Mtu wa India mwenye umri wa miaka 92 aua Mke wa miaka 90 juu ya Mzozo wa Pensheni

Katika tukio la kushangaza, mwanamume wa India mwenye umri wa miaka 92 aliua kwa nguvu mkewe wa miaka 90 baada ya kuingia kwenye mzozo juu ya pensheni yao.

Mwanaume wa Kihindi mwenye umri wa miaka 92 amuua Mke mwenye umri wa miaka 90 juu ya Mzozo wa Pensheni f

mgawanyiko uliibuka kati ya mume na mke juu ya pesa.

Polisi wamemkamata mwanamume wa India mwenye umri wa miaka 92 kwa kumuua mkewe kufuatia mzozo juu ya pensheni.

Tukio hilo la kushangaza lilitokea katika kijiji cha Yalavarru wilayani Guntur huko Andhra Pradesh Jumatatu, Novemba 2, 2020.

Polisi waligundua kwamba mtuhumiwa alimpa kifo mwathiriwa huyo wa miaka 90 na fimbo yake ya kutembea. Alimpiga usoni na kichwani mara kadhaa na fimbo, na kusababisha majeraha mabaya.

Mwanamume huyo alitambuliwa kama Mande Samuel na mkewe aliitwa Aprayamma.

Walikuwa wameingia kwenye malumbano juu ya kushiriki pensheni, ambayo ilikuwa na thamani ya Rupia. 2,250 (paundi 23).

Kulingana na sheria zilizowekwa na serikali ya Andhra Pradesh, mshiriki mmoja mwandamizi kutoka kila familia anastahiki kupokea pensheni ya Rupia. 2,250.

Aprayamma alikuwa mwanafamilia ambaye alikuwa amesajiliwa kupokea pesa siku ya kwanza ya kila mwezi. Samweli alikuwa amedai sehemu yake mara kwa mara.

Walakini, kulingana na polisi, mpasuko uliibuka kati ya mume na mke juu ya fedha.

Maafisa walielezea kuwa wenzi hao walikuwa wakiishi kando kwa karibu miaka 10 kwa sababu ya tofauti zao, lakini hawakuwa wameachana rasmi.

Inspekta wa Polisi Ramesh Babu alielezea kuwa jioni ya Novemba 1, 2020, Samuel alikwenda nyumbani kwa Aprayamma kuchukua sehemu yake ya pensheni.

Alipotoa sehemu ya pesa, ilimkasirisha na wenzi hao walioachana wakagombana. Samweli kisha akaondoka.

Alirudi mwendo wa saa tatu asubuhi mnamo Novemba 3 na kumpiga fimbo na fimbo yake, na kumuua.

Baadaye siku hiyo, aliwaambia wanawe na wajukuu kwamba alikuwa amemuua Aprayamma. Walakini, walidhani alikuwa anatania, kwa hivyo, hawakumwamini.

Jambo hilo lilibainika wakati majirani walipogundua mwathiriwa amelala kwenye dimbwi la damu. Majirani kisha walitahadharisha wanawe.

Mwana wa kwanza aliwasilisha malalamiko dhidi ya baba yake mzee na polisi walisajili kesi ya mauaji.

Wakati huo huo, mwili wa mwathiriwa ulipelekwa katika hospitali ya serikali huko Tenali kwa uchunguzi wa maiti.

Polisi walimkamata yule Mhindi na alirudishwa kizuizini.

Maafisa wanaendelea na uchunguzi kubaini ni nini haswa kilichosababisha Samuel kumuua mkewe kwa nguvu.

Inaaminika kuwa mpasuko ulikua kwa sababu alitaka sehemu kubwa ya pensheni. Ingawa polisi bado hawajathibitisha ikiwa ndivyo ilivyokuwa au la, watajua zaidi watakapokusanya ushahidi zaidi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unacheza mchezo gani wa Soka?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...