Kwa nini Shamoon Abbasi hakuhudhuria Harusi ya Binti yake?

Shamoon Abbasi hakuhudhuria harusi ya bintiye na ujumbe uliofutwa sasa kwenye Facebook unaonekana kufichua sababu.

Kwa nini Shamoon Abbasi hakuhudhuria Harusi ya Binti yake f

"Kuwakumbusha watu wachache wasio na aibu juu ya kuvunja uhusiano"

Ilibainika kuwa Shamoon Abbasi hakuhudhuria harusi ya bintiye.

Mkewe wa zamani, Javeria, alipanga shughuli tatu kwa binti yao Anzela, ikiwa ni pamoja na Mehndi, Shendi, na Walima.

Dadake Shamoon Anoushay Abbasi alieleza kuwa alihusika katika ajali ya gari na kuvunjika jino.

Hapo awali iliaminika kuwa hii ndiyo sababu ya kutokuwepo kwake.

Hata hivyo, Shamoon alishiriki chapisho la siri kwenye Facebook ambalo lilipendekeza sababu halisi kwa nini hakuhudhuria harusi ya binti yake.

Katika chapisho ambalo sasa limefutwa, Shamoon aliandika:

“Nikiwakumbusha watu wachache wasio na haya kuhusu kuvunja uhusiano, sikukusudia kamwe kudumisha uhusiano na watu wasio na haya na wasio na maadili, na sitafanya hivyo kamwe.

"Sijali uhusiano wangu nao, lakini chaguo langu linatokana na kujitenga na watu kama hao.

“Majeraha fulani ya ndani yanazuia kuumiza nafsi yako. Mwenyezi Mungu ni mkubwa.”

Ingawa chapisho hilo lilifutwa, watumiaji wa mitandao ya kijamii walifanya haraka kulipiga kiwamba na kulishiriki upya.

Wengi waliamini wadhifa huo ulilenga mke wake wa zamani na bintiye.

Baadaye walimkosoa kwani waliamini alipaswa kuwa huko kwa siku yake kuu.

Mtumiaji mmoja wa mitandao ya kijamii alisema: “Ikiwa unamchukia binti yako sana, kwa nini umharibie siku yake kuu namna hii? Ulipaswa kukaa kimya.”

Mwingine aliuliza: “Kwa nini propaganda nyingi sana kuhusu mizozo ya familia?

“Kama hujashiriki basi ulipaswa kukaa kimya. Hulazimiki kukosoa kwa njia hii."

Mtu mmoja alidai kuwa ingawa wadhifa wake ulilenga familia yake, Shamoon alipaswa kuonyesha hisia zake kama baba, na kuthibitisha kwamba wazazi wanawapenda watoto wao bila masharti.

Javeria alitumia Instagram kushiriki vijisehemu vya harusi ya bintiye.

Akiwa anang'ara katika lehenga ya kijani kibichi na nywele zake zikiwa zimepambwa kwa kusuka, Javeria alitazama kila sehemu ya mama mwenye kiburi.

Mashabiki walitoa pongezi zao kwa mwigizaji huyo na kumtakia bintiye furaha katika safari yake mpya ya maisha.

Maoni moja yalisomeka:

"Pongezi nyingi kwako na kwa familia nzima ya Abbasi."

Nyingine ilisoma: “Hongera. Mwenyezi Mungu awajaalie wote wawili furaha ya milele.”

Shamoon Abbasi na Javeria walifunga pingu za maisha mwaka 1997 lakini waliamua kutengana mwaka wa 2009. Anzela ndiye mtoto wao pekee.

Aliendelea kuoa mwigizaji Humaima Malick, dada wa Feroze Khan, lakini wenzi hao waliachana mnamo 2010.

Shamoon sasa ameolewa na mwigizaji, mwanamitindo na mtayarishaji Sherry Shah.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri ngono ya mtandao ni ngono halisi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...