Mtu amchoma msichana wa kike kichwani baada ya tishio la "Kumchukua Maisha"

Mwanamume kutoka Salford bila kutisha alitishia "kuchukua" maisha ya mpenzi wake kabla ya kumchoma kichwa kwa shambulio kali.

Mtu alimchoma msichana wa kike kichwani baada ya tishio kumchukua Maisha yake f

"sasa naenda kuchukua maisha yako."

Rajesh Bhakta, mwenye umri wa miaka 46, wa Salford, alifungwa jela miaka miwili na miezi minne baada ya kumtishia kumuua mpenzi wake kabla ya kumchoma kichwani.

Mahakama ya taji ya Manchester ilisikia kwamba wenzi hao walikuwa katika uhusiano wa "machafuko" kwa karibu miaka mitano.

Kabla ya shambulio hilo mnamo Aprili 5, 2020, simu 25 zilikuwa zimepigwa kwa polisi juu ya mizozo ya nyumbani kati ya wenzi hao na amri kadhaa za kuzuia zilikuwa zimewekwa.

Walakini, mwendesha mashtaka Rachel Cooper alifunua kwamba mwathiriwa alikuwa "na hofu" ya Bhakta.

Siku ya shambulio, mwanamke huyo alitembelea gorofa yake kwa sababu ya simu zake za kudumu baada ya kupokea malipo ya faida.

Bi Cooper alisema: "Katika hafla hii, aliamua kuwa hataki tena kuwa naye kwa hivyo alikusanya mali zake na kuzichukua kwenda naye kwa anwani yake."

Lakini alipofika, Bhakta alianzisha shambulio dhidi yake mpenzi kwenye ukanda.

Mlinzi alishuhudia tukio hilo na kuwaita polisi, lakini Bhakta alimvuta rafiki yake wa kike ndani ya gorofa yake na kufunga mlango.

Aliendelea kumshambulia chumbani na kuchomoa kisu nyeusi cha ala chini ya mto wake.

Bi Cooper alisema: "Mlalamikaji anaelezea mshtakiwa alikuwa na kisu kisha akasema" nitakuua "."

Bhakta alimwambia mpenzi wake kwa ubaridi:

"Nimeondoa tabasamu lako na sasa nitaondoa uhai wako."

Bi Cooper aliongeza: "Hii inahusiana na shambulio la hapo awali ambapo alimng'oa meno."

Mhasiriwa alijaribu kujitetea wakati Bhakta alijaribu kumchoma shingoni. Alipogeuka, alimchoma kichwani.

Kisha akaenda fahamu kabla ya kuamka na kumkuta Bhakta "akimbembeleza kitandani".

Mwanamke huyo alimwambia Bhakta kwamba ikiwa atamruhusu aondoke, hatapiga simu kwa polisi. Alipomruhusu aondoke, alikimbia kutoka gorofa na polisi wakamkuta karibu.

Bi Cooper: "Walimelezea kuwa alikuwa amekasirika sana na alikuwa na wasiwasi sana.

"Hakutaka kuzungumza nao na alidai kwamba alikuwa ameanguka chini kwa ngazi."

Bhakta alijaribu mara kadhaa kumpigia mpenzi wake kabla ya yeye hatimaye kukubali kuwa alikuwa anahusika na shambulio hilo.

Alipelekwa hospitalini na jeraha lake la kichwa lilishonwa.

Katika taarifa yake ya athari ya mwathiriwa, alisema alidhani Bhakta angemwua.

Alisema:

"Nitakuwa na wasiwasi atakapotolewa kutoka gerezani kwamba atakuja kuniua au kutuma marafiki wake kuniua."

"Ameharibu maisha yangu."

Kufuatia shambulio hilo, Bhakta alikamatwa na kutoa mahojiano ya "hakuna maoni" kwa polisi.

Bhakta alikiri idadi moja ya sehemu ya 20 kujeruhi. Ana hatia 27 za hapo awali ikiwa ni pamoja na betri, unyanyasaji na kumiliki silaha ya kukera.

Wakili wake wa utetezi Max Saffman alisema kuwa Bhakta alifanya "uamuzi mbaya na uamuzi mbaya".

"Ametambuliwa kuwa na shida kadhaa za afya ya akili, anakubali kwamba kuongeza kwake madawa ya kulevya kumechangia hilo."

Bwana Saffman alimwomba jaji adhabu iliyosimamishwa, akisema kwamba rafiki yake wa kike alikuwa "asiye na lawama katika sumu ya uhusiano huu".

Lakini Recorder Nick Clarke QC alisema kuwa ni adhabu ya utunzaji mara moja tu itakayofaa baada ya Bhakta "kupigwa, kupigwa na kuonewa" mpenzi wake.

Alimwambia mshtakiwa: “Natambua shida zako za zamani na za kibinafsi. Ninajua shida zako za kiafya za kiakili na nina wasiwasi juu ya kukaa mahabusu wakati wa kipindi cha Covid.

“Lakini una hukumu 27 za awali, nyingi kwa shambulio, kusababisha uharibifu na kuwa na silaha.

“Mlalamikaji amekuwa mwathiriwa wa tabia yako ya kihalifu kwa muda mrefu.

"Ameumizwa, ameonewa, amepigwa."

“Wakati wowote korti ilipojaribu kumlinda hii imeshindwa na maswala yote ya adhabu yamejaribiwa kumpa pumziko kutoka kwa ukatili wako.

"Hii sio kesi ya hukumu nyingine iliyosimamishwa."

Bhakta alifungwa miaka miwili na miezi minne. Manchester Evening News iliripoti kuwa pia alipokea kizuizi kisichojulikana, akimpiga marufuku kutoka kwa mawasiliano yoyote na mwathiriwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Enzi ya Bendi za Bhangra zimekwisha?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...