Amina Khan afukuzwa kutoka kwa 'Mwanafunzi'

Kipindi cha hivi punde zaidi cha 'Mwanafunzi 2024' kilimshuhudia Amina Khan akiaga shindano la biashara la BBC katika hali ya kutatanisha.

Amina Khan afukuzwa kazi kutoka kwa 'Mwanafunzi' - f

"Sidhani kama nilipaswa kwenda."

Katika sehemu ya hivi karibuni ya Mwanafunzi, Amina Khan alijikuta akipokea kidole cha Lord Alan Sugar.

Katika tangazo la changamoto mnamo Februari 22, 2024, watahiniwa hao walitimuliwa hadi Jersey, ambapo walipewa jukumu la kutafuta bidhaa tisa kwa bei nafuu iwezekanavyo.

Kazi ililenga kupima mazungumzo yao na vifaa.

Kwa vitu vyovyote visivyo sahihi au visivyo na chanzo, Lord Sugar ilizitoza timu zote mbili faini, pamoja na faini kwa kuchelewa kufika eneo la kumalizia.

Amina Khan alikuwa katika Timu Kuu, ambayo ilikuwa imepoteza kazi zote za awali. Alikuwa amejiweka mbele kuwa Meneja wa Mradi, lakini Jack Davies alishinda nafasi hiyo.

Ingawa hakuwa Meneja wa Mradi, aliteuliwa kuwa kiongozi wa timu ndogo, ambayo pia ilijumuisha Onyeka Nweze na Phil Turner.

Timu ndogo ya Amina ilipewa jukumu la kununua chupa ya glasi ya chumvi bahari, jezi ya ajabu, jumper ya jezi na bakuli la bachin.

Walakini, shida ilikuwa kwamba hakujua ni vitu gani.

Mfamasia huyo anayeishi Ilford aliipeleka timu yake ndogo katika maeneo mbalimbali lakini vifaa vilionekana kuwa kikwazo.

Wakati mmoja, timu ilikuwa sokoni, na kama ilivyoonyeshwa na Karren Brady, walitembea moja kwa moja kupita vitu kadhaa walivyoulizwa chanzo.

Timu pia ilielekeza njia nyingine ili kutafuta bidhaa nyingine walipokuwa wakienda kununua bachin.

Amina, Phil na Onyeka pia walichelewa kwa dakika 15 kumaliza eneo lao, jambo ambalo pia liliwagharimu faini.

Katika chumba cha mikutano, Timu ya Supreme ilipoteza jukumu hilo. Jumla ya matumizi yao yalikuwa £669.50 - zaidi ya £200 zaidi ya timu pinzani wao.

Bwana Sugar aliyekatishwa tamaa alisema: "Lazima iwe mojawapo ya matokeo mabaya zaidi katika kazi hii."

Ingawa Jack alimrejesha Amina Khan kama mmoja wa wachezaji watatu wa mwisho, Lord Sugar alirudisha timu nzima kwenye baraza la mwisho.

Hii ni kwa sababu aliamini kuwa wagombea wote walioshindwa walichangia kushindwa kwa changamoto.

Hata hivyo, hatimaye, Amina alifukuzwa kazi kutokana na usimamizi wake duni wa timu ndogo na vifaa vyake dhaifu.

Kwa kushangaza, Amina hakuwa mshiriki pekee aliyetoka kwenye onyesho hilo.

Meneja wa Mradi Jack pia alifukuzwa kazi kwa uongozi wake mbaya na kushindwa kutekeleza mkakati unaofaa ndani ya timu.

Baada ya kufukuzwa kazi, Amina alisema: “Kila mtu katika chumba kile alikuwa na makosa.

"Kila mtu alikuwa amejificha nyuma ya mapazia, akikwepa risasi na kwa kweli, mtu yeyote ndani ya chumba hicho alikuwa karibu sana kufukuzwa."

Nje ya skrini, Amina kuitwa kurusha kwake risasi "isiyo ya haki".

Alisema: “Sidhani kama ningeenda. Nadhani Bwana Sugar hakunipa nafasi ya kuonyesha ujuzi wangu wa biashara.

"Nina biashara yenye faida zaidi katika onyesho na hata kati ya washindi wote [wa Mwanafunzi], Nina biashara iliyofanikiwa zaidi na Lord Sugar haikunipa nafasi ya kuonyesha ujuzi wangu.

"Mtu yeyote angeweza kufukuzwa kazi na sidhani kama ingekuwa mimi - haikuwa haki."

Alisema kuwa tangu kurekodiwa kwa filamu Mwanafunzi kumaliza, amedumisha uhusiano mzuri na wagombea wenzake:

“Sote ni marafiki wazuri sana.

"Wanawake hawa kwenye onyesho ni wanawake wenye nia ya biashara na ninakotoka, kwa historia yangu, hatuna wanawake ambao wana mwelekeo wa kazi na ninawapenda wote."

Kabla ya kipindi hicho kupeperushwa, Amina Khan alikuwa amesema: “Mimi ni mmoja wa wanawake wanaofanya kazi ngumu ninaowafahamu. Hakuna mwingine kama mimi.”



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya BBC.






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafanya Mazoezi mara ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...