Suhana Khan ameshangaa na mavazi meusi madogo

Suhana Khan, binti wa mwigizaji wa Sauti Shah Rukh Khan, aliacha mawazo kwa mavazi meusi kidogo kwa usiku huko NYC.

Suhana Khan ashtuka katika Mavazi Nyeusi f

"Wewe ni kama mtu mzuri kuliko wote."

Suhana Khan, binti wa mwigizaji wa Sauti aliyejulikana Shah Rukh Khan, amekuwa na taya akiacha mavazi meusi kidogo.

Khan alionekana mzuri katika nambari nyeusi ya ngozi na Manning Cartell, ambayo imekamilika na kamba za tambi na shingo iliyozama.

Alipata mavazi yake na pete za hoop, vikuku na kitalu tofauti cha lulu kutoka kwa Will Shott.

Khan aliweka nywele zake ndefu na huru, akiacha kufuli zake nyeusi kupitiliza mabega yake, na kuweka mapambo yake kidogo.

Manicure yake ya rangi ya waridi inaongeza upotoshaji wa rangi kwa mkusanyiko mwingine mweusi.

Suhana Khan ameshangaa katika Mavazi Nyeusi Nyeusi - suhana khan

Mfuko mweusi wa bega kutoka kwa Yves Saint Laurent hukamilisha sura yake, tayari kwa usiku huko New York.

Suhana Khan mara nyingi huchagua rangi nyeusi wakati wa kuchagua moja ya sura yake.

Mnamo Juni 2, 2021, aliandika picha kwa Instagram yake mwenyewe juu ya mazao meusi.

Juu huacha kidogo mawazo na hupongeza nywele zake nyeusi kabisa.

Suhana Khan ashtuka katika Mavazi Nyeusi Nyeusi - mazao juu

Watumiaji wa Instagram, pamoja na nyota wa Sauti, walimiminika kwenye jukwaa kujibu sura ya Suhana Khan.

Rafiki wa karibu Ananya Panday alisema: "Wewe ni kama mtu mzuri kuliko wote."

Shanaya Kapoor aliandika tu: "Subiri whaaaat."

Rameet Sandhu na Natasha Poonawalla pia walitoa maoni, na kuacha safu ya emoji za moto chini ya picha ya Khan.

Suhana Khan pia hivi karibuni alisherehekea siku yake ya kuzaliwa ya 21.

Alichapisha picha yake akiwa amevalia mavazi ya kijani kibichi, yenye kichwa: "ishirini."

Suhana Khan anapiga stori katika Mavazi Nyeusi Nyeusi - kijani

Picha na video nyingi kutoka kwa sherehe ya siku ya kuzaliwa ya Khan zilifurika kwenye jukwaa, pamoja na picha yake akikata keki iliyochapishwa na akaunti ya shabiki.

Suhana Khan sasa anasoma Merika na analenga kuwa muigizaji kama baba yake.

Walakini, Shah Rukh Khan amesema kuwa anataka watoto wake wote kumaliza masomo yao kabla ya kufuata taaluma zao wanazotaka.

Suhana Khan pia amefunguka juu ya umaarufu wa baba yake. Katika mahojiano ya 2018 na Vogue, alisema:

"Niligundua mapema kabisa kuwa ilikuwa tofauti kwetu. Lakini sikuwahi kufikiria juu ya baba yangu kuwa maarufu. ”

“Wakati nilikuwa na miaka mitano, alikuja na kuniacha shule, na watu walinionyeshea macho na kutazama.

"Hakuwa akiambiwa kama baba ya Suhana, ambayo ndio nilitaka. Ilinichanganya.

“Angetaka kunikumbatia, na ningemsukuma kurudi ndani ya gari. "

Aliongeza: "Niligundua ikiwa ninataka kumkumbatia baba yangu, yeye ni baba yangu - nitamkumbatia tu."

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya GlamSham na Suhana Khan Instagram