Je, Mia Khalifa ameachana na Rapper BF Jhayco?

Mia Khalifa ameshare posts kadhaa za mitandao ya kijamii ambazo zimedokeza kuwa huenda aliachana na mpenzi wake wa rapa Jhayco.

Je, Mia Khalifa ameachana na Rapper BF Jhayco f

"Umekuwa mtu mzima kihisia katika uhusiano wote"

Mia Khalifa amewaacha mashabiki wakikisia kuhusu hali ya maisha yake ya mapenzi baada ya kusambaza baadhi ya machapisho ya siri kwenye mitandao yake ya kijamii.

Nyota huyo wa zamani wa filamu amekuwa kwenye uhusiano na rapa wa Puerto Rican Jhayco tangu Novemba 2021.

Yeye mara nyingi hushiriki machapisho yao ya kupendeza pamoja lakini machapisho yake ya hivi majuzi yamependekeza vinginevyo.

Mia alienda kwa TikTok kuchapisha video ya mafumbo ambayo imesababisha baadhi ya mashabiki wake kuamini kuwa wanandoa hao wana matatizo katika uhusiano wao au wametengana kabisa.

Katika video hiyo, Mia anaonekana akipeperusha ngumi kwenye kamera, akiandika:

"Ulipokomaa kihisia katika uhusiano wote lakini haukuepuka vita vya wenyewe kwa wenyewe ili kumlea mtoto mkubwa wa mtu mwingine."

Pia alitoa kanusho kwamba kupigwa ngumi ni utani, akiandika:

"Jk mikono hii inatumia maombi tu silaha."

Je, Mia Khalifa ameachana na Rapper BF Jhayco

Pia aliandika kwenye Twitter:

"Kwa kutumia mswaki wako kusafisha vito vyangu."

Machapisho hayo ya siri yaliwaacha mashabiki wakishangaa ni nini kimempata yeye na Jhayco.

Kwa kuamini kuwa wanandoa hao wametengana, mashabiki walichukua sehemu ya maoni.

Mmoja alisema: "Dammit Jhay nilikuwa nikiwaombea ninyi nyote."

Mtumiaji mwingine aliuliza: "Subiri Jhay alifanya nini?!!"

Wengine walimsifu Mia kwa madai ya kuachana na rapper huyo.

Mtumiaji mmoja alisema: "Mwaga chai, Malkia."

Mtu aliandika: "Woahhh sio kuja kwake kwa Jhayco."

Wa tatu alitoa maoni:

"Nakupenda Mia, hakuna mwanaume anayehitaji uwe na furaha, wewe ni mzuri sana na unastahili bora zaidi."

Shabiki mmoja mwenye macho ya tai alidai waligundua kuwa Mia hakuwa kwenye picha zozote za tamasha la Jhayco huko Puerto Rico mnamo Agosti 11, akiandika:

“Nilikuwa nikikutafuta kwenye tamasha la PR Thurs. Nilipokuwa sijakuona pale nilijua.

“Nzuri kwako babe! Bado unakaribishwa hapa katika PR wakati wowote!”

Lakini wengine waliamini kwamba sivyo kutengana na kwamba Mia alikuwa anazungumza kuhusu mpenzi wake wa zamani.

Mtumiaji alisema: "Hii inaweza kuwa kuhusu mmoja wa marafiki zake wa zamani na sio Jhayco. Nyinyi fikirieni haraka sana.”

Mia Khalifa amekuwa likizo kote ulimwenguni mwaka wa 2022 na baadhi yake walikuwa na Jhayco.

Hapo awali alipelekea mashabiki kudorora baada ya kushiriki maungamo mabaya alipokuwa kwenye safari yake ya kwenda Ibiza pamoja naye.

Akishiriki siri na wafuasi wake walipokuwa likizoni katika eneo lenye joto la jua, aliwataka mashabiki kutuma maswali yao kwa ajili yake, na kumfanya mmoja kuuliza ikiwa alikuwa amefanya "hilo" alipokuwa kwenye mapumziko ya kimapenzi.

Sio mtu wa kukwepa uchezaji wake wa chumbani, Mia alijibu: "Kuzimu ndio."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Mchezo Wako wa Kutisha Uipendayo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...