Sabeena Farooq anasema Mashabiki wa India walipenda Wajibu wake wa 'Tere Bin'

Sabeena Farooq alicheza Kihaya pinzani katika 'Tere Bin' na ingawa alichukiwa nchini Pakistani, mashabiki wa India walipenda tabia yake.

Sabeena Farooq anasema Mashabiki wa India walipenda Jukumu lake la 'Tere Bin' f

"Wanasema kwamba onyesho lilikosa viungo bila Haya."

Sabeena Farooq alizungumza juu ya kunyakuliwa kwake kutoka kwa mashabiki wa Pakistani kwa jukumu lake kama Haya in Tere Bin.

Kinyume chake, alipokea upendo mkubwa kutoka kwa watazamaji nchini India.

Sabeena alisema: “Nilishawahi kusema hivi na watu waliniambia kuwa ninakufa kufanya kazi India. Lakini kama huwezi kuuchambua ukweli huo sio kosa langu.

“Kwanini niseme uongo na kusema watu wangu wamenipenda sana?

"Wahindi wanaelewa kazi hiyo. Watu hao walithamini tabia ya Haya kama tabia nzuri ambayo ilichezwa vyema na mtu fulani.

“Wanasema onyesho lilikosa viungo bila Haya. Hii inasikitisha kwa sababu ninataka watu hapa [Pakistani] waelewe jambo lile lile.”

Sabeena Farooq pia alizungumza kuhusu jukumu lake kama Barbeena katika Kabli Pulao na akasema alihisi mafanikio ya kipindi hicho yalifunikwa na Tere Bin kwa sababu ilikuwa na waigizaji maarufu zaidi.

Mahojiano hayo yalipokelewa vyema na mashabiki.

Mtu mmoja aliandika: "Sabeena Farooq ni mwigizaji wa ajabu na mwenye kipaji, na nina furaha sana kwamba anapata ofa za kuongoza sasa baada ya. Kabli Pulao.

"Anastahili mafanikio yote katika maisha yake ya kibinafsi na kitaaluma."

Mwingine aliandika: “NAMPENDA Sabeena. Mara ya kwanza nilimwangalia ndani Tere Bin Nilikua nampenda, halafu Barbeena akatupulizia tu.

"Baada ya kumuona kama Barbeena, sidhani kama sitaki kumuona akifanya jukumu hasi."

Wa tatu alisema: “Hakuna mwigizaji mwingine anayeweza kuigiza Barbeena jinsi Sabeena alivyofanya.

"Ana talanta isiyo ya kawaida. Ninamtakia mafanikio mema kwa miradi yake yote ya baadaye."

Mnamo Machi 2023, Sabeena alishiriki Hadithi ya Instagram ili kujaribu kuzuia chuki aliyokuwa akifanyiwa kwa jukumu lake kama Haya.

Wakati huo, Sabeena Farooq alipokea vitisho vya kuuawa na alionywa kutoingilia maisha ya Murtasim na Meerab.

Akizungumzia wakati mgumu, Sabeena alisema:

"Nimekuwa mkarimu na mzuri juu ya tabia yangu Tere Bin, kuungana nanyi nyote katika kunichoma mimi na memes, lakini kuna kikomo kwa kila kitu.

“Sasa kwa kuwa unaweka maudhui ghushi na ya kipuuzi kwenye YouTube na kunitisha, inanisumbua mimi na familia yangu. Ni tabia tu.”

Aliwapiga wale ambao hawakuweza kutofautisha kati ya mhusika na mwigizaji, akiwaita "wajinga".

Sabeena aliongeza: “Nakuomba uache kuniletea masikitiko yako. Ninawalaani wale watu wanaopata mapato kutokana na kutengeneza video ghushi za YouTube.

"Kama mimi ni mbaya kiasi hicho, acha kunifuata na kuruka matukio ya Haya, lakini tishio moja zaidi na nitaziweka hadharani na jina lako na chaneli za YouTube."

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia zaidi Media gani ya Jamii?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...