Saheefa Jabbar Khattak anakumbuka Kukutana na Shabiki Mtusi

Saheefa Jabbar Khattak alikumbuka tukio la shabiki ambaye alimtukana mara kwa mara kabla ya kutoa ombi la ajabu.

Saheefa Jabbar Khattak anafichua Mawazo 'Giza' f

Lakini mwanamke huyo kisha akatoa ombi la ajabu kabla ya kuondoka.

Saheefa Jabbar hivi majuzi alionekana kwenye kipindi cha mazungumzo cha Imran Ashraf na kushiriki tukio la kutatanisha na shabiki mmoja.

Wakati wa matembezi ya chakula cha jioni na mumewe, mwanamke mmoja aliwaendea na kumtukana Saheefa.

Ikitafakari kwa kina, Saheefa ilisema mwanamke huyo alimkosoa kwa kuwa sehemu ya tasnia hiyo.

Mwanamke huyo alisema: “Mnatoka kwenye tasnia hiyo, na hatufikiri kwamba wanawake kama hao hawana adabu.”

Shabiki huyo aliendelea kumdharau kwa takriban dakika tano, akionyesha kutoidhinishwa na wanawake wanaofanya kazi katika tasnia ya showbiz.

Lakini mwanamke huyo kisha akatoa ombi la ajabu kabla ya kuondoka.

Akikumbuka tukio hilo, Saheefa alisema: “Lakini jambo la kushangaza zaidi ni kwamba baada ya kunitukana kwa dakika tano alipokuwa akiondoka, aliuliza, ‘Naweza kupiga selfie nawe?’”

Wakati wa mahojiano, Saheefa ilichukua nafasi hiyo kusisitiza umuhimu wa afya ya akili.

Alizungumzia changamoto ambazo watu hukutana nazo katika kutafuta msaada, hasa kutokana na gharama kubwa zinazohusiana na huduma za afya ya akili.

Saheefa ilitaja gharama kubwa ya Sh. 3,000 (£8) kwa kila kipindi.

Alisema kuwa vikao kawaida hufanyika mara tatu kwa wiki, na hivyo kuleta mzigo mkubwa ambao watu wengi hupata changamoto.

Kikwazo hiki cha kifedha, kama alivyosisitiza, kinakuwa kizuizi kikubwa kinachozuia uwezo wao wa kupata usaidizi muhimu wa afya ya akili.

Ikipendekeza suluhu la changamoto hii, Saheefa ilipendekeza kwamba watu mashuhuri wachukue hatua ya kuunda jumuiya na maeneo salama.

Haya yanaweza kutumika kama mazingira ambapo watu binafsi wanaweza kueleza waziwazi hisia zao.

Ingekuwa mahali kwao kutafuta faraja bila vikwazo vya kifedha ambavyo mara nyingi huhusishwa na huduma za kitaalamu za afya ya akili.

Mtu mmoja alishukuru: "Ninaheshimu jinsi Saheefa inavyozungumza kuhusu masuala ya afya ya akili."

Mwingine akasema: “Ungemtukana yule mwanamke au angalau umkomeshe.”

Mmoja wao aliandika: “Nisingeweza kuiacha iteleze kwa urahisi kama ilivyofanya Saheefa.”

Mwingine alitoa maoni:

"Maarufu sana, bado anapaswa kuvumilia watu kama hawa."

Saheefa Jabbar Khattak ni mwigizaji na mwanamitindo mashuhuri ambaye ameacha alama kwenye tasnia ya burudani kutokana na talanta yake na haiba yake.

Saheefa mwanzoni aliingia kwenye umaarufu kama mwanamitindo aliyefanikiwa kabla ya kufanya mageuzi ya uigizaji bila mshono.

Anajulikana kwa sura yake ya kuvutia na uigizaji wa kuvutia, amejipatia mashabiki wengi waliojitolea.

Mbali na mafanikio yake ya kitaaluma, Saheefa inatambulika kwa utetezi wake wa wazi juu ya masuala mbalimbali ya kijamii, ikiwa ni pamoja na ufahamu wa afya ya akili.

Kama mtu mashuhuri katika mandhari ya burudani ya Pakistani, safari ya Saheefa Jabbar Khattak inaendelea kutekelezwa kwa kila mradi.

Anavutia hadhira na kuleta matokeo chanya zaidi ya skrini.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mwanamke wa Briteni wa Asia, je! Unavuta sigara?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...