Mwanamume alimvamia mkwe na Meat Cleaver kwa 'Feud'

Mwanamume mmoja alimvamia mkwe wake kwa kisu cha nyama. Tukio hilo linaweza kuwa lilitokana na "mzozo mkali" kuhusu safari ya India.

Mwanaume alimshambulia Mkwe kwa Meat Cleaver juu ya 'Feud' f

"Ulitaka mtu wa kulaumiwa"

Bhajan Singh alifungwa jela kwa kumshambulia mkwe wake kwa kisu cha nyama nyumbani kwao Birmingham.

Tukio hilo linaweza kuwa lilitokana na "mzozo mkali" kuhusu safari ya India.

Mwathiriwa, mwenye umri wa miaka 30, alikuwa akiishi na mke wake na watoto wawili katika nyumba ya Singh huko Cornwall Road, Handsworth, kwa miaka miwili.

Pia alifanya kazi katika kiwanda kimoja na baba mkwe wake na hakukuwa na masuala yoyote kati yao hadi Aprili 14, 2022.

Mwendesha mashtaka Alex Warren alisema Singh alikuwa akinywa whisky nyumbani baada ya kurudi kutoka kazini. Mkwewe alifika kabla ya saa 8 usiku akiwa na mkewe baada ya safari ya ununuzi.

Mhasiriwa akiwa sebuleni alihisi kipigo nyuma ya shingo yake. Hapo awali alidhani Singh alikuwa amempiga kofi lakini akagundua kuwa alikuwa amekatwa na akamfokea mkewe:

"Ananishambulia."

Bw Warren aliongeza: “Kisha akaona mshtakiwa alikuwa ameshikilia kisu cha nyama, ambacho alikizungusha kuelekea kwake, akilenga shingo yake.

“Aliinua mkono wake wa kushoto ili kujikinga na mpasuko wa nyama uligusana na kiganja chake cha kushoto na kusababisha kuvuja damu nyingi.

"Alidhani mshtakiwa angemuua."

Mwathiriwa aliweza kukimbilia kwa nyumba ya jirani ambaye alipiga kengele.

Mahakama ya Birmingham ilisikia kwamba baada ya Singh kukamatwa, alitabasamu na alionekana "kumfunga" mkwewe.

Singh alikuwa jela kwa miaka minane na nusu baada ya hapo awali kukiri kujeruhiwa kwa nia.

Jaji Sarah Buckingham alisema: “Kwa sababu zisizoeleweka kabisa, ukiwa umekunywa pombe, ulimvamia mkwe wako kwa kumchoma shingoni na kisu cha nyama.

"Hakuwa na ulinzi kabisa na alishambulia kutoka nyuma. Nimeona picha zake (kipasuo cha nyama) zikiwa zimefunikwa kwenye damu ya mwathiriwa.

"Nguvu ya shambulio hilo ilikuwa kwamba mpini wa mbao ulivunjika wakati wa tukio."

Singh alikuwa amesababisha uharibifu wa kidole cha kati cha mwathiriwa ambao ulihitaji operesheni mbili, pamoja na uharibifu wa mishipa na mishipa.

Jaji Buckingham alisema sababu inayowezekana ya shambulio hilo ni safari iliyorefushwa ya hivi majuzi ambayo Singh alikuwa ameifanya India.

Alikuwa "bila kusita" kurudi Uingereza na alikuwa amekasirika na kufadhaika.

Hakimu alisema: "Ulitaka mtu wa kulaumiwa naye ndiye alikuwa shabaha yako."

Simon Hanns, akitetea, alisema ilikuwa tukio lisilo la kawaida wakati Singh alikuwa na tabia ya vurugu sana na kwamba "lazima kuna kitu kimetokea".



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani unayempenda zaidi kwenye Desi Rascals?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...