Shibani Dandekar anafunua kwanini alimtetea Rhea Chakraborty

Shibani Dandekar alifunguka juu ya kwanini alichagua kumuunga mkono Rhea Chakraborty baada ya kifo cha Sushant Singh Rajput.

Shibani Dandekar afunua ni kwanini Alimuunga mkono Rhea Chakraborty f

"Nilisimama kwa kile kilicho sawa."

Shibani Dandekar alifunua kwanini alichagua kumuunga mkono mwigizaji Rhea Chakraborty baada ya kifo cha kutisha cha Sushant Singh Rajput mnamo 2020.

Baada ya kifo chake, madai yaligundulika kuwa Rhea alikuwa amempeleka kujiua na pia kutumia vibaya pesa zake.

Alishutumiwa pia kwa kumnunulia dawa za kulevya na baadaye akakaa gerezani mwezi mmoja.

Licha ya madai hayo, Shibani Dandekar aliendelea kumuunga mkono Rhea.

Sasa amezungumza juu ya uamuzi wake wa kumuunga mkono Rhea, akisema kwamba "hana majuto".

Shibani alielezea kuwa katika miaka michache iliyopita, amepoteza mashabiki kutokana na imani yake kutoshuka vizuri hadharani.

Walakini, alisema kuwa anakubali kutopendwa na watu wote kwa sababu hiyo ni kiwango kisichowezekana kufikia.

Alielezea: “Haikunisumbua, na sisema hivi kwa ujasiri, 'siwezi kushindwa' kwa njia.

“Haikunisumbua, kwa sababu kwangu mimi, ilikuwa tu juu ya kuwa mwaminifu na wa kweli iwezekanavyo.

“Nilisimama kwa haki. Bado nasimama na hiyo leo. Singekuwa na njia nyingine yoyote.

“Na ukishajua ukweli wako ni nini, kile watu wanachosema sio muhimu kwangu.

"Na siwajui watu hawa, kwa hivyo unaweza kuniathirije ikiwa sijui wewe ni nani."

Kufuatia madai dhidi ya Rhea, Shibani alitetea mwigizaji.

Aliendelea: "Ninafanya jambo sahihi, ndivyo nitaendelea kufanya, na unaweza kusema chochote unachotaka.

"Nadhani ikiwa kuna kitu kilinisumbua ni kwamba watu wana kitu cha kusema wakati hawajui ukweli ni nini.

“Na unaweza kuwa mkali sana, na unaweza kushambulia wakati haujui ukweli ni nini.

“Ukweli kwamba haujisumbui kujua ukweli ni nini, ukweli kwamba unaweza kuwa mashujaa wa kibodi na kwa uhuru, kwa sura ya mpini kwenye ukurasa wa media ya kijamii.

"Inasikitisha kuona kwamba katika siku hizi za nyakati watu hawatafuti ukweli."

Kesi ya Sushant Singh Rajput ilibadilika wakati Rhea alimshtaki dada ya SSR Priyanka Singh kwa kumdhalilisha.

Mnamo 2020, Shibani alikuwa amefunua kwamba Rhea alikuwa amemwambia juu ya madai hayo matapeli.

"Alisema kuwa ilitokea, na ilitokea na alikasirika kabisa na hilo.

"Na ni wazi atamwambia Sushant anahisije juu yake na hiyo ingeweza kusababisha mpasuko. Je! Inawezaje kuwa sawa baada ya hapo?

“Kwa hivyo, hii sio jambo ambalo ni habari ya kushangaza.

“Wakati mwingine mambo haya hufanyika, wakati mwingine rafiki wa kike haelewani na familia.

“Hiyo inamaanisha nini? Je! Huo ni mauaji sawa? Je! Huo ni usawa sawa wa kujiua? Je! Hiyo ni sawa na yeye kuwa mchawi? Je! Ni sawa na yeye kuwa villain? Inamruhusu kudhalilishwa? Je! Hii ni burudani ya kufuli kwa kila mtu?

“Acha maafisa wa uchunguzi wafanye kazi yao na kumwacha yeye na familia yake peke yao.

“Sio kazi ya mtu yeyote. Ikiwa kweli unataka haki kwa Sushant basi achana nayo. ”


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na kupiga marufuku SRK kutoka uwanja wa Wankhede wa Mumbai?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...