TikToker wa Pakistani alishambuliwa na Mamia ya Wanaume

Katika tukio la kushangaza ambalo lilinaswa kwenye kamera, TikToker wa Pakistani alionekana akishikwa na kushambuliwa na mamia ya wanaume.

TikToker wa Pakistani alishambuliwa na Mamia ya Wanaume f

"waliendelea kunitupa hewani."

TikToker wa Pakistani alishambuliwa na kupigwa na mamia ya wanaume karibu na Minar-e-Pakistan huko Lahore.

Tukio hilo la kushangaza lilinaswa kwenye video na inasemekana lilitokea mnamo Agosti 14, 2021, Siku ya Uhuru wa Pakistan.

Inaaminika kwamba mwanamke huyo alikuwa ameenda kwenye mnara huo na marafiki wake sita kupiga video ya TikTok.

Umati mkubwa wa wanaume kisha ulishambulia kundi hilo. Kulingana na mwathiriwa, walishambuliwa na watu 300 hadi 400.

Video hiyo inaonyesha kundi la watu lililomzunguka mwanamke huyo.

Mwanaume mmoja anaonekana akimkumbatia mwanamke huyo kabla yeye na wanaume wengine kumchukua na kwenda naye.

Mvulana anaonekana akirusha kitu kwa TikToker ya Pakistani wakati anavutwa.

Kulingana na malalamiko ya mwanamke huyo, yeye na marafiki zake walijaribu kutoroka lakini hawakuweza.

Katika malalamiko hayo, aliandika:

“Umati wa watu ulikuwa mkubwa na watu walikuwa wakiongezea uzio na kuja kwetu.

“Watu walikuwa wakinisukuma na kunivuta kwa kiwango ambacho walirarua nguo zangu.

"Watu kadhaa walijaribu kunisaidia lakini umati ulikuwa mkubwa sana na waliendelea kunitupa hewani."

TikToker wa Pakistani aliendelea kusema kuwa pete zake na pete "zilichukuliwa kwa nguvu" wakati simu na kadi ya kitambulisho ya rafiki yake iliibiwa.

Aliongeza: "Watu wasiojulikana walitushambulia kwa nguvu."

Tazama Video. Onyo - Picha za Kusumbua

Video hiyo ilienea na kawaida, watu walikasirika.

Mtu mmoja alisema: "Wanaume 400 walimshambulia mwanamke mchana kweupe huko Minar-e-Pakistan.

“Hakuna hata mmoja aliyekuja kuokoa. Shika kichwa chako kwa aibu kabla ya kusema sio wanaume wote. ”

"Utamaduni ambao tunasifu juu yake umejaa vurugu na unyanyasaji na ndio sababu haswa inahitaji kuitwa! ”

Mwingine alitoa maoni: "Kiwango cha upotovu katika video hiyo ya Minar-e-Pakistan ni ya kweli.

"Ni kama eneo la sinema ya zombie. Tunahitaji hatua za haraka kuwaelimisha tena wanaume katika nchi hii. "

Takwimu za umma za Pakistani pia zilionyesha kuchukizwa kwao.

Kiongozi wa Upinzani katika Bunge la Kitaifa na kiongozi wa PML-N Shehbaz Sharif alisema "alisumbuliwa sana" na tukio hilo la unyanyasaji.

Aliongeza: "Kinachotia wasiwasi zaidi ni mwelekeo ambao jamii yetu inaelekea.

"Matukio ya hivi karibuni dhidi ya wanawake ni ukumbusho kwamba ugonjwa wa malaise una mizizi."

Waziri wa Mipango wa Shirikisho Asad Umar alisema:

"Kuna haja ya kujulikana sana kwa sababu za uso huu mbaya wa jamii."

Aliongeza kuwa "wanawake hawawezi kushoto wakihisi kutokuwa salama".

Polisi sasa wamesajili kesi dhidi ya washukiwa 400 chini ya Sehemu 354-A (shambulio au matumizi ya nguvu ya jinai dhidi ya mwanamke na kumvua nguo), 382 (wizi baada ya maandalizi yaliyotengenezwa kwa kusababisha kifo, kuumiza au kuzuia ili kufanya wizi ), 147 (kutuliza ghasia) na 149 (mkutano haramu) wa Kanuni ya Adhabu ya Pakistan.

Afisa wa Polisi wa Jiji la Capital (CCPO) Ghulam Mahmood Dogar alisema kuwa wahalifu hao "watafuatwa hivi karibuni".

Alisema: "Wale waliomtendea vibaya msichana huyo watachukuliwa hatua kali."

Kulingana na afisa mwingine, washukiwa wasiopungua 10 wametambuliwa.

Mnamo Agosti 18, 2021, Polisi ya Lahore ilitoa rufaa kwa umma kusaidia kutambua na kukamata washukiwa.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."