Aamir Khan anakutana na Wazazi wa Suhani Bhatnagar kufuatia Kifo

Aamir Khan ameripotiwa kukutana na wazazi wa Suhani Bhatnagar kufuatia kifo cha muigizaji huyo mchanga akiwa na umri wa miaka 19.

Aamir Khan anakutana na Wazazi wa Suhani Bhatnagar kufuatia Kifo - f

Aamir alikuwa ametembelea nyumba yake kuwafariji wazazi wake waliokuwa na huzuni.

Kufuatia kifo cha ghafla cha Suhani Bhatnagar, Aamir Khan aliripotiwa kukutana na wazazi wake.

Aamir aliigiza pamoja na Suhani katika dangal (2016). Alicheza baba yake katika filamu.

Suhani aliangaziwa kama toleo dogo la Babita Phogat.

Mjomba wa Suhani Navneet Bhatnagar inaonekana alithibitisha kwamba Aamir alikuwa amemtembelea nyumbani kwake kuwafariji wazazi wake waliokuwa na huzuni.

Katika mahojiano, mama Suhani alisema kuwa hata baada ya kutolewa kwa Dangal, Aamir Khan amekuwa akiwasiliana na Suhani kila mara.

Hata hivyo, yeye sisitiza kwamba Laal Singh Chaddha star hakufahamu ugonjwa wa Suhani:

"Aamir Sir amekuwa akiwasiliana naye kila wakati. Yeye ni mtu mzuri.

"Hatukuwahi kushiriki naye hii. Hatukumjulisha mtu yeyote. Tulisikitishwa sana na hili.

"Kama tungemtumia ujumbe, angekuwa mara moja kwa ajili yetu.

“Hata wakati wa harusi ya bintiye, alitualika. Na kwa kweli, alituita kuwa sehemu ya siku yake kuu."

Suhani Bhatnagar alikufa akiwa na umri wa miaka 19 mnamo Februari 16, 2024.

Chanzo cha kifo chake kilikuwa kuhusishwa kwa dermatomyositis - ugonjwa wa nadra wa kuvimba.

Mama yake hapo awali alizungumza kwa fahari juu ya binti yake.

Alisema: "Alikuwa akifanya vizuri sana chuoni, hata aliongoza katika muhula uliopita.

"Alikuwa na kipaji katika kila kitu na alitaka kufaulu katika kila alichotaka kufanya.

“Binti yetu ametufanya tujivunie sana. Alikuwa rafiki wa kamera tangu umri mdogo.

"Kwa sasa, alikuwa akifuatilia kozi ya Mass Communication na Uandishi wa Habari na alikuwa katika mwaka wake wa pili.

"Alitaka kumaliza masomo yake na kisha kufanya kazi katika filamu."

In Dangal, Zaira Wasim pia alihusika kama kijana Geeta Phogat, huku Fatima Sana Shaikh na Sanya Malhotra wakichukua majukumu ya Geeta na Babita wakubwa.

Kabla ya kuachiwa kwa filamu hiyo, Aamir Khan bila aibu alisema kuwa waigizaji hao wanne walifanya vizuri zaidi kuliko yeye katika filamu hiyo.

Alikuwa amesema: “Ikiwa ni lazima nikadirie utendaji wetu katika filamu, ningesema kwamba watoto hawa walifanya vizuri zaidi mara kumi kuliko nilivyofanya.

“Hapana, sizidishi kitu.

"Filamu ikishatolewa, watazamaji wataelewa.

"Nimekuwa nikifanya kazi katika tasnia hii kwa miaka 25 iliyopita, lakini watoto hawa wana talanta ya hali ya juu.

"Baada ya kuamua kutengeneza filamu, mimi na Nitesh [Tiwari] tulikuwa na uhakika kuhusu ukweli kwamba ikiwa hatuwezi kutoa mtoto sahihi, hatungetengeneza filamu hiyo.

"Sehemu kubwa ya filamu inategemea uchezaji wao."

"Haikuwa kuigiza, bali utimamu wa mwili kwa ajili ya mieleka. Nilijifunza mizaha nyingi kutoka kwa hawa watoto.

"Siku zote ninaamini kuwa bado sijakua, na bado ni mtoto kutoka ndani.

“Kufanya kazi na watoto hawa kulinifanya nifurahie hilo.”

Akaunti ya Aamir Khan Productions X ilituma ujumbe kwenye Twitter kwamba "wamehuzunishwa sana" na kifo cha Suhani.

Kwa upande wa kazi, Aamir Khan kwa sasa anajiandaa kwa utengenezaji wake Laapataa Ladies, iliyopangwa kutolewa Machi 1, 2024.

Yeye pia ana Lahore, 1947 kwenye sakafu.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ollie Robinson bado anaruhusiwa kucheza England?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...