Ladha ya Mmiliki wa Kuchukua kwa Khyber aliyehukumiwa kwa Poo ya Panya katika Chakula

Ladha ya mmiliki wa kuchukua Khyber Zahoor Khan alihukumiwa kwa kukiuka kanuni za usafi baada ya kinyesi cha panya kupatikana ndani ya chakula.

Ladha ya Mmiliki wa Kuchukua kwa Khyber aliyehukumiwa kwa Poo ya Panya katika Chakula f

"Nyuso za kazi zilifunikwa tena na kinyesi cha panya na mkojo."

Zahoor Khan, mmiliki wa Ladha ya Mkahawa wa Khyber na kuchukua katika Alum Rock Road alihukumiwa kifungo cha miezi minne, kusimamishwa kwa 12 katika Korti ya Birmingham Alhamisi, Januari 24, 2019, kwa kukiuka kanuni za usafi wa chakula mara 12.

Hii inakuja baada ya kinyesi cha panya kupatikana jikoni na kwenye chakula.

Uvunjaji huo ulitokea kwa kipindi cha karibu miezi nane kati ya Septemba 2017 na Juni 2018.

Ilisikika kuwa Ladha ya Mkahawa wa Khyber ilitembelewa na maafisa wa afya wa mazingira wa halmashauri ya jiji mara tano.

Kwa sababu ya hali mbaya waliyoipata, mkahawa wa Birmingham ulilazimika kufungwa mara mbili.

Wakati maafisa wa afya walipotembelea mnamo Septemba 2017, walipata nzi na ukungu katika eneo la jikoni na kinyesi cha panya kiligunduliwa katika chakula.

Kiongozi wa mashtaka, Catherine Ravenscroft, alisema: "Hali ya mgahawa huo ilikuwa chini sana kuliko ile inayoweza kutarajiwa kwa mkahawa unaotoa chakula kwa umma."

Aliongeza kulikuwa na maambukizi ya panya na ukosefu wa usafi wa jumla.

Mkahawa huo ulifungwa, lakini ulifunguliwa tena mnamo Septemba 4, 2017, baada ya juhudi za kusafisha majengo.

Jaji Heidi Kubik alisema: “Hali ilikuwa mbaya sana kwamba mgahawa ulifungwa kwa amri ya dharura.

"Ni wazi, juhudi zilifanywa kuisafisha hivi kwamba ilifunguliwa siku nne baadaye mnamo Septemba 4.

"Wewe mwenyewe ulikutana na afisa mnamo Novemba, hakuna shaka ulikuwa unajua wasiwasi wao."

Maafisa wa afya walihudhuria mkahawa huo tena mnamo Desemba 8, 2017.

Kulikuwa na wasiwasi zaidi juu ya usafi wa mgahawa mnamo Januari 30, 2018, na Khan alipewa hadi Februari kumaliza maswala hayo.

Ladha ya Mmiliki wa Kuchukua wa Khyber aliyehukumiwa kwa Poo ya Panya katika Chakula

Jaji alisema: “Ulialika ukaguzi Machi 15 lakini chini ya mwezi mmoja, malalamiko yalipokelewa juu ya panya aliyeonekana ndani ya eneo hilo.

“Nyuso za kazi zilifunikwa tena na kinyesi cha panya na mkojo.

“Panya aliye hai alipigwa picha. Ilikuwa wazi kreti ya nyanya safi ilikuwa imechafuliwa na kinyesi cha panya na ilikuwa na dalili za kutafuna.

“Tena, amri ya dharura iliwekwa. Ilifunguliwa tena Aprili 16 mwaka jana.

"Katika miezi ijayo, maboresho hayakuzingatiwa na serikali haikubaliki kabisa."

Kama matokeo, Khan alifikishwa mbele ya korti kwa kukiuka kanuni za usafi mara kadhaa na alikiri makosa 12.

Jaji Kubik alisema: “Wewe Zahoor Khan, fika mbele yangu kwa hukumu leo ​​kwa kukiuka usafi wa chakula na kanuni za usalama.

"Hii ni kama matokeo ya ziara tatu tofauti kwenye eneo la mgahawa, ambapo viwango vya usafi vilishuka chini sana kuliko ile inayotarajiwa ndani ya jiji hili.

“Majiko yalikuwa machafu. Chakula cha zamani kilichotiwa kwenye plugs na vitambaa vya sahani. Mtu mmoja alipatikana amelala sakafuni. Nzi wafu walikuwa dhahiri. ”

"Imekubaliwa kuwa haya ni makosa ya kitengo cha 1 kwani kulikuwa na hatari kubwa ya athari mbaya kwa watu binafsi kwa sababu ya hali mbaya ya jikoni.

“Ukiukaji huu uliruhusiwa kwa muda mrefu. Ulipuuza kabisa wasiwasi. ”

Mkahawa huo bado unafanya biashara na wafanyikazi wamechukua vipimo vya usafi wa chakula, ambayo jaji Kubik alikiri.

Jaji pia alizingatia mauzo madogo na hakukuwa na hukumu ya hapo awali kwa kampuni hiyo.

Inasemekana mauzo ya mgahawa huo ni katika eneo la pauni 100,000 kwa mwaka.

Alizingatia pia kuwa Khan hakuwa na hukumu ya zamani na ni baba mmoja kwa watoto wanne wadogo.

Jaji huyo alitoza faini ya mgahawa huo Pauni 20,000 na kumhukumu Zahoor Khan miezi minne gerezani, akasimamishwa kwa miezi 12.

Kwa kuongezea, Khan aliamriwa kufanya masaa 60 ya kazi bila malipo na alipigwa faini ya Pauni 3,393 kulipwa kwa halmashauri ya jiji la Birmingham kwa kiwango cha Pauni 500 kwa mwezi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Miss Pooja kwa sababu yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...