Onyesho la Ngono la 'Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya' limepunguzwa kwa 25%

'Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya' anakabiliwa na masuala ya udhibiti kabla ya kuachiliwa kwake, huku tukio la ngono likiripotiwa kupunguzwa kwa 25%.

Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya' Onyesho la Ngono limepunguzwa kwa 25% f

Sekunde tisa za tukio la ngono zimedhibitiwa.

Drama ya mapenzi ya Shahid Kapoor ijayo Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya imeshuhudia udhibiti wa eneo la ngono siku mbili tu kabla ya kutolewa kwa maonyesho.

Inaripotiwa kuwa Bodi Kuu ya Vyeti vya Filamu (CBFC) "imepunguza matukio ya ngono kwa 25%".

Kulingana na Sauti ya Hungama, filamu pia imepokea "dawa ya sauti".

Sekunde tisa za tukio la ngono zimedhibitiwa. Tukio hilo, ambalo hapo awali lilikuwa sekunde 36, sasa limepunguzwa hadi sekunde 27.

Nusu ya pili ya filamu hapo awali ilikuwa na neno 'daru'. Neno sasa limebadilishwa na 'kunywa'.

CBFC pia imeomba Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya watengenezaji kuongeza ujumbe wao wa kupinga uvutaji sigara kwa Kihindi katika fonti kubwa zaidi.

Baada ya mabadiliko kufanywa, CBFC ilipitisha filamu hiyo kwa cheti cha U/A.

Kulingana na cheti cha udhibiti, wakati wa kukimbia ni saa mbili na dakika 23.

Pia akiwa na Kriti Sanon, Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya inachunguza hadithi ya mapenzi isiyowezekana katika eneo lisilojulikana la akili bandia.

Katika filamu hiyo, Shahid anacheza mwanasayansi wa roboti ambaye anakuza hisia na hatimaye kumuoa Sifra (Kriti), roboti mwenye akili.

Filamu hiyo imeandikwa na kuongozwa na Amit Joshi na Aradhana Sah.

Imetayarishwa kwa pamoja na Dinesh Vijan, Jyoti Deshpande na Laxman Utekar, Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya itatolewa mnamo Februari 9, 2024.

Pia ina nyota Dimple Kapadia na Dharmendra.

Wakati wa hafla ya utangazaji, Shahid alisema:

"Nilikuwa nikishangaa kwa nini sijafanya hadithi ya mapenzi kwa muda mrefu.

"Mara nyingi hutokea kwamba unapata filamu za kurudi nyuma kutoka kwa nafasi sawa."

"Lakini nilitaka kufanya kitu tofauti. Neno 'tofauti' linafafanuliwa na filamu hii kwa sababu mada ni ya kipekee sana kwamba sikuwahi kufikiria kuifanya.

"Kwa hivyo ni dhana mpya na tofauti kwangu."

Wakati huo huo, filamu hiyo imekabiliwa na maswali juu ya jina lake refu.

Akiitetea, Shahid alinukuu Dilwale Dulhania Le Jayenge:

"Nakumbuka wakati DLJ inatoka, Dilwale Dulhania Le Jayenge.

"Majina yote yalikuwa kama Ghatak, Ghayal, Jeti, hiyo ndio ilikuwa vibe halafu hii title moja ndefu ikaja nakumbuka kabla filamu haijatoka kila mtu alikuwa anajadili kuwa 'ni ndefu sana hatujui wanasemaje' lakini unapotaka kutengeneza story ya mapenzi hisi, ni sawa kuwa na vichwa virefu kidogo.

Kujadili Jab Tulikutanajina, Shahid alifichua kuwa alikutana na mashaka.

“Nakumbuka nilipofanya hivyo Jab Tulikutana, kila mtu alikuwa kama 'Kichwa hiki ni nini?'

"Kwa sababu wakati huo, jambo hili lote la Kihindi-Kiingereza, kama kuweka neno la Kihindi na Kiingereza katika kichwa kimoja halikuwa jambo."

Tazama Trailer kwa Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya

video
cheza-mviringo-kujaza


Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua nguo za aina gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...