Mwanamke wa Pakistani ananyanyaswa kingono wakati amekaa Rickshaw

Katika tukio la kushangaza ambalo limeenea sana, mwanamke wa Pakistani alinyanyaswa kingono akiwa ameketi nyuma ya riksho.

Mwanamke wa Pakistani ananyanyaswa kingono huko Rickshaw f

waendesha pikipiki wa kiume wanatafuta riksho

Video ya kushtua inaonyesha mwanamke wa Pakistani akinyanyaswa kijinsia akiwa amekaa nyuma ya riksho.

Tukio hilo limedhihirika siku chache tu baada ya TikToker ilishikwa na kushambuliwa na kundi kubwa la wanaume karibu na Minar-e-Pakistan.

Ilisababisha takriban wanaume 400 kuandikishwa. Uchunguzi unaendelea kuwakamata washukiwa hao.

Sasa, kesi nyingine mbaya ya unyanyasaji wa kijinsia imebainika.

Tukio hilo, ambalo linaaminika kutokea mnamo Agosti 14, 2021, linaonyesha wanawake wawili wameketi nyuma ya riksho wazi pamoja na mtoto.

Ingawa haijulikani wapi Pakistan tukio hilo lilitokea, wanamtandao wanadai lilitokea Lahore.

Wakati huo huo, kundi kubwa la waendesha pikipiki wa kiume wanatafuta riksho, wakipiga picha za wanawake na kufanya miito.

Wanawake hawajisikii vizuri na hali hiyo wakati riksho yao inapitia polepole trafiki iliyojaa watu.

Ghafla, mwanamume anaruka kwenye riksho na kumbusu mmoja wa wanawake kwa nguvu kabla ya kukimbia. Milio ya mwanamke wa Pakistani inaweza kusikika.

Kwa kushangaza, hakuna mtu anayeingilia kati kusaidia wanawake.

Waendesha pikipiki wanaendelea kuwasumbua na kuwadhihaki wanawake.

Rafiki wa mwathiriwa, ambaye alikuwa amekaa kando yake, anachukua viatu vyake na kumtishia kumpiga mtu ambaye aliruka kwenye riksho.

Kwenye video hiyo, anaonekana akiendesha pikipiki yake karibu na riksho.

Wakati huo huo, wakati mmoja, mwathirika hukasirika na kujaribu kutoka kwenye riksho. Lakini amezuiwa kufanya hivyo na rafiki yake.

Video iliyobaki inaonyesha mwathiriwa akifarijiwa na rafiki yake wakati akijaribu kuwatisha wanyanyasaji wakati huo huo, ambao wanaendelea kupiga honi na kufuata riksho.

Tazama Video. Onyo - Picha za Kusumbua

https://twitter.com/NaumanChannar/status/1428778416061489154

Video hiyo ilisababisha hasira kwenye mitandao ya kijamii, huku wanamtandao wengi wakitaka serikali ichukue hatua dhidi ya wanyanyasaji wa kijinsia.

Mtu mmoja alisema:

“Tukio lingine la Lahore nje ya Iqbal Park. Mnyama alimbusu msichana wakati alikuwa kwenye riksho. ”

Mwingine akasema: "KUTISHA!"

Wa tatu alisema: "Waendesha pikipiki walishangilia na kusherehekea wakati wakinyanyasa wanawake hao wawili kwenye riksho huko Lahore.

"Ni wazi wanaume hawaogopi polisi au sheria, ambazo zote haziridhiki katika mateso ya wanawake.

"Serikali inahitaji kurekebisha mfumo huu uliovunjika."

Mtu wa nne aliwalaumu wazazi wa wanyanyasaji, akisema:

"[Siwezi] kuona video kama hizo. Inanikasirisha sana wakati wa kuangalia morons hizi, hii inaonyesha historia yao na malezi yao.

"Aibu kwao na wazazi wao vile vile kwa kutowafundisha jinsi ya kuwapa heshima wanawake."

Baada ya video hiyo kuenea mnamo Agosti 20, 2021, polisi walisajili kesi dhidi ya waendesha pikipiki karibu 12.

Uchunguzi unaendelea kubaini na kuwakamata washukiwa hao.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafurahi kuhusu kununua kwa Venky Blackburn Rovers?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...