Shreya Ghoshal Ametunukiwa na Wembley wakati wa Tamasha

Wakati wa tamasha la kuvutia katika OVO Wembley Arena ya London, Shreya Ghoshal alitunukiwa na waandaaji kwa kuuza onyesho.

Shreya Ghoshal Ametunukiwa na Wembley wakati wa Tamasha - f

"Ninajaribu kutolia."

Shreya Ghoshal alizawadiwa tuzo na waandaaji katika uwanja wa Wembley OVO wa London wakati wa tamasha lake.

Mnamo Februari 9, 2024, mwimbaji huyo mashuhuri wa Bollywood alitumbuiza kwa ukali na kuburudisha maelfu ya watu kama sehemu yake. Mioyo Yote kurejea.

Muda mfupi kabla ya muda, waandaaji waliungana naye jukwaani kumkabidhi cheti, kuashiria kwamba alikuwa ameuza Wembley Arena.

Kwa kutambua hilo, Shreya alikabidhiwa sifa, na kukaribisha makofi yaliyotiwa nguvu na shangwe kutoka kwa watazamaji.

Akiwa na hisia kali, Shreya Ghoshal alisema: "Ninajaribu kutolia."

Nyota huyo aliendelea kuishukuru familia yake na bendi ambayo ilikuwa ikitumbuiza naye jukwaani.

Pia alionyesha shukrani zake kwa watazamaji wake ambao, kama inavyothibitishwa na nishati huko London, walikuwa wakimuunga mkono kila wakati.

Katika onyesho hilo, Shreya aliandamana na mwimbaji Kinjal Chatterjee, ambaye alitoa baadhi ya sauti za kiume katika nyimbo za Shreya.

Kinjal pia aliimba peke yake kabla ya Shreya kujiunga tena na jukwaa baada ya muda.

Tamasha hilo bila shaka lilikuwa tukio lililojaa watu wa kwanza.

Sio tu kwamba Shreya alishinda tuzo kwa kuuza Wembley kwa mara ya kwanza, jioni pia aliona Shreya akicheza piano na kuimba jukwaani.

Mwimbaji huyo mahiri alipoketi kwenye piano yake, alikiri:

"Sijawahi kufanya hivi mbele ya jukwaa."

Kwa kuzingatia kuzimia na shangwe za watazamaji, Shreya hakika alifanya kazi nzuri sana.

Wakati wa tamasha, pia alilipa ushuru kwa waimbaji wa zamani, pamoja na Mukesh, Lata Mangeshkar na Mohammad Rafi.

Nambari hizi zilijumuisha 'Tere Mere Sapne' kutoka kuongoza (1965), 'Kahin Door Jab Din Dhal Jaaye' kutoka Anand (1971), 'Jo Wada Kiyakutoka Taj Mahal (1963) na 'Abhi Na Jaao Chod Kar' kutoka Hum Dono (1961).

Miongoni mwa nyimbo zake mwenyewe, Shreya alitumbuiza waimbaji chati kama vile 'Baadmaash Dil' kutoka singham (2011), 'Main Tainu Samjha' kutoka Humpty Sharma Ki Dulhania (2014) na 'Ewe Saathi Rekutoka omkara (2006).

Pia aliimba nyimbo zake mpya kutoka Rocky Aur Rani Kii Prem Kahaani (2023).

Wakati wa matoleo yake ya moja kwa moja ya 'Radha', 'Chikni Chameli' na 'Ooh La La', uwanja huo uligeuka kuwa uwanja wa dansi huku mamia ya watazamaji wakiacha viti vyao na kutikisa mguu kwenye vijia.

Shreya Ghoshal alianza kazi yake ya uimbaji mapema miaka ya 2000.

Alipata mapumziko yake makubwa katika ya Sanjay Leela Bhansali Devdas (2002).

Tangu wakati huo, ameendelea kuwa mmoja wa waimbaji wa kucheza wa kike maarufu wa Bollywood.

Alishinda tuzo za Filmfare kwa nyimbo zake katika filamu kama vile Jism (2003), Guru (2007) na Singh Ni Kinng (2008) - ya mwisho ambayo inahusu classic 'Teri Ore', ambayo ilikuwa duwa na Rahat Fateh Ali Khan.

Kwa sauti hiyo tamu na ya kuvutia, haishangazi kwamba Shreya aliuza Wembley.

Bila shaka anastahili heshima hii.

Shreya Ghoshal anatarajiwa kutumbuiza huko Manchester mnamo Februari 10, 2024, ambayo itakuwa onyesho lake la pili na la mwisho la Uingereza. Mioyo Yote kurejea.

Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya shreyaghoshal.com




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...