Mwanamke wa Kihindi amshinda Dereva wa E-Rickshaw baada ya Kugongana

Video imesambaa mitandaoni inayoonyesha mwanamke wa Kihindi akimpiga kikatili dereva wa riksho kufuatia ajali ndogo.

Mwanamke wa Kihindi amshinda Dereva wa E-Rickshaw baada ya Mgongano f

anampiga tena makofi kabla ya kumrudisha nyuma

Mwanamke wa Kihindi amekamatwa kwa kumpiga dereva wa e-rickshaw baada ya ajali ndogo ambapo gari lake liligongana na gari lake.

Kisa hicho kilitokea katika mji wa Noida.

Mwanamke huyo aliyetambulika kwa jina la Kiran Singh. alishambuliwa mtu huyo kwenye barabara yenye shughuli nyingi na watu wa karibu walirekodi tukio hilo.

Video hiyo ilionyesha matokeo ya mgongano huo.

Kiran anaonekana akimfokea mwanamume huyo huku mwanaume huyo akijaribu kuongea naye kwa utulivu. Kisha anamvuta kwa mkono kuelekea kwenye gari lake huku akiendelea kumfokea.

Mwanamke huyo wa Kihindi anaanza kumpiga dereva kofi usoni huku akimfokea kwa kugonga gari lake, akimuonyesha utundu huo ambao hauonekani kabisa.

Wakati huo huo, mwanamume huyo anajaribu kutuliza hali hiyo.

Walakini, Kiran anakataa kumsikiliza, akiendelea kumpiga makofi na kumzomea.

Kisha anamshika kwa kola na kumrudisha kwenye riksho yake ya kielektroniki.

Tabia ya Kiran inabaki kuwa ya fujo huku akimpiga kofi tena kabla ya kumrudisha nyuma kuelekea kwenye gari lake.

Ingawa haikuthibitishwa, ilionekana kana kwamba alikuwa akidai pesa za kulipia uharibifu huo.

Mwanamume huyo alipojaribu kumsihi, alimtukana na kumpiga kofi. Kisha anavuta shati lake, akionekana kuchukua pesa kutoka kwake.

Wakati huo huo, baadhi ya wenyeji walisimama hapo na kutazama shambulio hilo.

Katika video hiyo ya takriban sekunde 90, Kiran alimpiga makofi dereva wa riksho ya kielektroniki angalau mara 17.

Video hiyo ilisambaa na kuzua hasira miongoni mwa watumiaji wa mitandao ya kijamii.

Wengi walimkashifu mwanamke huyo wa Kihindi kwa tabia yake.

Mmoja alisema: “Rickshaw ya kielektroniki iligongana na gari la mwanamke huyo, na kusababisha uharibifu mdogo, lakini aliamua kulipiza kisasi kwake kwa njia yake mwenyewe.

Mwingine aliandika:

"Lazima awe gerezani ili kuwaonyesha wananchi kwamba sheria ni sawa kwa kila mtu kwa kila aina ya uhalifu."

Wa tatu alisema: “Haya ni matumizi mabaya ya viwango vya jinsia na kiuchumi. Nguvu kamili ya sheria inayotumika lazima itumike."

Mtumiaji mmoja alisema: "Mwanamke asiye na aibu na dereva wa Toto mpole sana. Aliendelea kuchukua kipigo. Awekwe na kupewa adhabu ifaayo. Hawezi kuchukulia mambo kuwa kirahisi kwa sababu tu yeye ni mwanamke.”

Video hiyo ilivutia umakini wa polisi na kesi ikafunguliwa dhidi yake.

Afisa wa polisi alisema: "Mwanamke huyo alitoka nje ya gari na kumpiga makofi dereva wa riksho mara nyingi."

Mwanamke huyo amekamatwa tangu wakati huo.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Taimur anaonekana kama nani zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...