Hina Khan anatiririsha Glamour akiwa amevalia Vazi la Black Lacy huko Cannes

Hina Khan kwa sasa yuko kwenye Tamasha la Filamu la Cannes na aliiga urembo alipovalia vazi jeusi la lacy.

Hina Khan anatiririsha Glamour akiwa amevalia Vazi la Black Lacy huko Cannes f

"Nisamehe, kwa kuwa nimefanya dhambi."

Hina Khan aliwafurahisha wafuasi wake wa Instagram kwa msururu wa picha za mavazi yake alipokuwa Cannes.

Kwa sasa mwigizaji huyo anahudhuria tamasha hilo la kifahari.

Wakati huo huo, amekuwa akiweka malengo makuu ya mitindo na mavazi yake lakini sura moja haswa imevutia umakini mwingi.

Hina alichagua sura ya kuchukiza, akiwa amevalia vazi jeusi la lacy.

Vazi la Fovari lilikuwa na maelezo ya kupambwa na lilikuwa tupu katika baadhi ya sehemu, na kuongeza kipengele cha ujasiri kwenye vazi hilo.

Hina Khan anatiririsha Glamour akiwa amevalia Vazi la Black Lacy huko Cannes

Nguo hiyo ilisisitiza mpasuko wa Hina. Alionyesha pia miguu yake iliyotiwa sauti.

Hina alioanisha nguo hiyo na kurushwa kwa satin tupu, na kumfanya aonekane mrembo zaidi.

Aliongeza oomph zaidi kwenye Riviera ya Ufaransa na viatu vya kawaida vyeusi kutoka kwa Shoemill.

Kwa ajili ya vifaa, Hina alicheza pete za almasi, pete na bangili ya fedha.

Mtindo wa Sayali Vidya, Hina alivaa nywele zake zilizofika mabega katika mikunjo ya mawimbi na kuanisha upande.

Ili kukidhi vazi lake la urembo, Hina Khan alichagua kivuli cha macho, kope zilizojaa mascara, nyusi zilizochorwa, mashavu yaliyopinda na kivuli cha midomo ya maroon.

Alishiriki picha kadhaa za mavazi yake na kuandika chapisho:

"Nisamehe, kwa maana nimefanya dhambi."

Mashabiki walipenda sura yake, huku wengi wakiacha emoji za moto na upendo kwenye maoni.

Hina Khan yuko Cannes kwa ajili ya uzinduzi wa bango la filamu yake Nchi ya vipofu.

Hina Khan anatiririsha Glamour akiwa amevalia Vazi la Black Lacy huko Cannes 3

Walakini, alikiri kwamba aliachwa "amevunjika moyo" baada ya kutoalikwa kwenye sherehe ya ufunguzi wa Banda la India.

Hina alisema: “Unajua sisi sote ni wa tasnia moja. Tunatoka kwenye biashara ya burudani. Sote tumekuja hapa kuwakilisha India.

“Na nimefurahishwa sana na uzinduzi wa bango la filamu yangu.

“Wanajua nitakuja kwenye banda la India. Nitakuwa nikizindua bango la filamu yangu.

"Nilifurahishwa sana kisha zikaja habari za… Kabla ya hapo, ningependa kukuambia kuna mfumo huu wa wasomi, mchezo wa wasomi ambao bado upo.

“Kuna sherehe ya ufunguzi ilifanyika katika Banda la Wahindi. Kila mtu alikuwepo, vipaji vyote, enzi zangu, sio tu kutoka Bollywood, tulikuwa na waimbaji, tulikuwa na vipaji vingi vinavyojulikana.

“Siyo kwamba ninawaonea wivu. Ninajivunia sana. Lakini wakati huohuo, ilivunja moyo kwamba sikuwapo.”

"Ningeweza kuwa katika watazamaji angalau kuwashangilia walipokuwa wakifanya ghoomar. Nilijivunia sana nchi yangu.

“Siwalaumu waigizaji au watu mashuhuri bali ni watu wa uwanjani ndio wanaowezesha. Sitaki kuwalaumu watu wa zama zangu.

"Sote tunazungumza kuhusu uwezeshaji wa wanawake, usawa lakini nadhani ni rahisi kusema kuliko kufanya. Labda mwaka ujao nitakapokuja Cannes, nitakuwa sehemu yake.

Hina Khan anatiririsha Glamour akiwa amevalia Vazi la Black Lacy huko Cannes 2

Aliendelea kusema kuwa huenda mambo yamebadilika lakini bado kuna safari ndefu.

"Nimekaribishwa na wakati huo huo, ni ngumu pia kuunda eneo lako na nafasi.

"Wakati mwingine unaweza usiruhusiwe kuingia kwenye nafasi fulani, kwa hivyo lazima utengeneze meza na kiti chako.

"Ni vigumu sana kutokana na asili ninayotoka. Bado napigwa kibao cha 'she is a television star'. Sio kwamba yeye ni mwigizaji kutoka India. Inatokea. Lakini nina furaha na safari yangu.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! India inapaswa kufanya nini juu ya utoaji mimba wa kuchagua ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...