Javeria Abbasi anajibu Shamoon's Cryptic Post

Javeria Abbasi ameonekana kujibu posti ya mume wake wa zamani Shamoon baada ya kuonekana kumlenga yeye na binti yao.


"Akili yenye afya haisemi vibaya juu ya wengine."

Inaonekana Javeria Abbasi amejibu ujumbe wa mume wa zamani Shamoon Abbasi kufuatia harusi ya binti yao Anzela.

Shamoon hakuhudhuria binti yake harusi na awali iliaminika kuwa alikuwa anapata nafuu kutokana na majeraha aliyoyapata kwenye ajali ya gari.

Lakini chapisho linaonekana kupendekeza sababu halisi kwa nini.

Katika chapisho lililofutwa sasa, alisema:

“Nikiwakumbusha watu wachache wasio na haya kuhusu kuvunja uhusiano, sikukusudia kamwe kudumisha uhusiano na watu wasio na haya na wasio na maadili, na sitafanya hivyo kamwe.

"Sijali uhusiano wangu nao, lakini chaguo langu linatokana na kujitenga na watu kama hao.

“Majeraha fulani ya ndani yanazuia kuumiza nafsi yako. Mwenyezi Mungu ni mkubwa.”

Wanamtandao waliamini kuwa ililenga Javeria na binti yake.

Javeria sasa amejibu. Katika Hadithi ya Instagram, chapisho lilisomeka:

"Akili yenye afya haisemi vibaya juu ya wengine."

Chapisho lake lilipokelewa kwa chanya na Shahood Alvi alimpongeza kwa kumlea bintiye peke yake.

Shahood alisema: “Hongera kwa kumuoa Anju! Nina furaha kwa ajili yenu wote wawili.

“Tumekuwa marafiki kwa miaka 28 sasa, na katika miaka hii nimekushuhudia ukiwa mzazi mkubwa asiye na mwenzi.

"Kiasi cha upendo na usaidizi ambao umemwonyesha maishani, hata baada ya kukabili uchungu na changamoto zote.

"Sasa kwa kuwa umemuoa katika familia kubwa, ninajivunia wewe kwa sababu nilikuona ukihangaika kila siku na katika nyakati zako mbaya.

“Ndiyo maana nimefurahi sana kwa ajili yako! Umefanya kazi nzuri sana [rafiki]! Haijalishi mtu yeyote anasema nini, nina imani nawe.”

Javeria alionyesha kuthamini chapisho hilo la kutoka moyoni, akimshukuru Shahood kwa kuwa msaidizi wake mkuu, na akasema alihisi kubarikiwa kwa urafiki wao.

Alisema hivi: “Ulinifanyia mengi, si katika arusi hii tu bali katika maisha yangu yote! Na ninamshukuru Mungu sana kwamba nina rafiki kama wewe.

"Asante kwa kushikamana nami katika hali ngumu na mbaya maishani mwangu!"

Javeria Abbasi alichapisha picha kadhaa za sherehe ya harusi ya Anzela kwenye Instagram yake na mashabiki wengi walikimbilia kutoa pongezi kwa mama-binti hao.

Shabiki mmoja aliandika: “Pongezi nyingi kwako, hasa kwa kuweza kufanya haya yote peke yako. Wewe ni nyumba ya nguvu kama hii.

"Hakika Mungu alikusaidia, lakini umefanya mengi."

Mwingine alisema: “Natumaini umeridhika na uko salama kiakili, kihisia-moyo na kimwili mahali ulipo.”

Javeria na Shamoon walifunga ndoa mwaka wa 1997. Mnamo 2009, walitalikiana.

Shamoon Abbasi sasa ameolewa na mwigizaji, mwanamitindo na mtayarishaji, Sherry Shah.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Umewahi kula?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...