Saheefa Jabbar Khattak anashiriki Video ya kukabiliana na Unyanyasaji

Mwanamitindo Saheefa Jabbar Khattak alishiriki video kuhusu kukabiliana na unyanyasaji, inayoonyesha jinsi watu wanavyoitikia kuomba msamaha.

Saheefa Jabbar Khattak anashiriki Video ya kukabiliana na Dhuluma f

"Ni wakati wa kuachana na fujo hili."

Saheefa Jabbar Khattak ameshiriki video yenye nguvu kwenye Instagram ambayo inaangazia jinsi watu wanavyoitikia kuomba msamaha.

Alinukuu upakiaji kwa kusema:

“Kupitia unyanyasaji wa kiakili, kihisia, kiroho, kingono, kimwili au matusi hukuvuruga ndani na nje.

"Sio ngumu tu, ni kama roho yako inapiga. Kusimama dhidi yake? Sio kutembea kwenye bustani.

"Mara nyingi tunashikilia, tukifikiria mapenzi au mabadiliko yatarekebisha. Lakini niamini, pole rahisi haikati.

"Kuchukua hatua za ujasiri? Ndio, ni ngumu, lakini lazima uifanye ili kujilinda.

"Hakuna mtu anayepaswa kuharibu nafasi yako salama au kukunyanyasa kwa njia yoyote. Ni wakati wa kujinasua kutoka kwa uchafu huu."

Video hii ina neno ‘Samahani’ limeandikwa kote na inaonyesha Saheefa ikiitikia neno hilo katika mipangilio tofauti.

Inaanza na yeye kuifuta kwa furaha na kutabasamu. Klipu ya pili inamuonyesha Saheefa akiwa na tabasamu kidogo usoni mwake na kutikisa kichwa kukubali kuomba msamaha.

Hata hivyo, video inachukua zamu kidogo na kuanza kuonyesha Saheefa aliyehuzunika akionekana kukasirika lakini bado anakubali msamaha kwa kutabasamu kidogo kwenye kamera.

Klipu ya mwisho inaonyesha Saheefa aliyekasirika akiiga neno "imetosha" huku akiinua mkono wake na kuondoka.

Video ya Saheefa imepokea maoni mengi ya kutia moyo, yakimpongeza kwa chapisho muhimu kama hilo.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Saheefa Jabbar Khattak (@saheefajabbarkhattak)

Mtu mmoja aliandika hivi: “Samahani bila mabadiliko ni udanganyifu tu.”

Mwingine alisema: "Kuna wakati ambapo pole haiathiri wakati unajua wewe sasa ni roho tupu."

Maoni mengine yalisomeka:

"Ujumbe mkali kama huo ulionyeshwa kimya kimya."

Saheefa Jabbar Khattak anajulikana kutumia jukwaa lake kuzungumza mara kwa mara kuhusu afya ya akili na madhara ambayo imekuwa nayo kwake.

Hapo zamani, Saheefa alifunguka kwa ujasiri kuhusu yeye vita na huzuni na alikiri kwa mashabiki wake kwamba alikuwa akipambana na mawazo ya kujiua.

Alisema: “Nina uchungu, ninahuzunika, kila siku ni ngumu kwangu. Yote ni giza na huzuni kwangu.

"Kila siku najitakia kifo. Familia yangu imekuwa ikijaribu kunisaidia kila mara, lakini nadhani ni vita yangu kupigana peke yangu.

“Lazima nipambane na mademu wangu mimi mwenyewe. Hakuna anayeweza kuja kuniondolea uchungu wangu.”



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kabaddi inapaswa kuwa mchezo wa Olimpiki?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...