Shreya Ghoshal & Mume wanakaribisha Mtoto wa Kiume

Mwimbaji wa uchezaji wa India Shreya Ghoshal amejifungua mtoto wa kiume, ambaye ni mtoto wake wa kwanza na mumewe Shiladitya Mukhopadhyaya.

Shreya Ghoshal & Mume wanakaribisha Mtoto wa Kiume f

"Ni hisia ambazo hazijawahi kuhisiwa hapo awali."

Mwimbaji wa uchezaji wa India Shreya Ghoshal amejifungua mtoto wa kiume.

Yeye ni mtoto wa kwanza wa Ghoshal, na anashiriki naye na mumewe Shiladitya Mukhopadhyaya.

Mwimbaji alimkaribisha mtoto wake mpya Jumamosi, Mei 22, 2021.

Shreya Ghoshal alitangaza kwanza ujauzito wake kwa ulimwengu kupitia barua ya Instagram mnamo Machi 4, 2021.

Sasa, amechagua njia hii tena kutangaza kuzaliwa kwa mtoto wake wa kwanza.

https://www.instagram.com/p/CPLCt-Ngx_M/?utm_source=ig_embed

Kuchukua Instagram Jumamosi, Mei 22, 2021, Ghoshal alitoa taarifa ndogo akisema:

“Mungu ametubariki na mtoto wa kiume wa thamani mchana huu.

“Ni hisia ambazo hazijawahi kuhisiwa hapo awali.

"Mimi na Shiladitya pamoja na familia zetu tumefurahi sana.

"Asante kwa baraka zako nyingi kwa kifurushi chetu kidogo cha furaha."

Ujumbe wa pongezi ulimiminwa kwa wazazi wapya.

Mwimbaji Neeti Mohan alisema: “Hongera nyingi. Hii ni habari nzuri sana.

“Natumahi wewe na mtoto mnaendelea vizuri. Upendo mwingi na pongezi kutoka kwa familia ya Mohan na Pandya. "

Shekhar Ravjiani pia alionyesha kuunga mkono kwake, akisema: “Hongera !!! Upendo mkubwa. ”

Mwimbaji wa kucheza Raj Pandit alipitisha matakwa yake bora, akitoa maoni:

“@Shreyaghoshal Yayyy hongera sana! Nawatakia wote upendo na afya njema! ”

Shreya Ghoshal alimtangaza mimba kupitia chapisho la Instagram mnamo Machi 4, 2021.

https://www.instagram.com/p/CL-57Vzg91h/

Alishiriki picha yake akiwa amejaza utundu wake. Nukuu ilisomeka:

“Mtoto #Shreyaditya yuko njiani! @shiladitya na mimi tumefurahi kushiriki habari hii nanyi nyote.

"Tunahitaji upendo wako wote na baraka tunapojiandaa kwa sura hii mpya katika maisha yetu."

Shreya Ghoshal aliwafanya mashabiki wake wasasishwe wakati wote wa safari yake ya ujauzito, na akashiriki hatua muhimu kama vile oga yake ya mtoto.

Walakini, bado hajaonyesha picha ya mtoto, na jina lake bado halijulikani.

Mbele ya kazi, wimbo uliofanywa na Shreya Ghoshal ni kwa sababu ya kuonyeshwa kwenye safu zijazo za wavuti Imevunjwa Lakini Nzuri 3.

Mfululizo wa nyota Sidharth Shukla na Sonia Rathee.

Walakini, Ghoshal pia amekuwa akichukua wakati kuhamasisha wafuasi wake kufanya sehemu yao katika vita dhidi ya Covid-19.

India hivi sasa inapambana na wimbi la pili la virusi, na watu mashuhuri wengi wanajiunga na sababu hiyo.

Mnamo Aprili 23, 2021, Shreya Ghoshal aliingia kwenye Instagram kuwahimiza wafuasi wake kuzingatia itifaki za usalama za Covid-19.

Katika taarifa fupi, alihimiza kila mtu kuvaa vinyago na kukutana tu na watu wakati ni lazima kabisa.

Alionya: "Kosa moja linaweza kugharimu maisha yako."



Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Shreya Ghoshal Instagram






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wanawake wa Asia Kusini wanapaswa kujua kupika?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...