Esha Deol na Bharat Takhtani kutengana baada ya Miaka 11

Baada ya zaidi ya miaka 11 ya ndoa, Esha Deol na Bharat Takhtani wametangaza kuwa watatengana.

Esha Deol na Bharat Takhtani kutengana baada ya Miaka 11 fd

"Tunashukuru kwamba faragha yetu inaheshimiwa."

Esha Deol na mumewe Bharat Takhtani wametangaza kutengana baada ya zaidi ya miaka 11 ya ndoa.

Kulingana na taarifa ya pamoja, wenzi hao walisema kwamba kujitenga ni "kwa urafiki".

Uvumi juu ya ndoa yao ulikuwa ukisambaa, hata hivyo, taarifa ya pamoja kwa Delhi Times ilisomeka:

"Tumeamua kwa pamoja na kwa amani kuachana.

"Kupitia mabadiliko haya katika maisha yetu, masilahi na ustawi wa watoto wetu wawili ni muhimu sana kwetu.

"Tunashukuru kwamba faragha yetu inaheshimiwa."

Esha na Bharat walioa mnamo Juni 2012 na ni wazazi wa mabinti wawili.

Mnamo Juni 2023, Esha na Bharat walisherehekea kumbukumbu ya ndoa yao huku Esha akimtakia mumewe picha chache kwenye mitandao ya kijamii.

Alishiriki katika nukuu: "For keeps for eternity @bharattakhtani3 #weddinganniversary #11 shukrani."

Walakini, uvumi juu ya kutengana kwao ulianza baada ya Bharat kutoonekana Hema Malinisiku ya kuzaliwa. Pia hakuhudhuria sherehe ya kuzaliwa kwa Esha.

Katika kitabu chake cha uzazi kilichochapishwa mnamo 2020, Esha Deol alishiriki kwamba mumewe alihisi "kupuuzwa" baada ya kumkaribisha binti yao wa pili.

Katika kitabu chake, Amma Mia, Esha alishiriki:

"Baada ya mtoto wangu wa pili, kwa muda mfupi, niligundua kuwa Bharat alikuwa mwepesi na alinikasirisha.

“Alihisi kwamba sikumpa uangalifu wa kutosha.

"Ni kawaida sana kwa mume kuhisi hivi kwa sababu wakati huo, nilikuwa nimechoka na mchezo wa kucheza wa Radhya na kumlisha Miraya, na pia nilikuwa kati ya kuandika kitabu changu na kushughulika na mikutano yangu ya utayarishaji.

"Kwa hiyo, alihisi kupuuzwa. Na mara moja niliona kosa la njia zangu.”

"Nilikumbuka nyakati ambazo Bharat aliniomba mswaki mpya, na uliniteleza akilini, au wakati shati lake lilikuwa halijabanwa au nilipomtuma kazini bila kujisumbua kuangalia alichopewa. chakula cha mchana.

"Yeye ni mtu wa mahitaji machache sana, na kama nisingeweza kumtunza, kulikuwa na kasoro. Nilihakikisha haraka kurekebisha.

“Bharat ni tofauti; ananiambia moja kwa moja, kwa uso wangu, ikiwa anahisi shida.

"Lakini kunaweza kuwa na wanaume ambao hawaji. Inaangukia wewe kuweka penzi hai.

“Nilifikiri kwamba sikuwa nimetoka kwa ajili ya miadi ya usiku au sinema naye kwa muda mrefu. Kwa hiyo niliamua kuachana na maisha yangu, nilegeze bun yangu, nivae gauni zuri na kutoka naye wikendi.”



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni filamu ipi ya kukatisha tamaa ya Sauti ya 2017?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...