Lini Shamoon Abbasi Alimuoa Sherry Shah?

Ufichuzi kuwa Shamoon Abbasi alimuoa Sherry Shah uliwashangaza mashabiki na hata zaidi walipofichua ni lini walifunga pingu za maisha.

Lini Shamoon Abbasi Alioa Sherry Shah f

"Kwa hivyo, ninajivunia kuoa tena"

Shamoon Abbasi amewashangaza mashabiki zaidi kwa kufichua ni lini alifunga ndoa yake Durj mwigizaji mwenza Sherry Shah.

Mnamo Aprili 4, 2023, Sherry alisababisha mshangao alipomtakia Shamoon siku njema ya kuzaliwa na kumtaja kuwa mume wake.

Aliandika hivi: “Ninathamini mambo mengi kukuhusu—nguvu zako, utulivu wako, tabia yako na uadilifu, ucheshi wako, jinsi unavyoona uzuri wa ulimwengu na jinsi unavyofurahia kuwa pamoja na jinsi maisha yangu yalivyo maridadi. imekuwa kwa sababu yako.

"Asante kwa kuwa kitu bora maishani mwangu, kila ugumu ni kutembea kwenye bustani unapokuwa karibu.

"Ninahisi kubarikiwa kuwa na wewe kama mwenzi wangu wa maisha. Asante kwa zilizopo. Vibanda vya siku ya kuzaliwa yenye furaha."

Wakati huo, mashabiki walishangazwa na tangazo hilo la mshangao, huku mmoja akiandika:

"Ulioa? Mwanaume ni nani? Onyesha uso wake!”

Mwingine alichapisha emoji za uso wa mshtuko na kuandika: "Shamoon Abbasi."

Muigizaji huyo sasa amefunguka kuhusu ndoa yake na kufichua ni lini alifunga pingu za maisha na Sherry.

Akiweka picha akiwa na Sherry, Shamoon aliandika:

"Kuolewa na mtu mbele ya jina la Mwenyezi Mungu ni bora kuliko kuwa na rafiki wa kike kuishi nawe na kuitwa mchungaji."

Shamoon aliongeza kuwa anajivunia kuoa tena.

Aliendelea: “Kwa hiyo, ninajivunia kuoa tena kwa sababu sikuzote nilitaka maisha ambayo yalileta amani maishani mwangu, na hatimaye nikapata amani hiyo ndani yake.”

Shamoon alikuwa ameolewa mara tatu hapo awali.

Alifunga ndoa na Javeria Abbasi mwaka wa 1997. Walitalikiana mwaka wa 2009.

Mwaka huo huo, Shamoon alifunga pingu za maisha na mwigizaji Humaima Malick. Walakini, ndoa yao ilikuwa ya muda mfupi kwani walitalikiana mwaka mmoja baadaye mnamo 2010.

Muigizaji huyo alifunga ndoa na Javeria Randhawa mnamo 2010 na ndoa yao ilidumu miaka minne.

Licha ya ndoa yake ya nne kuibuka tu, Shamoon alifichua kuwa ameolewa na nyota mwenzake tangu 2019.

Alielezea:

"Ukweli ni kwamba mimi na Sherry Shah tulifunga ndoa miaka minne iliyopita na hatukuwahi kushiriki habari hizo kwenye mitandao ya kijamii kwa sababu ya sumu ya mitandao ya kijamii."

"Sasa kwa kuwa ni hadharani, ningependa kumshukuru kila mtu ambaye alituma maombi yao kwa ajili yetu sote baada ya kusoma chapisho kuhusu ndoa yetu."

Kwa kejeli akilenga kuchimba troli, Shamoon aliongeza:

"Najua wengi watataka kutania na kudhibiti habari hizi ... lakini nadhani watu wanaochukia watachukia viazi vitambaa na roti zitazunguka .. kwa hivyo ni sawa."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni hadhi gani ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...