Wanamtandao huita Rangi TV kwa 'chini ya ukanda' Promo Vid

Rangi ya runinga ya India Rangi hivi karibuni ilitoa video ya promo ya 'Khatron Ke Khiladi 11', na watumiaji wa Twitter hawafurahii yaliyomo.

Wanamtandao huita Rangi TV kwa 'chini ya ukanda' Promo Vid f

"hatutaki burudani yako."

Wanamtandao wanachukua Twitter kukashifu kituo cha Runinga cha India Rangi baada ya kutoa video ya utangazaji yenye utata.

Kituo hicho hivi karibuni kiliangusha tangazo jipya la video Khatron Ke Khiladi 11.

Watu mashuhuri walioonyeshwa kwenye video hiyo ni mwigizaji wa Runinga Arjun Bijlani, mwigizaji Shweta Tiwari na mwimbaji Rahul Vaidya.

Video hiyo inaitwa 'Arjun The Wild' na inajumuisha Arjun Bijlani kuzungumzia Tiwari na Vaidya kwa njia isiyo ya heshima.

Rangi TV ilitoa video hiyo kwenye Twitter Jumatatu, Agosti 2, 2021.

Kwenye video hiyo, Bijlani anamtaja mnyama ambaye anaamini anaelezea vyema tabia za washiriki wenzake.

Anamtaja Shweta Tiwari kama mbweha mjanja na Rahul Vaidya kama fisi.

Bijlani pia anasema kuwa Vaidya anaonekana tu kama fisi, na hashiriki sifa zingine na mnyama.

Tangazo hilo kisha linaonyesha vichwa vya mbweha na fisi vilivyohaririwa kwa Tiwari na Vaidya.

Wanamtandao hukasirika na njia ambayo Rangi alichagua kukuza msimu mpya wa Khatron Ke Khiladi.

Licha ya Arjun Bijlani kuwa mtu wa kuwatia aibu washiriki wenzake, mashabiki wamemtetea kwa msingi kwamba alikuwa akifuata tu maandishi.

Badala yake, wanawashutumu watengenezaji wa video hiyo kwa yaliyomo kwenye utata.

Mtumiaji mmoja wa Twitter alituma tena video hiyo na kuandika:

"Aibu kabisa na hivyo chini ya ukanda. Futa video hii haraka.

"UOMBE RADHI KWA RAHUL VAIDYA."

Mwingine akasema:

“Kuna njia nyingine za kuburudisha watu.

"Lakini ikiwa unataka kutuburudisha kwa aibu ya mwili wa mtu basi hatutaki burudani yako."

"Ni aibu kwamba @ColorsTV kuwa jukwaa kubwa hivyo kunachafua picha yake kwa kuunga mkono aibu ya mwili."

Mtu wa tatu aliandika: “Kuchekesha taaluma ya mtu sio sawa! Kuchekesha sifa za mwili wa mtu sio sawa! Kuita burudani hii sio sawa!

"UOMBE RADHI KWA RAHUL VAIDYA."

Mahitaji ya kuomba msamaha kwa Rahul Vaidya na Shweta Tiwari ni mwelekeo juu ya Twitter, na wengi wanashutumu Rangi kwa kuchafua sifa ya Arjun Bijlani.

Mtumiaji mmoja alisema: "Aibu sana @ ColorsTV !!

“Arjun anauwezo wa kung'aa peke yake, usimuharibie sifa kwa kumpa hati kama hizo ambazo zinaumiza hisia za watazamaji wote!

"UOMBE RADHI KWA RAHUL VAIDYA."

Mtu mwingine alitweet:

"Kwa kumlipa kiasi kikubwa, unaweza kumfunga kwa kandarasi @ColorsTV, lakini hakika sisi mashabiki hatuwezi kununua b ****** t yako.

"Kwetu, anamaanisha ulimwengu. Eleza ukweli huo. ”

Mtumiaji mmoja hata alichukua kwenda Twitter kumtaka Khatron Ke Khiladi kukatwa shoka kabisa, akisema:

“@ColorsTV Acha kucheza ujanja mchafu kama huu.

"Kuondoa wachezaji hodari na wa kweli kama @saurabhraajjain na kuwaweka watu ambao ni wazuri kwa mchezo wa kuigiza.

"Acha SHOW hii ya BIASED #KhatronKeKhiladi."

Mwenyeji ni Rohit Shetty, Khatron Ke Khiladi 11 iliyorushwa kwanza mnamo Julai 17, 2021.

Washiriki wengine wanaojitokeza kwenye onyesho la ukweli ni Nikki Tamboli, Vishal Aditya Singh na Abhinav Shukla.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Rangi TV ya Twitter




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unavaa pete ya pua au stud?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...