Kwa nini Salman Khan Alifuta Harusi yake mnamo 1994?

Salman Khan kila wakati wanawake walikuwa wakimzimia lakini hajawahi kumpata Bi Right. Walakini, alikuwa karibu kuoa mnamo 1994?

Kwa nini Salman Khan Alighairi Harusi yake mnamo 1994? f

"Sina mhemko."

Salman Khan anajulikana kama bachelor anayestahiki zaidi wa sauti ya Bollywood lakini kile ambacho wengi hawajui ni kwamba Salman alikuwa karibu kufunga ndoa mnamo 1994.

Muigizaji huyo amecheza mfano mzuri wa mapenzi na mme maarufu kama 'Prem' katika sinema kadhaa.

hizi ni pamoja na Judwaa (1997), Maine Pyaar Kiya (1989), Prem Ratan Dhan Payo (2015), Hum Aapke Hai Koun (1994), Biwi namba 1 (1999), Dewana Mastana (1997), Kahin Pyaar Ho Na Jaye (2000) na mengi zaidi.

Katika kipindi chote cha kazi yake ya filamu, Salman amependa wanawake wengi wanaoongoza kutoka Madhuri Dixit, Kareena Kapoor Khan hadi Katrina Kaif.

Pamoja na mapenzi yake kwenye skrini, Salman amekuwa na uhusiano mzuri wa nje ya skrini.

Hizi ni pamoja na uhusiano wake na Aishwarya Rai Bachchan ambaye ameolewa na furaha Abhishek bachchan.

Salman amekuwa akihusishwa mara kwa mara na Katrina Kaif lakini uhusiano wake wa hivi karibuni wa uvumi uko na Iulia Vantur.

Muigizaji anaulizwa swali kila wakati, 'Bhai ki shaadi kab hogi?' kwa kila tukio linalowezekana.

Kwa bahati mbaya, inaonekana hajawahi kupata upendo wake wa kike na hatatulia hivi karibuni.

Kwa nini Salman Khan Alifuta Harusi yake mnamo 1994? - sangeeta

Walakini, mnamo 1994, Salman Khan alikuwa akichumbiana na rafiki yake wa kike wa wakati huo Sangeeta Bijlani ambaye alikaribia kumuoa.

Wanandoa wa zamani walipigwa kelele na kila mmoja alikuwa amewekwa tayari kufunga fundo.

Rafiki na mtayarishaji wa Salman Sajid Nadiadwala alifanya ufunuo huu wa kushangaza juu ya The Onyesho la Kapil Sharma.

Salman Khan na Sangeeta Bijlani walipanga kufunga ndoa mnamo Mei 27, 1994. Alisema:

“Salman alikuwa amepata shambulio mnamo 1994 la kuoa. Tayari alikuwa na msichana, ilibidi nitafute mwenyewe.

"Siku ya kuzaliwa ya baba ya Salman ni mnamo Novemba 18, kwa hivyo tuliamua kufunga ndoa tarehe hiyo hiyo."

Walakini, licha ya mialiko kutumwa na maandalizi yamejaa, Salman aliripotiwa kusitisha harusi siku tano / sita tu kabla. Sajid alisema:

"Kila kitu kilikuwa kimewekwa, hata kadi zilitumwa. Siku sita au tano tu kabla ya tarehe ya mwisho, alisema, 'Sina hisia.' ”

Ilibainika kuwa Sangeeta alikuwa amemkamata Salman akimdanganya na akasitisha harusi kama matokeo.

Kwenye Koffee na Karan, Salman Khan alifunua kwamba madai dhidi yake ni ya kweli. Alimdanganya mchumba wake.

Sangeeta aliendelea kukutana na mchezaji wa kriketi Mohammed Azharuddin ambaye alimuoa mnamo 1996. Kwa bahati mbaya, mnamo 2010, waliachana.

Licha ya zamani zao zenye uchungu, Salman Khan na Sangeeta Bijlani wanaendelea kubaki marafiki wazuri.

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani katika kaya yako anayeangalia filamu nyingi za Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...