Kangana anamwita Diljit 'krantikari' katika Maandamano ya Wakulima wa India tweet

Baada ya ugomvi mkali wa Twitter, Kangana Ranaut ameelekeza tena jibe kuelekea Diljit Dosanjh, akimwita "krantikari".

Kangana Diljit

Kangana alichukua jibe la kejeli huko Diljit.

Kufuatia ugomvi mbaya na Diljit Dosanjh, mwigizaji wa Sauti Kangana Ranaut kwa mara nyingine alimtaja mwimbaji maarufu wa mwigizaji wa Kipunjabi katika moja ya tweets zake.

Kangana alichimba tena Diljit Dosanjh wakati akijibu tweet juu ya maandamano ya wakulima na Manjeet Bagga.

Ranaut alihimiza Twitter mtumiaji kuielezea kwa "krantikari wa ndani (mwanamapinduzi wa ndani)" Diljit Dosanjh kwa Kipunjabi.

Kangana Ranaut alizidi kutweet:

"Mujhse bahut gussa ho gaye the woh jab maine samjhane ki koshish ki (Alikasirika nilipojaribu kuelezea mara ya mwisho)."

Manjeet Bagga alikuwa ameandika barua iliyoandikwa kwa mkono, kujaribu kuelezea msimamo wa wakulima wanaoandamana na ule wa Kituo kuhusu sheria za shamba.

Bagga alisema: "Je! Haya ni maandamano ya wakulima kweli? Angalia na uamue mwenyewe. ”

Kujibu chapisho la Bagga, Kangana alichukua jibe la kejeli huko Diljit.

Mapema mnamo Desemba 2020, Twitter vita kati ya Diljit Dosanjh na Kangana Ranaut ikawa mada inayovuma kwenye wavuti ndogo ndogo.

Hashtags #DiljitDestroysKangana na #DiljitVsKangana zimetanda kwenye Twitter.

Yote ilianza wakati Diljit alimkashifu Kangana kwa kumtambua vibaya mwanamke mzee wa Sikh, ambaye alishiriki katika maandamano ya wakulima, kama Bilkis Bano wa Shaheen Bagh.

Mwigizaji-mwimbaji wa Kipunjabi pia alishiriki video ya bibi kizee husika, akisema kwamba alikuwa Mahinder Kaur.

Kangana alikuwa amefuta chapisho lake baadaye lakini alimpiga Diljit, akimwita mnyama wa filamu wa filamu wa Karan Johar.

Diljit alisimama kwa Kangana na kwa kufanya hivyo, alipata msaada mkubwa kutoka kwa watu mashuhuri na wanamtandao.

Maelfu ya wakulima wanasumbua dhidi ya sheria mpya tatu za shamba zilizoletwa na serikali kuu.

Baada ya vita vyake vya maneno na Kangana, Diljit alikuwa ametembelea mpaka wa Singhu katika Mkoa wa Mtaji wa Kitaifa (NCR) na kutoa msaada kwa wakulima.

Alikuwa pia amehimiza serikali kukubali madai ya mkulima.

Diljit alisema wakati akihutubia wakulima na vyombo vya habari:

"Nataka kuhimiza serikali ikubali mahitaji ya wakulima."

"Ningependa pia kuhimiza vyombo vya habari kutuunga mkono, wakulima hawa wamekaa kwa amani na madai yao, tafadhali onyesha hiyo na utuunge mkono."

Imesemekana kwamba mwigizaji-mwimbaji wa Kipunjabi alitoa pesa kwa siri. Crore 1 (£ 100,000) kununua nguo za joto kwa wakulima kwenye mpaka wa Delhi.

Mwanamuziki mwenzake wa Punjabi, Singga aliwaambia wafuasi wake wa mitandao ya kijamii kuhusu kitendo cha ukarimu cha Diljit

Alisema: “Asante kaka, umetoa Rupia. Crore kwa wakulima, kwa nguo zao za joto, na hakuna mtu anayejua.

“Hukuchapisha juu yake. Siku hizi watu hawawezi kufunga baada ya kutoa Rupia 10. ”



Akanksha ni mhitimu wa media, kwa sasa anafuata shahada ya kwanza katika Uandishi wa Habari. Mapenzi yake ni pamoja na mambo ya sasa na mwenendo, Runinga na filamu, na pia kusafiri. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Afadhali oops kuliko nini ikiwa".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Chris Gayle ndiye mchezaji bora katika IPL?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...