Mtu wa Paranoid alitishia kukata ulimi wa Mke na Cleaver ya Nyama

Korti ilisikia kwamba mtu aliyejitolea kutoka Bolton alimshambulia mara kwa mara mkewe na kutishia kumkata ulimi na kifaa cha nyama.

Mtu wa Paranoid alitishia kukata ulimi wa Mke na Nyama Cleaver f

"alihisi alikuwa na uwezo wa kutekeleza vitisho vyake."

Rabnawaz Khan, mwenye umri wa miaka 42, wa Bolton, alifungwa jela miaka mitatu na miezi 11 kwa kumshambulia mkewe kwa vurugu. Mwanamume huyo aliyeparaganya alimshtaki kwa uaminifu.

Korti ya Taji ya Mtaa wa Minshull ya Manchester ilisikia kwamba alitumia silaha kumshambulia mkewe, pamoja na kiboreshaji nyama na taa.

Ndoa ya miaka 23 ya wanandoa hapo awali ilikuwa nzuri na wana watoto watano pamoja, wenye umri kati ya wiki 14 na miaka 19.

Charlotte Crangle, akishtaki, alisema kuwa mama ya Khan alikufa mnamo 2001 na alijilaumu kwa kutompeleka hospitalini.

Khan alianza kunywa na kutumia dawa ya kulevya aina ya crack. Uraibu wake ulizidi kuwa mbaya wakati duka la familia lilipouzwa na pesa zilipatikana.

Kwa miaka 18 iliyopita, Khan hajafanya kazi. Aliungwa mkono kifedha na mkewe na mara nyingi alitoa madai ya uwongo juu ya kutokuwa mwaminifu.

Miss Crangle alielezea: "Alitumia hiyo kama kisingizio chake cha kutofanya kazi, akidokeza kwamba ikiwa angekuwa nje ya nyumba wakati wa mchana, angekuwa na wanaume karibu naye.

"Pia hakumruhusu aende kujumuika kwa sababu hiyo hiyo, mara kwa mara akimwambia kwamba alikuwa akidhibiti kila kitu nyumbani."

Wiki mbili kabla ya shambulio hilo, kuanzia Oktoba 1, 2019, tabia ya Khan kwa mkewe ilizidi kuwa mbaya.

Miss Crangle alisema: "Alielezea jinsi alivyomfanya ahisi kuwa hana thamani sana hivi kwamba aliogopa kumwacha kwani alihisi alikuwa na uwezo wa kutekeleza vitisho vyake.

"Alikuwa akitumia dawa za kulevya siku chache zilizopita na hakuwa akilala, na kwa hivyo hiyo iliongeza upara wake."

Khan alikasirika siku iliyofuata na Kushambuliwa yake, akimpiga ngumi na kumpiga juu ya kichwa mara kadhaa na mtungi wa chuma.

Aliingia jikoni na kuchukua kijiko cha nyama. Khan aliipungia pembeni, akitishia kumkata miguu na ulimi kabla ya kumpiga kwa miguu na upande wa gorofa wa mjanja na kumburuta kuzunguka sebule na nywele zake.

Mtu huyo aliyepagawa aliendelea kumshtaki mkewe kwa uaminifu siku iliyofuata. Alimpiga juu ya kichwa na simu yake ya rununu, na kumfanya ahisi kizunguzungu. Kisha akaenda kulala chini.

Miss Crangle alisema:

"Mshtakiwa aliwaleta watoto juu, akiwaambia alikuwa akifa na kumwambia aharakishe afe."

Wakati alikuwa akilisha mtoto mikononi mwake, Khan alimpiga ngumi ya uso na kumnyunyizia koti ya coke juu yake. Alimpiga pia juu ya kichwa na taa.

Miss Crangle alisema: "Alianza kuogopa na kumpigia mtoto wao wito wa gari la wagonjwa."

Polisi pia walifika na Khan alikamatwa.

Miss Crangle aliongeza: "Alipohojiwa alipendekeza ni mkewe anayemdhibiti badala yake yeye amdhibiti na alikuwa akimdhulumu."

Aliendelea kusema kuwa Khan alisema alihisi haki ya kumpiga mkewe.

Khan alikiri mashtaka ya kulazimisha na kudhibiti tabia na makosa sita ya shambulio.

Mkewe kwa sasa ana deni kwani amekuwa akijaribu kuchukua nafasi ya mali za watoto, ambazo Khan alikuwa ameuza kufadhili tabia yake ya dawa za kulevya.

Daniel Lister, akitetea, alisema kuwa wakati huo, Khan alikuwa akiugua ulevi wake na shida za kiafya za akili.

Jaji Graeme Smith alimwambia mtu huyo aliyepagawa:

“Kama matokeo ya jinsi ulivyotenda kwa mke wako, aliogopa kabisa. Aliogopa kwamba ungemuua na kuchukua watoto. ”

Khan alifungwa miaka mitatu na miezi 11. Alipokea pia zuio, akimzuia kuwasiliana na mkewe kwa miaka mitano.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utaangalia vivuli hamsini vya kijivu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...