Lafange Nawab (2019), Srinagar (2020), Gandhigiri (2016) kutaja chache tu.

Akizungumzia filamu hiyo shusha, Mishra alisema:

“Filamu hii itakuwa hadithi ya wale wote ambao wanalazimika kuchukua hatua kali katika Sauti kutokana na unyanyasaji.

"Filamu hii itatengenezwa chini ya bendera ya Uzalishaji wa Barabara na Sanoj Mishra Films na itapigwa huko Mumbai na Bihar."

Mishra aliongeza zaidi kuwa wakati wa kufuli, watu walikuwa wamerudi kutoka Mumbai kwenda Bihar na Uttar Pradesh.

Alisema kuwa hii ni nafasi nzuri ya kukuza sinema katika maeneo haya.

Wakati huo huo, rafiki wa karibu wa marehemu Sushant Singh Rajput, mtayarishaji Sandip Singh alishiriki picha ya kwanza ya mkurugenzi wake Vande Bharatam akishirikiana na Sushant.

Mwigizaji wa marehemu alikuwa mwigizaji mkuu wa mradi ujao na alikuwa amepiga hata bango la filamu.

Kuchukua Instagram, Singh aliandika:

“Ulinipa ahadi. Sisi, ndugu wa Bihari, siku moja tutatawala tasnia hii na kuwa mfumo wa msukumo / msaada kwa waotaji wachanga wote kama wewe na mimi bhai.

“Uliniahidi kuwa mwanzoni mwa mkurugenzi wangu atakuwa pamoja nawe. Raaj Shaandilyaa aliandika haya na tulipaswa kuyazalisha haya pamoja.

“Ninahitaji imani yako, ile imani uliyoionesha, hiyo ilikuwa nguvu yangu. Sasa, na wewe umeenda… nimepotea… lakini nakuahidi hii ndugu yangu.

“Sasa niambie ninaitimizaje ndoto hii? Ni nani atakayenishika mkono kama ulivyofanya? Nani atanipa nguvu ya SSR, ndugu yangu? ”

"Nakuahidi hii ... nitafanya filamu hii! Na itakuwa heshima kwa kumbukumbu ya upendo ya SSR ambaye aliongoza mamilioni na kuwapa tumaini kwamba chochote kinawezekana. Iige tu na uiamini!

"Saa hizo za majadiliano juu ya filamu hii tuliota kufanya pamoja ... filamu 'Vande Bharatam'… sasa ninachobaki nacho tu ni kumbukumbu zako na bango hili ambalo lilikuwa ndoto yetu kuanza kutimia, filamu hii ndugu yangu, itakuwa ishara ya nuru isiyofariki ya nafsi yako. ”

https://www.instagram.com/p/CBqAB1nplAm/?utm_source=ig_embed



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Una nini kwa kifungua kinywa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...