Mashabiki wanaona kufanana kati ya Tere Bin na Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya

Watazamaji wanadai kuwa kuna mambo yanayofanana kati ya 'Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya' na 'Tere Bin'.

Mashabiki wanaona kufanana kati ya Tere Bin na Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya f

"Je, waliiga drama yetu?"

Wanamtandao wanalinganisha mfululizo wa tamthilia ya Pakistani, Tere Bin na filamu ya Bollywood Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya.

Tere Bin ni mfululizo wa maigizo ya kimapenzi ya Kipakistani iliyowekwa huko Hyderabad.

Inaangazia maisha ya wahusika wakuu wawili, Murtasim (Wahaj Ali) na Meerab (Yumna Zaidi).

Hadithi inaangazia maisha na uhusiano wao, ikichunguza mada za mapenzi na mahaba.

Katika taswira ya awali ya Murtasim, mhusika wake anasawiriwa akiwa na sifa za uchokozi na ukaidi.

Sehemu hii ya utu wake inakuja mbele katika eneo fulani ambapo, katikati ya mihemko iliyoongezeka, anampiga Meerabu makofi.

Athari za kipigo hicho cha nguvu humwacha Meerab kuzidiwa, na kumfanya azimie. Walakini, Murtasim anamshika kwa silika kabla ya kuzimia.

Katika simulizi sambamba, tukio linalofanana sana linajitokeza katika filamu Teri Baaton Mein Aisa Uljha Jiya.

Hapa, Aryan, aliyeonyeshwa na Shahid Kapoor, anajikuta amezama katika wakati wa hisia kali.

Alionyesha ugumu wa Murtasim ndani Tere Bin.

Katika mgeuko mkubwa wa matukio, Aryan, akikabiliana na msukosuko wa ndani, kwa msukumo anampiga Sifra kofi kali.

Sifra inachezwa na Kriti Sanon mwenye talanta.

Sifra, kama vile Meerab katika Tere Bin, hushindwa na athari za pigo lisilotarajiwa na kuzirai. Aryan anamshika kwa njia sawa na Murtasim.

Watazamaji wamegundua mfanano wa ajabu kati ya hizo mbili.

Matukio ya kofi kutoka kwa wote wawili, yanapochezwa kando, yanasawazishwa kikamilifu.

Mtumiaji mmoja wa X aliuliza: "Je, walinakili drama yetu?"

Mwingine alisema: "Inaonekana kama wazo lililorejelewa kutoka Tere Bin. Je, hawawezi kuja na kitu kipya na cha maana?”

Mmoja alidai:

"Kwa kweli inaonekana kama walinakili tukio hili kutoka Tere Bin".

Wanamtandao wengi waliaibisha simulizi zinazojirudiarudia katika tasnia ya burudani ya Pakistani na India.

Mmoja alisema: "Hii imekuwa ya zamani na inajirudia. Tunastahili simulizi bora zaidi mnamo 2024.

Mwingine alisema: "Ukosefu wa ubunifu ni dhahiri."

Mmoja alibainisha: “Na uchokozi wa kiume hutukuzwa tena. Mlolongo huu haungeacha kamwe.

"Hata kuvuka mpaka, wanawake wanapaswa kushughulika na wanaume kama Murtasim na Aryan."

Mwingine aliandika: “Filamu na drama zote mbili zinaonekana kuwa za kijinga. Ni nini kinavutia kwa mwanaume kumpiga mwanamke kofi kali hadi kupoteza fahamu?"



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni Ushirikiano upi wa Bhangra ndio Bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...