Mmiliki wa Kuchukua alifanyiwa Unyanyasaji wa Kikabila wa Kutisha

Mmiliki wa kuchukua Ireland Kaskazini aliachwa ameumia baada ya kufanyiwa unyanyasaji mbaya wa kibaguzi.

Mmiliki wa Kuchukua alifanyiwa Unyanyasaji wa Kikabila Mbaya f

"kuniita kila aina, kama P *** chafu na vitu kama hivyo."

Mmiliki wa kuchukua amezungumza juu ya dhuluma mbaya ya kibaguzi aliyopokea kabla ya duka la duka lake kuvunjika na waharibifu usiku wa Desemba 17, 2020.

Sohaib Ahmad, wa kuchukua kwa Gringos Mexico huko Armagh, Ireland ya Kaskazini ameachwa akihangaika wiki moja tu kabla ya Krismasi.

Bwana Ahmad, maarufu kwa jina la Ali, aliteswa na unyanyasaji wa kibaguzi kwenye simu kutoka kwa wapigaji wasiojulikana hadi kuchukua kwake. Saa 24 tu baadaye, biashara yake ilishambuliwa kwa makusudi, ikimwacha akiumia.

Gringos amefanya kazi jijini kwa karibu miaka 11 na kulingana na Bwana Ahmad, hii ni mara ya kwanza kupata uzoefu kama huu.

Yeye Told Armagh mimi: “Labda watu hawapendi niwe hapa tena. Sina dalili yoyote kwa nini hii imetokea. ”

Kwenye mfululizo wa hafla za usiku mbili, alielezea: “Jana usiku madirisha matatu yalibomolewa. Wafanyikazi katika duka hilo walikumbuka kusikia kishindo kikubwa na walipokwenda nje kuona kile kilichotokea hakukuwa na mtu yeyote hapo.

“Labda watu walijitokeza kwenye gari, wakatupa kitu kwenye dirisha, na wakaenda.

"Lakini siku moja kabla - Jumatano usiku - nilipigiwa simu kutoka kwa nambari iliyozuiliwa na watu wa upande wa pili wa simu walianza kuninyanyasa kikabila lakini niliipuuza tu wakati nilikuwa nikifanya kazi.

“Ilikuwa tu ubaguzi wa rangi chini ya simu, akiniita kila aina, kama P *** chafu na vitu kama hivyo.

"Ilikuwa nusu saa ya kupiga simu kila wakati kwenye duka na nambari yao iliyohifadhiwa.

"Lakini nimekuwa na hofu kidogo tangu jana."

Uharibifu wa biashara kwenye Barabara ya Killylea itamrudisha mmiliki wa kuchukua mamia ya pauni siku chache kabla ya Krismasi na kabla ya Januari ngumu ambapo jiji lote litashindwa.

Bwana Ahmad alisema: "Ni windows zote ambazo zitahitaji kubadilishwa. Sio kana kwamba ni vipande vidogo kuchukua nafasi, ni mbele ya duka.

"Na Krismasi iko kona, ni mbaya. Nimekuwa nikitumikia jamii yote hapa kwa muda mrefu. ”

"Nimepotea kwa maneno."

Tukio hilo lilitokea mwendo wa saa 10 jioni na lilitokea wakati ule uondoaji wa India ulilenga kwa njia ile ile.

Polisi wametoa rufaa ya habari baada ya Shapla, kwenye Mtaa wa Lower English kupigwa madirisha.

Maafisa wanaamini bunduki ya pellet ilitumika katika shambulio hili.

Ikiwa ulishuhudia chochote, una picha za dkcam, walikuwa katika eneo hilo wakati huo, au walisikia chochote, basi tafadhali wasiliana na polisi kwa nambari 101 na nukuu 1943 ya 17/12/20.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Tuzo za Brit zinafaa talanta ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...