Jinder Mahal Anaiba Mkanda wa Mashindano ya WWE Ulimwenguni

Ugomvi kati ya Jinder Mahal na Randy Orton unaanza kama mshindani wa 1 wa ubingwa wa WWE anaiba mkanda wa taji!

Jinder Mahal na Ndugu za Singh Wizi Mkanda wa WWE

"Vipi unathubutu kumpuuza Maharaja? Vipi unanidharau?"

Jinder Mahal anaendelea kudhibitisha kuwa atakuwa mshindani mkali dhidi ya bingwa wa Dunia wa WWE Randy Orton. Wiki hii alikwenda hatua moja zaidi kwa kweli kuiba mkanda wa WWE kutoka kwa mpambanaji na msaada wa Singh Brothers!

Aliiba mkanda wakati wa kipindi cha 25th Aprili 2017 cha WWE Smackdown, wakati wa makabiliano na Randy Orton.

Wakati wa kushangaza ni kama maendeleo ya hivi karibuni katika kujiandaa kwa mechi ya Mahal na Orton kwa ubingwa wa Dunia wa WWE. Inatakiwa kufanyika wakati wa malipo ya kila mwezi ya kulipwa, mnamo 21st Mei 2017.

Wakati huo ulianza baada ya Jinder Mahal kuingiliana na "The Viper" Randy Orton wakati alikuwa akifanya kampeni ya mechi ya baadaye na Bray Wyatt.

Halafu aliamua kumshambulia mpiganaji kwa maneno, akisema: "Je! Unathubutuje kumpuuza Maharaja? Vipi unathubutu kuniheshimu? Mimi ni hofu ya kweli. Unapaswa kuwa na wasiwasi juu yangu. ”

Mshindani wa 1 kuliko mshtakiwa Randy Orton kwa kumdharau na akaongeza: "Lakini kwa Kujeruhiwa, nitarudisha heshima yangu. Nitachukua utukufu wa Mashindano ya Dunia ya WWE kurudi kwangu na kwa watu wangu. ”

Katika kile kinachoonekana kama njia ya kuhudumia watazamaji wa kampuni ya mieleka ya India, Mahal anaendelea na matangazo yake kwa Kipunjabi:

“Kujeruhiwa teh ranido tendu hariayga Jinder Mahal! (Kwenye Jashari ya Jinder Mahal atakushinda!). Kija kuu tussu sab American lok Maharajay de meri peri pawogay! (nyinyi watu wote wa Amerika mtakuwa kwenye miguu ya Maharajah!) ”

Halafu anashindana na Randy Orton, lakini hivi karibuni washirika wake, Singh Brothers (zamani walijulikana kama Sauti ya Boyz), fika kusaidia.

Wote watatu hufanya kazi pamoja kupiga "Viper" chini. Kwa mshtuko wa umati, wakati wa harakati, waliweza kuiba mkanda wake na kuacha pete nayo.

Tazama wakati hapa:

video

Tangu tukio hilo, Jinder Mahal alichapisha picha yake akiwa na mkanda huo kwenye Instagram. Na ujumbe rahisi wa "Zizoee…. #wwe # 1Contender ”, mshambuliaji anaonekana kuwa na ujasiri atashinda mechi inayokuja.

Licha ya tabia yake mbaya, wengi wanaonekana kufurahishwa na uwezekano wa yeye kushinda. Shabiki mmoja alisema:

“Natumai kweli atashinda ubingwa wa WWE. Acha kuwafanya watendaji wazuri waonekane walioshindwa. Jinder anastahili kuwa bingwa. [sic]

Ukanda ukiwa sasa mikononi mwa mshindani wa Nambari 1, mashabiki watakuwa wakiwasha kuona nini kitatokea baadaye.

Weka macho yako kwenye tarehe 21 Mei 2017!

Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya Twitter ya WWE na Instagram ya Jinder Mahal.