Wimbo mpya wa Harsh Upadhyay unatoa heshima kwa Wafanyakazi wa mbele

Mtunzi na mtayarishaji mashuhuri Harsh Upadhyay ametoa wimbo mpya ambao unawashukuru Wahindi wanaofanya kazi kwenye mstari wa mbele wa Covid-19.

Wimbo mpya wa Harsh Upadhyay unatoa heshima kwa Wafanyakazi wa mbele f

"tutakuja pamoja na kushinda"

Mtunzi na mtayarishaji Harsh Upadhyay ametunga wimbo ambao unalipa ushuru kwa wafanyikazi wa mstari wa mbele wa Covid-19.

India hivi sasa inapambana na wimbi la pili la Covid-19, na mfumo wa huduma ya afya nchini humo unajitahidi.

Sasa, kulingana na Harsh Upadhyay, wimbo wake mpya 'Lad Lenge' unatoa heshima kwa wale wanaofanya kazi mbele.

Ana matumaini pia kwamba wimbo huo utahamasisha vijana kujumuika pamoja na kujiunga na vita dhidi ya janga hilo.

Akijadili maoni nyuma ya "Lad Lenge", Harsh Upadhyay alisema:

"Kweli, wazo hilo lilikuwa tayari limesimamiwa na Varun Dhawan na Rahul Shetty kabla sijapigiwa simu kutoka kwao, juu ya kuunda kitu cha motisha kubwa."

Upadhyay aliendelea kujadili umuhimu wa wafanyikazi wa mbele wa India, na kwanini aliamua kuwapa heshima.

Aliendelea kusema:

"Kujitolea kwa wafanyikazi wetu wa mbele ambao ndio mashujaa wa kweli katika maisha ya leo ya kuokoa ulimwengu katika hali hii ya kutisha ya janga kwa njia ya muundo mfupi ambao unaweza kutumiwa kueneza chanya kati yetu wote kupitia njia yetu ya kijamii inayoshirikiana na Fast. na virutubisho vya Up ambao ndio nguvu kuu ya mpango huu.

“Hivi ndivyo nilivyokuja kwenye picha na kutunga wimbo huu wa 'Lad Lenge'.

"Yote yalitoka ndani kawaida kwani hisia zilikuwa za kuheshimiana.

"Lad Lenge mwenyewe anaonyesha kwamba hatutakubali kushindwa lakini tutakuja pamoja na kushinda kwa mara nyingine kurudi kwenye maisha yetu ya furaha ambapo kuna nyuso zenye tabasamu tu zinazunguka kwa uhuru kusherehekea uhuru kutoka kwa kipindi hiki cha maisha."

Harsh Upadhyay alitunga 'Lad Lenge' kwa wote kufahamu wafanyikazi wa mbele na kueneza chanya kote India.

Akizungumzia matumaini yake kwa wimbo huo, alisema:

"Tunapaswa kuhisi wimbi la chanya na kiburi juu ya wafanyikazi wetu wa mbele."

"Utunzi huo ni kuhamasisha vijana kujitokeza na kuungana pamoja kupambana na janga hili pamoja na serikali yetu na madaktari na wauguzi wa nchi yetu na kuishinda."

India hivi sasa inapambana na wimbi la pili la Covid-19 tofauti na kitu chochote kinachoonekana mahali pengine popote ulimwenguni.

Hadi sasa, mgogoro wa India wa Covid-19 umesababisha vifo karibu 300,000, na idadi ya kesi zinaendelea kufikia urefu wa rekodi.

Uhindi ni vilema chini ya uzito wa Covid-19, na tasnia nyingi ulimwenguni zinateseka kama matokeo.

Hivi karibuni, British Airways wakubwa waliwaandikia wafanyakazi wa cabin yake barua kuwauliza warudi kazini, kwani wafanyikazi wengi wanakataa kupanda ndege kwenda India.

Msikilize 'Lad Lenge'

video

Louise ni Kiingereza na mhitimu wa Uandishi na shauku ya kusafiri, skiing na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Ushnota Paul