Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput?

Muigizaji wa Sauti Sushant Singh Rajput alikufa chini ya hali ya kushangaza. Tunawasilisha kesi hiyo, tukichunguza mauaji na kukamatwa kwa kwanza.

Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput - f

"Sisi sote tunahisi ukosefu wa haki katika msingi wa maisha yetu"

Muigizaji wa filamu Sushant Singh Rajput alifariki Jumapili, Juni 14, 2020. Awali, ripoti zilikuwa zinaonyesha kuwa ilikuwa kesi ya kujiua, huku Sushant akidaiwa kujinyonga kwenye makazi yake huko Mumbai.

Kisha picha za mwili wake uliokufa zilianza kuonekana kwenye mtandao. Baadaye, mashabiki wake kote ulimwenguni hawakuweza kuelewa ni kwanini angemaliza maisha yake na kazi nzuri kama hii.

Alikuwa na msingi mkubwa wa mashabiki kutoka kwa kazi yake ya Runinga, ambayo ilizidisha filamu. Mashabiki wake walikuwa wakitaka kujua ni kwanini muigizaji wao mpendwa afanye hivi?

Kilichojitokeza tangu kufariki kwake ni kwamba inaweza kuwa sio kujiua, lakini mauaji? Wale wanaohusika wanaweza kuwa kutoka kwa wasomi na mafia walioitwa 'Nexus' na Main Stream Media (MSM) nchini India?

Kufuatia kuhojiwa kwa nguvu, Ofisi ya Udhibiti wa Dawa za Kulevya (NBC) ilimchukua msichana wa Sushant Rhea Chakraborty kizuizini mnamo Septemba 8, 2020. 

Mwigizaji huyo alikuwa katika uangalizi, labda akimuunganisha na kifo cha Sushant Singh Rajput.

DESIblitz inachunguza kesi hii kwa kina zaidi, na athari za kipekee. Hii ni kufuatia kilio cha umma kudai ukweli, uchunguzi wa haki na maswali yaliyoulizwa ni hii "Mauaji? "

Mashabiki Wachunguza

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 1

Mashabiki wengi wa Sushant Singh Rajput waliendelea kuunda vikundi anuwai vya media ya kijamii. Hawa walimkumbuka kama mtu mwenye furaha na mcheshi, kila wakati akijibu maoni kutoka kwa mashabiki wake.

Mmoja wao alikuwa Nina Sharma. Mtaalam wa ngozi kutoka Toronto, Canada anashiriki kumbukumbu zake za kupendeza za Sushant, haswa sifa zake kuu:

“Nilikuwa shabiki mkubwa na bado. Nilipenda ukweli kwamba alikuwa mgeni, mwenye talanta nyingi na mwenye kipaji cha masomo. ”

Mashabiki walianza kutuma picha za kuigiza na kucheza kwake, pamoja na maiti yake. Ni dhahiri kutokana na maoni kwenye vikundi hivi anuwai kwamba mashabiki walikuwa katika ghasia.

Mashabiki walianza uchunguzi wao wenyewe baada ya kuona picha hizi, wakiamini hii ya madai ya kujiua inaweza kuwa mauaji.

Umbali ulioripotiwa kati ya kitanda na shabiki ambapo Sushant alijinyonga akiwa mfupi sana lilikuwa swali la kwanza. Umbali ulikuwa karibu 6ft, wakati Sushant ilikuwa karibu 6ft 1inch.

Swali lingine muhimu lilitoka kwa hili. Kwa nini uchunguzi wa maiti ulifanyika haraka sana, na pia mazishi ya ghafla ya Sushant mnamo Juni 15, 2020?

Mjadala mzito ulikuwa ukiendelea ndani ya vikundi hivi, haswa kwamba Sushant hakuwahi kupata nafasi nzuri katika Sauti.

Kwa kulinganisha, watoto wa watendaji wa Sauti kila wakati walikuwa na upendeleo wa kwanza, na 'watu wa nje' wanahisi hisia za kutendewa vibaya. Kwa hivyo hoja ya upendeleo ilikuja.

Mashabiki kwenye vikundi anuwai vya mitandao ya kijamii waliunda hashtag, #JusticeforSSR Mashabiki hawa walijiita kama SSRians - Jeshi la Sushant Singh Rajput.

Kutaka haki, harakati hii ilienea kutoka India na ikaenda ulimwenguni mara moja. SSRians walitaka ukweli, pamoja na uchunguzi kamili na wa haki.

Zaidi ya watu milioni kumi na tatu walikuja pamoja, na hadi leo, hakujakuwa na harakati kama hiyo kwa mtu wa umma. Kumwaga kwa karibu kwa huzuni ni sawa na wakati Princess Diana aliondoka ulimwenguni mnamo 1997.

Hii ilivutia nyota nyingine kubwa ya Sauti, Kangana Ranaut. Aliongea juu ya uzoefu wake, vikundi ndani ya Sauti na upendeleo.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 2

Sauti dhidi ya SSRians

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 3

Watu mashuhuri wa Sauti walitoka na rambirambi zao za moyoni kwa Sushant Singh Rajput kwenye mitandao ya kijamii. Ingawa hakuna hata mmoja wao aliyejitokeza kwenye mazishi yake.

Mashabiki walikuwa na hasira kali. Walihisi wakati wapenzi wa Rishi Kapoor walipokufa zaidi huko Bollywood walitoa faraja yao kwenye mitandao ya kijamii, na wengine walihudhuria mazishi yake. Walakini, haikuwa hivyo wakati Sushant alikuwa ameaga dunia.

Vipengele vingine kutoka kwa sauti vilikaa kimya na swali ni kwanini? Mbali na kuwa mwenzake, ilikuwa hasara mbaya ya kibinadamu. Sababu yao ilikuwa nini kukaa kimya?

Kangana Ranaut alizungumza wiki moja baada ya kifo cha Sushant, akiwa wazi na maoni yake. Alikubaliana na mashabiki juu ya upendeleo na kile kinachoitwa "vikundi" vilivyoundwa huko Bollywood.

Akiongea kwenye Runinga ya Jamhuri na Arnab Goswami, alisema:

"Ikiwa haungekuwa sehemu ya mduara au haukufanya kile walichotaka ufanye, kazi yako isingeendelea."

Maneno ya Kangana yalikuwa na maana gani? Je! Alijua kitu ambacho ulimwengu haukujua juu yake?

Kuongeza mafuta zaidi kwa moto na mashabiki, #JusticeforSSR na SSRians zilianza kuibuka kama moja ya hashtag tatu za juu kwenye majukwaa yote ya media ya kijamii.

Kwa maneno ya kulipuka ya Kangana, alijulikana kama 'sauti ya watu' kwa #JusticeforSSR. Hii ilivutia MSM nchini India, kwa hisani ya Jamhuri TV na Times Sasa.

Njia hizi zinaendelea kufanya uchunguzi wa kesi hiyo pamoja na wakala wa serikali. Mtangazaji wa habari Rajdeep Sardesai ana msimamo mwingine, akisema kwamba Sushant "hakuwa nyota mkubwa" kustahili habari kama hiyo.

Lakini Arnab Goswami anapuuza maoni ya Rajdeep, akisema:

"Yeye ni mtu mashuhuri kwa India na ulimwengu, lakini kwanza, yeye ni 'Binadamu'!"

"Je! Unasema kuwa hakuna thamani ya maisha ya mwanadamu isipokuwa wewe ni tajiri na mwenye nguvu!"

Wapigaji wazito kama Dr Subramanian Swamy wa Chama cha Bharatiya Janata (BJP) waliendelea kwenye Twitter, wakisisitiza umuhimu wa kutafakari zaidi kwenye tweets:

Kutoka kwa msaada wake, SSRians basi iliunda hashtag mpya #CBIforSSR. Mabango yalipanda huko California, Australia, Budapest na London, ikionyesha #JusticeforSSR na #CBIforSSR.

Harakati iliyoanza India ilienda ulimwenguni, na watu wa kila siku wakitaka kujua ni nini haswa kilitokea na kudai haki kwa Sushant.

Sauti hii ambayo ilizunguka ulimwengu ikawa na nguvu, na watu wenye ushawishi zaidi walijiunga na kusaidia harakati hii.

Lakini Bollywood alikaa kimya. Swali kubwa ni je! Hawataki haki kwa mwenzao?

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 4

Polisi ya Mumbai dhidi ya Uchunguzi wa CBI

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 5

Sauti za kila mtu hazikusikika. Korti Kuu mnamo Agosti 19, 2020, ilitoa uamuzi wao kwa Ofisi Kuu ya Upelelezi (CBI) kuchunguza kifo chake.

Bimmy Rai, Mshauri wa Maendeleo ya Biashara kutoka London alisisitiza kuwa vita vitaendelea hadi mwisho. Yeye anamwambia peke yake DESIblitz:

"Sisi sote tunahisi ukosefu wa haki katika msingi wa maisha yetu na tunaunga mkono kampeni hiyo kila siku hadi ukweli utakapopatikana."

Uchunguzi wa polisi wa Mumbai unaulizwa, na itifaki nyingi na taratibu za kisheria hazichukui hatua yao inayofaa.

IWCI iliwasili Mumbai na kikosi chao mnamo Agosti 20, 202o, wakianza uchunguzi wao na wale waliokuwepo kwenye nyumba hiyo mnamo Juni 14.

IWC ilikuwa haraka kugundua ukweli kwamba kuziba eneo linalowezekana la uhalifu hakufanyika.

Vyombo vya habari na vyombo vya habari viliandika watu wanaoingia na kutoka kwa waigizaji marehemu nyumbani. Walikuwa nani? Walicheza umuhimu gani? Kwa nini polisi wa Mumbai waliwaruhusu kufikia?

"Msichana wa siri" fulani, alikuwa akiingia ndani ya majengo na kuzungumza na polisi.

Pamoja na kuwa enzi za COVID, na kila mtu aliyevaa kinyago, hii ilikuwa sura nzuri. Yeye hakuwa rafiki wala jamaa wa mwigizaji wa marehemu.

Hakukuwa na kufungua faili ya MOTO (Ripoti ya Kwanza ya Habari) huko Mumbai kwa kifo cha muigizaji huyu na polisi. IWB ina wasiwasi kwamba itifaki hii haikutokea.

Baada ya kugundua mwili wa Sushant, polisi wa Mumbai waliwahoji mashahidi muhimu. Hawa ni pamoja na Samuel Miranda (Mtunza Nyumba), Siddharth Patani (rafiki), Dipesh Savant (Msaidizi) Neeraj na Keshav (Wapishi).

IWC imeendelea kukagua taarifa hizi zote kwa undani.

Wote watano walilazimika kuhojiwa na IWC, na wao wakitambua kutofautiana nane katika toleo lao la hafla.

Pia, polisi wa Mumbai na huduma za dharura hawakuuona mwili huo. Ilidaiwa ilikuwa ikining'inia kutoka kwa shabiki kabla ya kuiangusha.

Siddharth alitaja kwanza kwamba alinunua mwili chini. Sushant alikuwa na kilo 80 kwa uzani na 6ft 1inch, wakati Siddharth ni 5ft 5inch. Hii inaulizwa na IWC.

IWCI kisha iliwarudisha wale wanaoulizwa katika makazi ya Sushant Mumbai, wakirudisha eneo la mtuhumiwa wa kujiua.

SSRians tangu mwanzo walikuwa wameangazia umbali kati ya kitanda na shabiki.

Polisi wa Mumbai walirekodi, wakitoa tangazo kwa MSM kwamba Sushant amejiua kwa sababu ya "unyogovu." Walikuwa wakisema alikuwa akitafiti kupitia mtandao 'kifo kisicho na maumivu' kwenye kompyuta yake ndogo.

Lakini CBI iligundua utaftaji wa mwisho ambao Sushant alifanya ni ardhi na mali katika maeneo ya kilimo hai. Hakuwa akitafuta "kifo kisicho na uchungu."

CBI iliuliza ni kwanini polisi wa Mumbai walitoa maoni kama haya. Kwa nini ilikuwa muhimu kuhitimisha kuwa hii ilikuwa kujiua kama matokeo ya unyogovu haraka sana?

CBI inaonyesha jambo lingine zito. Kwa nini mpenzi wake wa zamani na mwigizaji Rhea Chakraborty, aliruhusiwa kuingia katika chumba cha kuhifadhia maiti katika Hospitali ya Cooper? Alikuwa ameelezea kuwa uhusiano wao uliisha mnamo Juni 8, 2020.

Rhea hakuwa na haki ya kisheria kuwapo, isipokuwa familia yake ya karibu. Kwa nini polisi wa Mumbai waliruhusu hii?

Je! Huu ulikuwa ukiukaji wazi wa itifaki na ukiukaji wa Hospitali ya Cooper?

Pamoja na coronavirus kuwa katika kilele chake, hundi kwa mtu yeyote anayeingia hospitalini, pamoja na wakati na tarehe, pamoja na sababu ya ziara ilikuwa muhimu. Walakini, hakukuwa na nyaraka za kuingia kwa Rhea.

Ilikuwa ni vyombo vya habari na waandishi wa habari ambao walikuwepo hospitalini, wakimrekodi Rhea akiingia na kuacha chumba cha kuhifadhia maiti kwa dakika arobaini na tano.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 6

Forensics hawajiongezi?

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 7

Picha na picha za mwili uliokufa wa Sushant zilienea kote kwenye wavuti na media ya kijamii, lakini ni nani alikuwa nyuma ya kuvuja?

Hii ilikuwa eneo la uhalifu. Mawakili wengine mashuhuri nchini India wanaelezea kuwa picha na video hizi ni aina ya ushahidi na hadi uchunguzi kamili ufanyike, ni kinyume cha sheria kuzishiriki.

Swali lingine muhimu linatokana na hili. Kwa nini picha hizi zilitangazwa kwa umma siku ambayo iligundua mwili wa Sushant? Je! Hii ilikuwa kuthibitisha kuwa hii ilikuwa kujiua? Lakini ni nani aliyevuja picha hizi na nia?

IWB ilihoji madaktari watano ambao walifanya uchunguzi wa mwili wa mwigizaji wa marehemu, na ripoti hiyo ilionyesha mashaka anuwai.

Hakukuwa na wakati wa kifo kwenye ripoti hiyo. Uchunguzi huo ulifanyika usiku wa manane mnamo Juni 14 karibu 11-11.30 jioni). Hakuna alama zingine zilikuwa kwenye ripoti hiyo, ikimaanisha sumu au sampuli za damu.

Hii inashangaza, haswa na taratibu kadhaa zilizowekwa wakati wa janga la ulimwengu la COVID-19.

Meneja wa zamani wa Sushant Disha Salian alikuwa amekutana na kifo chake mnamo Juni 8, 2020. Mwili wake ulisafiri kwenda Hospitali ya Bhagwati, Borivali.

Uchunguzi wa mwili wake haukufanyika hadi siku tatu baadaye, na mamlaka walijaribu mwili wake kwa COVID-19.

CBI iliuliza ukiukaji mkubwa. Kwa nini kutekeleza itifaki ya kisheria kwa mwili mmoja na sio kwa nyingine?

Kwa hivyo, IWC iliita madaktari watano tena. Hospitali ya Cooper imesema kuwa wote watano wako likizo. Je! Hii ilikuwa bahati mbaya tu au kitu kibaya?

CBI hakika inakagua uhusiano unaowezekana kati ya vifo viwili vya Disha na Sushant. Kifo cha Disha kilikuwa chini ya mazingira ya kutiliwa shaka pia.

Kutoka kwa kujiua, polisi wa Mumbai wameendelea kusema kwamba ilikuwa kama "ajali".

Sababu nyingine ambayo vifo viwili vina uhusiano ni kwamba Disha alikuwa amempigia simu Sushant kabla tu ya kufariki. CBI pia inachunguza matumizi yake ya simu kutoka Juni 8 hadi 16, wakati hakuwa hai tena.

IWC bado haijatoa maelezo juu ya kupatikana kwa rekodi za simu. Walakini, kwa nini simu ya rununu ya Disha haikuwa mikononi mwa polisi wa Mumbai?

Timu ya wachunguzi kutoka Taasisi ya All India ya Sayansi ya Tiba (AIIMS) imesafiri kutoka New Delhi, ili kuangalia kifo hiki cha kushangaza.

AIIMS wanakagua picha na vifaa vya video vya mwili, pamoja na burudani ya uhalifu wa madai ya kujiua.

Timu ya uchunguzi juu ya uchunguzi inafunua picha na video ambazo zilitoka wazi zimepitia mchakato wa kuhariri au kuhariri.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 8

Dada ya Sushant ambaye alikuwepo kwenye makazi ya mwigizaji wa marehemu alipiga picha za mwili, na kuzipa CBI. Picha za uso wake na upande wa kulia wa shingo yake zilianza kuonekana katika uwanja wa umma.

Picha ambazo zinamilikiwa na IWC zinaonyesha upande wake wa kushoto. Wao huwasilisha wazi safu mbili za alama za ligature, ambazo hazilingani na mtu ambaye amejinyonga.

Macho ya Sushant hayakuwa yakibubujika. Wala ulimi wake, ambao hufanyika ikiwa umetundikwa Upande wa kushoto wa shingo unaonyesha michubuko nyeusi ya duara na alama za kuchomwa. Hii inaweza kuwa matokeo ya bunduki inayowezekana ya taser?

Mhudumu wa hospitali alizungumza na Republic TV, akishuhudia kwamba alikuwa na maiti hiyo. Alisikia usiku wa uchunguzi wa maiti kutoka kwa madaktari watano husika, kwamba huu ulikuwa mauaji.

Mhudumu huyu ilibidi aoshe mwili na kuutayarisha kwa mazishi. Mhudumu huyo aliangazia mwili huo kuwa na rangi ya manjano, akishuhudia majeraha hayo kwa undani.

Aliamini pia kwamba mwili haukupaswa kuwa wa manjano haraka sana. Inawezekana kifo kilifanyika masaa kumi na mbili kabla ya kupatikana kwa mwili wake?

Wale waliokuwepo nyumbani wakati wa kupata mwili walifunua kuwa Sushant aliuliza juisi masaa kadhaa kabla ya kufa. Toleo la hajiongezeki ikilinganishwa na picha za mwili uliokufa.

Mhudumu wa hospitali anathibitisha kuchomwa / vidonda vya sindano kwenye shingo, mikono, vidonda mwilini, vifundo vya mguu na mguu. SSRians walisema hii miezi miwili iliyopita kupitia media ya kijamii.

Mashabiki pia wanaona ukali wa mguu wa kulia kama unavyoonekana kwenye picha, na mito imewekwa chini ili kutoa udanganyifu.

SSRian wanadai kwamba Sushant alivumilia mateso na kisha kuwa mwathirika wa kukaba koo, na kusababisha kifo chake. Wanasisitiza kifo chake kilikuwa na maoni ya kujiua. Swali kuu, "kwanini umfanyie hivi?"

CBI pia ina mashaka juu ya tabia isiyo ya kawaida na ya kushangaza ya wale waliokuwamo nyumbani mnamo Juni 14. Mfululizo wa taarifa pia zilitoka kwa Sushant's familia:

"Jiko lilikuwa likikimbia kana kwamba hakuna kitu kilichotokea."

"Ilikuwa biashara kama kawaida ndani ya gorofa ya Sushant. Wenzi wenzangu walikuwa wanapika chakula jikoni. "

CBI pia imekutana na gumzo la WhatsApp kati ya Sushant na rafiki yake mnamo Juni 9, 2020, juu ya makubaliano makubwa ya chapa na moja ya kampuni kubwa za e-commerce nchini India.

Ujumbe wa WhatsApp unamuuliza Sushant ni nani wangezungumza pia, naye akijibu, 'Dipesh'. Lakini mnamo Juni, 14 saa 10.51 asubuhi Dipesh ilikuwa WhatsApping mtu wa karibu na Sushant juu ya makubaliano ya idhini.

Walakini kulingana na taarifa yake, Dipesh anataja kwamba kutoka saa 10.30:XNUMX asubuhi walikuwa wakigonga mlango wa chumba cha kulala cha Sushant, na wasiwasi ukiingia kwa usalama wake.

Je! Mtu anawezaje kuwa na wasiwasi juu ya usalama wa rafiki yake na mwajiri anaweza kutuma ujumbe juu ya mpango wa kuidhinisha chapa?

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 9

Rafiki Bora? Sandip Ssingh

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 10

Sandip Ssingh alikuwa kwenye eneo la tukio siku ambayo iligundua mwili wa Sushant. Vyombo vya habari na vyombo vya habari vilikuwa haraka kuandika kila tukio.

Sandip alionekana zaidi kama msimamizi wa shida kuliko rafiki ambaye alikuwa amepoteza mtu wa karibu naye. Hata dada wa Sushant ambaye alikuwepo ilibidi arudie nyuma, na Sandip akachukua.

Mawasiliano ya mwisho kati ya Sushant na Sandip ilikuwa mnamo Septemba 1, 2019, kulingana na rekodi za simu ambazo CBI ilikuwa imepata. Kwa hivyo, kwa nini Sandip alikuwapo?

Ni nani aliyemwita kuchukua na kuchukua hatua kama meneja wa shida? Baada ya kuhojiwa na Kurugenzi ya Utekelezaji (ED) taarifa zake ziliendelea kubadilika kuhusiana na ni nani alikuwa akimpigia simu na alikuwa wapi Juni 14.

IWC ilifahamu juu ya simu kadhaa zilizopigwa kwa dereva wa gari la wagonjwa kutoka Juni 14 hadi 16, 2020, na Sandip. Kwa nini aliita gari la wagonjwa? Je! Haikupaswa kuwa jukumu la polisi kufanya hivyo?

Matukio huwa mgeni. Ambulensi iliendesha mwili kwenda Hospitali ya Cooper, mwendo wa dakika thelathini wakati kulikuwa na hospitali dakika kumi tu.

Hii haikuwa na maana ya vifaa. Hospitali ya Cooper ina utaalam katika visa na visa vya trafiki barabarani.

Hii inadhihirisha ukweli kwamba kila wakati mtu kutoka kwa kikundi cha Sauti ana kifo cha kutiliwa shaka anaishia katika Hospitali ya Cooper.

Je! Uvumi huu, wananadharia wa njama wanafanya kazi kwa muda wa ziada au kuna sehemu ya ukweli mbaya mahali pengine?

Mnamo Septemba 6, 2020, Sandip alienda kwenye Instagram kuchapisha mazungumzo kati yake, dada ya Sushant na shemeji yake. Lakini picha hizi za skrini zilizochapishwa ni kweli kutoka Juni 15, 2020.

Sandip pia alituma ujumbe kati yake na Sushant. Machapisho haya yanatoka Novemba 2016 hadi Juni 2018.

Je! Machapisho haya yalionyesha jinsi alikuwa karibu na mwigizaji wa marehemu? Simu za mwisho na ujumbe uliopatikana kati ya hao wawili ulitoka Septemba 1, 2019.

Je! Sandip anauthibitishia ulimwengu kuwa alikuwa na uhusiano wa karibu na kila mtu amekosea?

Walakini, rekodi za simu zilizopatikana na mihuri ya tarehe kwenye ujumbe zinaonyesha kuwa kitu hakijumuishi.

Uchunguzi zaidi wa akaunti yake ya Instagram unaonyesha hakuna picha za kihistoria za Sushant na Sandip. Picha zilizochapishwa wote walikuwa baada ya kifo cha Sushant Singh Rajput.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 11

Mzunguko wa Marafiki au Mzunguko wa Maadui?

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 12

Taarifa kutoka kwa wafanyikazi wa zamani wa Sushant Singh Rajput zinaonyesha kwamba mwigizaji wa marehemu alikuwa mwema sana kwa wafanyikazi wake na timu.

Ufunuo wa kushangaza ambao umetoka katika taarifa zao ni juu ya Rhea Chakraborty.

Wanafichua kuwa mara tu alipoingia kwenye maisha ya Sushant kati ya Aprili-Mei 2019, alianza kuchukua nafasi ya wafanyikazi wake waaminifu na wafanyikazi wake na timu inayopendekezwa.

Kwa nini Rhea afanye hivi? Timu yake ilifanya kazi kwa bidii kwa Sushant na walikuwa waaminifu kwake, wakiwa tayari kurekodi na kutoa ushahidi kortini.

Maswali yameibuka tena. Je! Rhea alikuja katika maisha yake kwa makusudi kudhibiti maisha yake, kupata uaminifu na timu yake kutazama kila hatua ya Sushant?

Wafanyakazi wa zamani walifunua hakukuwa na dalili na dalili za unyogovu na wasiwasi au dawa yoyote inayotumiwa.

Familia yake inasema kwamba wakati Rhea alikuwa na Sushant hawakuweza kuzungumza naye. Walihisi kuwa kwa makusudi aliunda umbali kati ya mwigizaji wa marehemu na familia yake.

Baba wa muigizaji wa marehemu Bw KK Singh alifungua Moto kwa polisi wa Mumbai mnamo Februari 25, 2020, kwamba maisha ya mtoto wake yalikuwa hatarini. Hii haikufuatwa na polisi wa Mumbai.

Baba ya Sushant amewasilisha MOTO mwingine dhidi ya Rhea, na madai ya Kuhimili Kujiua, Utapeli wa Fedha na Udanganyifu.

Jumla ya milioni 70 milioni (Pauni milioni 7.1) ilipata ujuzi wa MSM mnamo Septemba 1, 2020.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 13

Rhea Chakraborty: PR na vyombo vya habari vya 'Kirafiki' vya Media

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 14

Rhea Chakraborty ni mwigizaji na mfano. Sio wengi walikuwa wamesikia habari zake, wala hakuwa na hadhi kuu kama jina kubwa katika Tasnia ya Sauti.

Ilikuwa tu baada ya kifo cha Sushant Singh Rajput kwamba ulimwengu ulijua alikuwa msichana wa mwigizaji wa marehemu. IWC ilimwita Rhea ili ahojiwe ili achunguze toleo lake la hafla.

Siku moja kabla ya kuhojiwa, timu ya Rhea ilianzisha mahojiano na 'media za kirafiki'. Hii ilikuwa kuonyesha upande wake wa hadithi kama rafiki wa kike mwenye upendo.

Katika mahojiano mengi, alielezea kwamba Sushant Singha Rajput alikuwa akitumia dawa ya wasiwasi na unyogovu tangu 2013.

Katika safari yao ya Uropa mnamo Oktoba 2019, Sushant alilazimika kuchukua dawa kutuliza mishipa yake wakati wa kuruka.

Rhea pia alidai kwamba walipofika Paris, Ufaransa, Sushant hakuacha chumba chake kwa siku tatu. Rhea alishutumu familia ya Sushant kwa kutokuwa na uhusiano mzuri na mtoto wao.

Alikuwa pia amesisitiza kwamba Sushant alikuwa akitumia dawa za kulevya. Rhea aliongea juu ya jinsi alivyokuwa akijaribu kumsaidia kutoka kwa dawa hizo na alifanya kila awezalo kusaidia.

Mnamo Juni 8, 2020, Rhea alirekodi kusema kwamba yeye na Sushant walikuwa wameachana. Hii ina umuhimu mkubwa kwa IWC kwani meneja wa zamani wa Sushant alikufa kwa wasiwasi tarehe hii.

SSRians ndani ya masaa kadhaa ya mahojiano ya Rhea walibatilisha madai yake.

Picha, mahojiano na picha za Sushant paragliding huko Dubai na picha zake akiwa ndani ya chumba cha ndege cha ndege katikati ya hewa akiongea na marubani walianza kuonekana kwenye mitandao ya kijamii.

Kulikuwa na mahojiano juu ya Sushant juu ya mafunzo ya kupata leseni yake ya majaribio.

Pia mnamo Septemba 2019, MSM ilimuhoji juu ya mafunzo yake na NASA kwa 2024 Space Mission. Hii inapuuza hoja ya Sushant akiogopa kuruka.

Shabiki aliyeitwa Pooja Mukherjee ambaye alipiga "selfie" na Sushant mnamo Oktoba 7, 2019, alijitokeza.

Pooja alirekodi kusema kwamba Sushant alikuwa na Rhea. Picha za Sushant zilivujishwa kutoka Disney Land Paris mnamo Oktoba 8. 2019. Picha zinaonyesha Sushant akicheka na kupiga picha, kwani hakuwa amejificha kwenye chumba chake.

Mpenzi wa zamani wa Sushant Ankita Lokhande alichumbiana naye kwa miaka saba, na uhusiano wao uliisha mnamo Februari 2016.

Yeye pia alibatilisha taarifa ya Rhea juu ya hofu ya Sushant ya kuruka na unyogovu kwenye Instagram yake rasmi.

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

Mafunuo machache leo .. Ifuatao #ITWILLCONTINUETILLWEGETJUSTICE

Chapisho lililoshirikiwa Ankita Lokhande (@lokhandeankita) kwenye

Ankita ambaye alikuwa karibu sana na Sushant anasema "hakukuwa na kitu cha aina hiyo." Familia ya Sushant ambayo ilishtushwa na tuhuma hizi kutoka kwa Rhea pia ilikuwa haraka kutoa taarifa.

Familia pia ilitoa maoni juu ya uhusiano wao na Sushant. IWC, marafiki, familia na mashabiki wake wanashangaa kwanini Rhea alikuwa akisema mambo, bila chelezo.

Licha ya uhusiano kumaliza, Rhea alirekodi kusema kwamba alikuwa rafiki wa kike mwenye upendo na mwaminifu kwa Sushant.

IWC ilitaka majibu. Ikiwa Rhea alijua kuna shida kubwa juu ya afya ya Sushant, kwanini alimwacha? Kwa nini usijulishe familia hali yake wakati wa kuondoka?

Kwa nini Rhea na Sushant walitengana? Imeripotiwa na MSM nchini India kwamba Rhea hakuweza kujibu maswali haya kwa IWC.

CBI inafanya kazi kwa karibu na ED na NCB juu ya madai dhidi ya Rhea na kaka yake Showik.

Madai dhidi yao ni pamoja na biashara ya dawa za kulevya, wizi wa fedha, uwezekano wa kumpa sumu mwigizaji wa marehemu na dawa za kulevya na dawa zingine.

Mashtaka dhidi ya baba ya Rhea ni pamoja na kwamba aliandika dawa iliyoagizwa kwa wasiwasi kwa Sushant. Wazazi wake wote wameitwa na IWC kujibu maswali juu ya kukosa fedha za Sushant.

Masuala mengine mawili yamekuja mbele dhidi ya Rhea. Kwanza, kwenye Instagram ya Rhea, alichapisha picha na video yake mnamo Juni 14 2020, na maelezo mafupi:

“Nimekosa sana kupiga risasi! Ok (emoji ya hasira) # uhalisi. ”

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

Nakosa sana kupiga risasi! Haya kwaheri ? #ukweli

Chapisho lililoshirikiwa Rhea Chakraborty (@rhea_chakraborty) tarehe

Kuchunguza chapisho hili zaidi, ikiwa alikuwa rafiki wa kike mwenye upendo mwaminifu (zamani kuwa sahihi) kwa nini mtu atakuwa hai kwenye media ya kijamii?

Aliishi na Sushant kwa zaidi ya mwaka mmoja na alikuwa akimpenda sana, lakini baada ya kifo chake, kwanini utume picha na video zake mwenyewe?

Pili, The Baked of Sunshine bakery in Mumbai ilituma kwenye akaunti yao ya Instagram keki ya embe ambayo ilitengenezwa na kupelekwa Rhea mnamo Juni 12, 2020.

Umuhimu wa hii ni kwamba Rhea alipiga picha za keki hii mnamo Juni 12 katika makazi ya Sushant. Picha hizi zinafanya raundi kwenye media ya kijamii.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 15

Rhea anadai juu ya uhusiano wake kuishia na Sushant Singh Rajput mnamo Juni 8 pia ni swali. Dada ya Sushant alikaa naye nyumbani kwake kutoka Juni 8 hadi 12, 2020.

Rhea anaweza kuwa amekwenda na kukaa mahali pengine kati ya tarehe hizi na kurudi Juni 12 baada ya dada yake kuondoka.

Siku nne mfululizo Rhea alihojiwa na IWC. Lakini alikuwa ameshikwa na waandishi wa habari na vyombo vya habari kwenda kituo cha polisi huko Mumbai kila siku baada ya kuhojiwa.

Rhea pia amepewa ulinzi wa polisi kwenda na kutoka CBI na NCB. Kwa kuwa kulikuwa na tuhuma juu ya Rhea, na yeye kutajwa na wengine kama "mtuhumiwa no.1," kwanini alikuwa akipokea matibabu maalum?

Kwa nini analindwa? Ni nani anayemlinda nyuma ya pazia? MSM nchini India ilidhani kwamba Rhea alikuwa akitoa maelezo mafupi kutoka kwa mahojiano yake ya IWC kwa polisi wa Mumbai.

Hii inasababisha frenzy ya media huko India, na njia mbili kuu za habari, Jamhuri TV / Bharat na Times Sasa zinaongoza kutoka mbele. Rhea ametoa malalamiko rasmi dhidi ya njia hizi.

Anataka kuwazuia wasiripoti juu ya kesi hii. Lakini Harish Salve, Wakili Mwandamizi wa India wa Mahakama Kuu ya India, alikuwa kwenye Times Sasa, akiruka kwa utetezi wa waandishi wa habari na vyombo vya habari:

"Ikiwa haingekuwa kwa njia za habari kama hii, ikiendelea kwenye kesi hii, hakungekuwa na uchunguzi hata kidogo."

Anaendelea kusema kuwa waandishi wa habari na vyombo vya habari wanacheza jukumu muhimu katika kesi hii ya zamani:

“Kawaida kesi zinahitaji kuchunguzwa kabla ya waandishi wa habari na vyombo vya habari kutoa habari yoyote. Lakini hii ni hali isiyokuwa ya kawaida na 'asante mungu' waandishi wa habari na vyombo vya habari vilipenyeza. "

Ingawa wale wanaomtetea Rhea watahisi kuwa kesi hii ya media inaweza kufanya kama upendeleo katika kesi hii.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 16

Kukamatwa na Mashtaka yanayowezekana

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 17

Mashirika matatu ya serikali ya CBI, ED na NCB yanachunguza safu ya hafla ambayo inaweza kusababisha kifo cha Sushant Singh Rajput.

Ripoti ya MSM kuhusu shirika la dawa za kulevya na shughuli zingine haramu ambazo zinaunda "Nexus" hii. Je! Sushant alijua juu ya shughuli hizi? Je! Hii ndiyo sababu alikuwa tishio?

NCB ilimkamata Showik Chakraborty (kaka ya Rhea) na Samuel Miranda (mwenye nyumba) mnamo Septemba 4, 2020. Dipesh Sawant alikamatwa mnamo Septemba 5, 2020.

Katika taarifa iliyotolewa na MSM, Showik anakubali kwamba alikuwa akimnunulia dada yake Rhea Chakraborty dawa za kulevya.

Njia nyingine ya njama hiyo ni kwamba Rhea aliwasiliana na Smita Parikh, rafiki wa karibu wa familia ya Sushant. Rhea alituma ujumbe kadhaa kwa Smita.

Katika ujumbe huu, Rhea anakiri kwamba anajua hii ni mauaji, lakini hawezi kusema, kwa sababu ya kazi yake.

Smita alifanya ufunuo huu LIVE kwenye Jamhuri TV. Rhea pia anadaiwa kumwambia Smita kupitia ujumbe wake, kwamba ikiwa ataenda jela, atatoa majina yote.

Rafiki wa familia alitoa taarifa kwa IWC mnamo Septemba 5, 2020, na kupitisha ujumbe wote kwa mamlaka.

Smita pia anathibitisha kuwa wakati alikuwa katika kampuni ya IWC, alimuona Sandip Ssingh kama yeye pia aliitwa.

Habari kubwa ni kwamba CBI ilimtafuta "msichana wa siri" ambaye pia anahojiwa.

CBI na AIIMS walikuwa wametembelea tena makazi ya Sushant mnamo Septemba 5, 2020, na Meetu Singh (dada ya Sushant). Vyanzo vilivyo karibu na Times Sasa vinaonyesha "kuna mapungufu mengi" katika toleo anuwai la hafla.

Mnamo Septemba 6, 202o, CBI na AIIMS walirudi katika Hospitali ya Cooper kuzungumza na madaktari hao watano.

Swali kuu linaloulizwa na AIIMS ni kitambaa cha kijani kilichotumiwa na Sushant Singh Rajput kujinyonga. Nguo ya kijani inaweza kuwa na dalili na alama.

AIIMS pia inahoji vidonda vyote vilivyopatikana kwenye mwili wa Sushant.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 18

Wakati huo huo, Rhea aliitwa na NCB mnamo Septemba 6, 2020, kwa mahojiano ya masaa 6. Jamhuri TV imetangaza kuwa Rhea amekubali "ununuzi wa dawa za kulevya kupitia kaka yake."

Walakini, Rhea hajakubali kwamba aliwachukua. Hajafunua pia walikuwa nani. Huu ni utata kutoka kwake.

Wakati wa mahojiano yake ya zamani ya Runinga, alikataa kununua, kusambaza au kuchukua dawa yoyote ya dawa za kulevya.

Mazungumzo ya Rhea ya Whatsapp yametolewa kwenye MSM, na ujumbe kutoka 2017 hadi 2020 juu ya dawa za kulevya, kuacha na picha. Ushahidi ambao CBI imekusanya hauwezi kukataliwa na Rhea.

Mnamo Septemba 8, 2020, Jamhuri ya Jamhuri iliripoti kwamba Rhea alikuwa amekiri kununua, kusambaza na kutumia dawa za kulevya. Rhea na kaka yake pia wamekiri kiunga cha watu mashuhuri ishirini na watano maarufu wa Sauti.

Wote wameendelea kusema kuwa watu hawa mashuhuri wa Sauti wana uhusiano na wauzaji wa dawa za kulevya.

Vyanzo vilivyo karibu na TV ya Jamhuri vinasema kuwa NCB imeandaa hati na wito utapewa majina maarufu yaliyotajwa na Rhea na kaka yake.

Hivyo, Rhea alikamatwa na NCB kwa mashtaka ya narcotic. Dhamana yake imekataliwa.

Wakili Ishkaran Singh Bhandari alizungumza na Times Sasa, akisisitiza kuwa timu ya Rhea ya PR imefanya kila kitu ili kuleta huruma kwa umma.

Anasisitiza kukashifu familia ya Sushant na kumshutumu mwigizaji huyo marehemu kwa maswala ya afya ya akili.

Ishkaran pia alisema kuwa timu ya Rhea imetangaza kwamba "mashirika matatu ya serikali yanamwinda mwanamke mmoja." Huu ni mkakati wa kudharauliwa, ukitumia kadi ya kike.

Wakili anaendelea kukaa juu ya maoni maarufu, akipuuza upendeleo wowote wa kijinsia:

"70% ni wanawake wanaodai haki."

"Jinai ni mhalifu bila kujali jinsia na mwathiriwa ni mpindukaji wa jinsia."

Licha ya Rhea na timu yake kuendelea kuvuja habari na ukweli, katika kila hatua, inafichuliwa kuwa ya uwongo. Rhea na timu yake, endelea kudai kwamba "Sushant ana maswala ya afya ya akili."

Dk Kersi Chavda alikuwa daktari wa magonjwa ya akili wa Sushant, akimtibu mnamo Januari hadi Mei 2020. Alitoa taarifa kwa polisi wa Bihar wakati wa kuhojiwa.

Dk Chavda kimsingi alimuondoa Sushant kuwa na bipolar au akiugua maswala ya afya ya akili. Walakini, alisema kwamba Sushant alikuwa na dalili za wasiwasi.

Timu ya Rhea ilitoa kwamba Sushant Singh Rajput alikuwa kwenye 10 mg Librium. Dawa hii ina vitu marufuku. Dk Chavda anathibitisha kuwa dawa hii ni halali na inatumika kutibu wasiwasi.

Ingawa Rhea amekamatwa, timu yake inaendelea kusema madai dhidi ya Sushant na familia yake.

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 19

Njia ya Haki

Je! Kutakuwa na Haki kwa Sushant Singh Rajput? - IA 20

Kwa kuwa CBI imeingia, ushahidi zaidi na zaidi unakuja. Sauti ya watu inathaminiwa.

Watu hawa wamekuwa "mashujaa wa kibodi" wakitoa ushahidi wa picha na mahojiano ya Sushant Singh Rajput.

Uchunguzi huu unafanywa kama "kifo cha kutiliwa shaka." Kila wakati ushahidi mpya unapojitokeza, twist nyingine nyeusi na mbaya inaunganishwa na kifo cha kijana huyu asiye na hatia.

Mamlaka na mashabiki wanaendelea kuelea huenda wakauliza maswali. Kwa nini muigizaji huyu mchanga aliteswa na kuuawa? Je! Alijua nini au aligundua nini kilimfanya kuwa tishio kubwa?

Je! Hii ilikuwa miezi iliyopangwa tayari au mwaka mapema? Je! Rhea aliingia katika maisha ya Sushant kumtia dawa za kulevya na kumpa sumu, na pia kuondoa pesa zake?

Je! Mpango wa asili wa kushinikiza Sushant Singh Rajput kuelekea kumuua, lakini mauaji yalikimbizwa? Dr Subramaniam Swamy ameashiria hii katika tweets zake na mahojiano kwenye Jamhuri TV ya mauaji.

Mbaroni wamekamatwa, pamoja na Rhea. Njia ya haki ni safari ndefu, lakini SSRians wana matumaini kuwa itahudumiwa.

Kuendelea kwa "nia" ya "mauaji" ni kipaumbele kikubwa kwa wakala wa serikali kujaribu kutatua kesi hii.

Majina yenye maelezo mafupi yamepewa timu za uchunguzi. Wataitwa na kuulizwa ipasavyo.

Kesi hii na MSM nchini India na SSRian kote ulimwenguni inaitwa "Mahabharat" ya kisasa (Vita Kuu).

Katika historia, "Mahabharat" ilikuwa vita kati ya Familia mbili za Kifalme. Kesi ya Sushant Singh Rajput ni "Mahabharat" wa enzi ya kisasa, vita kati ya 'Haki na Udhalimu'.

Wakala wa serikali, familia, marafiki na SSRian wanataka majibu. Lakini swali kuu juu yao ni "Je! Kutakuwa na haki kwa Sushant Singh Rajput"?

Savita Kaye ni mwanamke huru na mwenye bidii anayejitegemea. Anastawi katika ulimwengu wa ushirika, pamoja na glitz na glam ya tasnia ya mitindo. Daima kudumisha fumbo karibu naye. Kauli mbiu yake ni 'Ikiwa unayo, onyesha, ukipenda inunue' !!!

Picha kwa hisani ya akaunti za PTI, Pinkvilla na Instagram.