Priyanka Chopra anaunga mkono Wakulima wa India Maandamano

Mwigizaji wa Sauti Priyanka Chopra Jonas ameidhinisha tweet na Diljit Dosanjh na kujitokeza kuunga mkono maandamano ya wakulima wa India.

Priyanka Chopra anaunga mkono Wakulima wa India Maandamano f

"Wakulima wetu ni Askari wa Chakula wa India."

Mwigizaji Priyanka Chopra Jonas ameshiriki msimamo wake juu ya suala linaloendelea la maandamano ya wakulima wa India mnamo Desemba 6, 2020.

Mwigizaji wa Sauti aliidhinisha tweet na mwigizaji wa mwimbaji wa Dungjit Diljit Dosanjh.

Pia alitaka wasiwasi wa wakulima kuhusu sheria mpya za kilimo za serikali kushughulikiwa haraka.

Priyanka aliandika kwenye Twitter:

“Wakulima wetu ni Askari wa Chakula wa India. Hofu yao inahitaji kuondolewa. Matumaini yao yanahitaji kutimizwa.

"Kama demokrasia inayostawi, lazima tuhakikishe kuwa mgogoro huu umesuluhishwa mapema kuliko baadaye."

Alinukuu tweet na Dosanjh kwa Kipunjabi inayoonyesha sauti ya kidunia ya harakati za wakulima.

Tweet ya Priyanka Chopra kwa niaba ya wakulima wakati wa msimamo wao na serikali ilizuia mwenendo wa watu mashuhuri kuchukua msimamo juu ya maswala ya kijamii nchini India.

Watu mashuhuri wa India mara nyingi huogopa kulipiza kisasi kutoka kwa serikali au bendi yake ya wafuasi wa kishabiki ambao huunda eneo bunge lililopitiliza mkondoni.

Miongoni mwa watu mashuhuri wa India ambao wametoa msaada kwa wakulima wa India ni mwigizaji wa Sauti Sonam Kapoor Ahuja.

Sonam alichukua Instagram na kushiriki picha za wachache wakulima kupinga.

Pamoja na picha hizo, Sonam aliandika:

“Wakati kilimo kinaanza, sanaa nyingine hufuata. Wakulima, kwa hivyo, ndio waanzilishi wa ustaarabu wa wanadamu. ”

https://www.instagram.com/p/CIc8ufAFLiJ/?utm_source=ig_embed

Wakati Diljit, Priyanka na Sonam wanaahidi kuwaunga mkono wakulima wa India, mwigizaji wa Sauti Kangana Ranaut ana kinyume chake.

Mwigizaji anayejaribu kuingia katika siasa za India amechukua wito na kuwakejeli wale wanaowaunga mkono wakulima.

Kangana aliwashutumu wahusika wote kwa "kupotosha na kuhimiza" maandamano ya wakulima.

Alidai kuwa Dosanjh na Chopra watasifiwa na "media ya kushoto" na "watapewa tuzo" kwa kufanya hivyo.

Kangana alichukua Twitter na kuchapisha:

Aliongeza kuwa "pro-Islamists" na "anti-India tasnia ya filamu na chapa" watawazawadia watu hao kwa kuwafurika na ofa na tuzo.

Katika tweet nyingine, Ranaut aliandika:

“Shida ni kwamba mfumo mzima umeundwa kuwafanya wapinga-raia kushamiri na kukua.

"Sisi ni wachache sana dhidi ya mfumo mbovu, lakini nina hakika uchawi utatokea katika kila vita ya WEMA dhidi ya UOVU, uovu umekuwa na nguvu zaidi, JAI SHRI RAM."

Wakati huo huo, serikali ya India imeanzisha mazungumzo ya duru ya tano kati ya viongozi wa vikundi vya wakulima na mawaziri wa serikali kuu.

Wanajaribu kumaliza kikwazo juu ya mageuzi mapya ya kilimo kwa kufikia maelewano mazuri na wakulima.



Akanksha ni mhitimu wa media, kwa sasa anafuata shahada ya kwanza katika Uandishi wa Habari. Mapenzi yake ni pamoja na mambo ya sasa na mwenendo, Runinga na filamu, na pia kusafiri. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Afadhali oops kuliko nini ikiwa".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo za ndani mara ngapi

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...