Indian Driver awagonga Wanawake Wazee baada ya Mgongano Ndogo

Katika kisa cha ghasia barabarani, mwanamke wa Kihindi mwenye hasira alionekana akiwagonga wanawake watatu wazee kufuatia ajali ndogo ya gari.

Dereva Mhindi awapiga kofi Wanawake Wazee baada ya Mgongano Ndogo f

dereva mwingine hajali anaendelea kurusha ngumi

Video iliyosambaa kwa njia ya mtandao ilionyesha mwanamke wa Kihindi akiwagonga wanawake watatu wazee baada ya teksi yao kugonga gari lake kwa bahati mbaya.

Mgongano huo mdogo ulitokea Chandigarh.

Dereva huyo alionekana akiwafokea wanawake hao kabla ya kumshika mmoja wao na kujaribu kumpiga.

Rafiki yake anajaribu kuingilia kati na kufaulu kuwatenganisha wenzi hao lakini si kabla mwanamke huyo mwenye hasira hajapiga teke.

Anaendelea kumfuata mwanamke huyo, akimpiga makofi na teke. Wakati mmoja, mwanamke hutupa ngumi kwa mwanamke wa tatu.

Mwanamke huyo anapoomba msamaha, dereva mwingine hajali na anaendelea kumrushia ngumi.

Wakati huo huo, madereva wengine wa magari wakitazama tukio hilo.

Wanawake wote wawili huvutana nywele kabla ya kutenganishwa.

Katika video hiyo, mwanamume anasikika akijaribu kutuliza hali hiyo huku akinasa kanda hiyo. Anasikika akimwambia mwanamke aliyekasirika:

"Mama, acha niende."

Mwanamke mmoja anakunja mikono yake na kumsihi mwanamke mwingine asimame huku mwingine akimnyooshea kidole, na kumfanya dereva aliyekasirika atelezeshe kidole chake mbali.

Mwanamke mwenye hasira kisha anaelekeza mawazo yake kwa mwanamume huyo na kugonga simu yake kutoka mkononi mwake.

Mwanamke huyo anapojiandaa kupiga simu, wenyeji wengi wanaonekana wakitazama tukio hilo.

Kisha anarudi kwenye gari lake na inafichuliwa kuwa mgongano huo ulisababisha taa ya mkia kuvunjika. Mwanamke huyo anaendelea na simu yake ndani ya gari.

Lakini katika hali ya kushangaza, mwanamke huyo anaonekana akiongea kwa utulivu na wanawake hao wazee na kuwaomba msamaha.

Anagusa hata miguu yao kama ishara ya heshima.

Video hiyo ya mtandaoni iliwakasirisha baadhi ya watazamaji, ambao walitaka hatua zichukuliwe dhidi ya mwanamke huyo chuki.

Mtumiaji mmoja alisema: "Lazima aadhibiwe kwa kitendo kama hicho."

Mwingine alisema huenda dereva wa teksi ndiye aliyesababisha ajali hiyo lakini akataja kitendo cha mwanamke huyo kuwa si cha lazima. Mtumiaji aliandika:

"Lakini hakuna haja ya kupigana, piga simu polisi tu na upate uharibifu. Wapeleke mahakamani.”

Ingawa sio kawaida kwa ajali za gari kutokea nchini India, visa vya ghadhabu barabarani vimetokea.

Mnamo Agosti 2022, mwanamke aliyeitwa Kiran Singh alikamatwa kwa kumpiga dereva wa e-rickshaw baada ya gari lake kugongana na gari lake.

Video ilionyesha Kiran akimfokea mwanamume huyo huku akijaribu kuongea naye kwa utulivu. Alikataa kumsikiliza na kumpiga kofi.

Kisha akamshika kola na kumrudisha kwenye riksho yake ya kielektroniki.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...