Mwanaume wa Kihindi anamuua Mke kwa Kutumia Pesa kwa Jamaa

Polisi walizindua kesi ya mauaji baada ya Mwahindi kutoka Uttar Pradesh kumuua mkewe kwa kutumia pesa kwa jamaa zake.

Mwanaume wa Kihindi amuua Mke kwa Kutumia Pesa kwa Jamaa f

"Jipender alifahamu kuwa mkewe alikuwa akitumia mshahara wake"

Mwanamume mmoja Mhindi alikamatwa Jumapili, Februari 9, 2020, kwa kumuua mkewe.

Mauaji hayo yalidhihirika mnamo Januari 30 wakati mwili wa mwathiriwa huyo mwenye umri wa miaka 24 ulipatikana katika bonde huko Firozabad, Uttar Pradesh.

Polisi walimtambua mhalifu huyo kama Jipender Singh. Kufuatia kukamatwa kwake, aliwaambia polisi kwamba alimnyonga mkewe hadi kufa baada ya kutumia pesa zake kwa jamaa zake.

Wakati wa uchunguzi, maafisa wa polisi waligundua kuwa Singh alikuwa na ndoa ya mapenzi na Lakhi Jaatav mnamo 2015. Wanandoa hao wana binti wa miaka minne.

Iliripotiwa kuwa walikuwa kutoka matabaka tofauti. Kwa sababu ya hii, familia zao hazikupatana.

Baada ya ndoa, wenzi hao walihamia mji wa Aligarh ambapo waliishi katika nyumba ya kukodi.

Singh alifanya kazi katika jiji hilo katika kampuni ya kibinafsi ya fedha.

Singh baadaye aligundua kuwa Lakhi alikuwa akitumia mshahara wake kwa jamaa zake jambo ambalo lilimkera hadi kufikia hatua ya kwamba alitaka kumuua.

Msimamizi wa Polisi Rajesh Kumar alielezea: "Wakati wa kuhojiwa, mshtakiwa alidai kwamba wenzi hao walikuwa na shida kutoka siku za mwanzo za ndoa yao.

"Baada ya ndoa yao, mkewe alimbembeleza kila mara kuhamia Aligarh kabisa baada ya kuuza mali ya baba yake.

"Baada ya muda, Jipender aligundua kuwa mkewe alikuwa akitumia mshahara wake kwa jamaa zake na hii ilimkasirisha. Kisha, akapanga njama za kumwondoa.

“Usiku wa Januari 29, alimwongoza mkewe na binti yake kwenda kwenye kijiji cha baba yake. Baada ya kufika nyumbani, mnamo saa 1 asubuhi mnamo Januari 30, inasemekana alimnyonga mkewe hadi kufa.

"Baadaye, aliendesha gari kwenda kijiji cha Nai Tor wilayani Firozabad na kuutupa mwili wake katika nullah (bonde)."

Mwili wa Lakhi uligunduliwa baadaye siku hiyo na polisi walijulishwa. Uchunguzi wa mauaji ulizinduliwa na Singh alichukuliwa kuhojiwa ambapo alikiri uhalifu huo.

SI Kumar alisema kwamba wakati Singh alikuwa akifanya peke yake katika mauaji hayo, anaamini kwamba jamaa zake walimsaidia kuondoa mwili.

Aliongeza: "Ilikuwa mauaji yaliyopangwa mapema ambayo aliuawa peke yake.

"Lakini, kuutoa mwili, tunaamini mshtakiwa alichukua msaada wa jamaa zake."

The Times ya India iliripoti kuwa Lakhi na familia yake walikuwa kutoka mji wa Hathras.

Kufuatia kukiri kwake, yule Mhindi alikamatwa. Polisi pia walimhoji baba ya Lakhi. Kulingana na taarifa yake, Singh alishtakiwa chini ya kifungu cha 302 (mauaji) ya Kanuni ya Adhabu ya India.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani unayempenda zaidi kwenye Desi Rascals?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...