Bibi-arusi wa India atupa Zawadi ya "Aibu" kutoka kwa Marafiki wa Bwana harusi

Katika video ya virusi, bibi arusi wa India alipokea zawadi kutoka kwa marafiki wa bwana harusi. Alitupa mbali, akiita "aibu".

Bibi-arusi wa India atupa Zawadi ya 'Aibu' kutoka kwa Marafiki wa Bwana harusi f

bi harusi wa India hakuona upande wa kuchekesha

Video ya virusi imeonyesha bibi arusi wa India akitupa zawadi ya "aibu" ya harusi aliyopokea kutoka kwa marafiki wa bwana harusi.

Video ilionyesha bibi harusi anaonekana hafurahi wakati wa kufungua zawadi hiyo.

Bibi harusi na bwana harusi wanaonekana wamekaa kwenye jukwaa la harusi wakipongezwa na wageni.

Marafiki wa bwana harusi kisha wanampa zawadi. Anapoifungua, kujieleza kwake hubadilika mara moja.

Imefunuliwa kuwa chupa ya kulisha mtoto. Bibi arusi anayeonekana kukasirika anaangalia marafiki wa bwana harusi kabla ya kutupa zawadi kando.

Licha ya kutokuwa na furaha juu ya zawadi hiyo, mumewe mpya anaendelea kutabasamu kando yake.

Ingawa bi harusi huendelea kukasirika, marafiki humkabidhi zawadi tena.

Wakati huo huo, bi harusi wa India anaonekana akirekebisha mavazi yake. Amekasirishwa sana na zawadi hiyo hata haioni.

Mgeni mmoja kisha huchukua zawadi ya harusi.

Iliripotiwa kuwa chupa ya mtoto ilikuwa zawadi kutoka kwa marafiki wa bwana harusi, ambao walitaka "kuwadhihaki wenzi hao wa ndoa".

Walakini, bi harusi wa India hakuona mambo ya kuchekesha na inasemekana aliita zawadi hiyo "aibu".

Video ilienda virusi kwenye Facebook na imeonekana zaidi ya mara milioni 10.

Watumiaji walitoa maoni yao juu ya tukio hilo la kushangaza.

Wanamtandao wengi walijiunga na raha hiyo, wakicheka utani uliofanywa na marafiki.

Walakini, wengine walisema kwamba bi harusi hakupaswa kudharauliwa kama hiyo.

Mtu mmoja alisema: "Kila mtu anaheshimiwa, usiumize mtu yeyote kwa kujifurahisha ur."

Mtumiaji mwingine aliandika: "Ametukanwa."

Wa tatu alisema: "Kwa nini watoa maoni wengi wanamkera msichana?

“Je! Anaoa tu kuzaa watoto na kuwalisha?

"Je! Wanathibitisha nini kwa kupeana chupa ya kulisha kama zawadi ??? Hii ni vilema kumpatia chupa ya kulisha!

“Anapaswa kuwa huru kusafiri kazini hata baada ya ndoa. Sio kazi yake kulisha na kukuza watoto! ”

Wakati huo huo, watu wengine walimkanya bibi harusi kwa kutoweza kuchukua mzaha.

Mtu mmoja alisema: "Alionyesha mtazamo mdogo sana."

Kulikuwa na watu wengine ambao walihama kutoka kwa zawadi ya harusi na wakahoji juu ya mapambo ya bi harusi.

Wengine walisema kwamba mapambo ya bi harusi yalimfanya aonekane rangi sana.

Wakati zawadi hiyo ilikusudiwa kuwa utani na marafiki wa bwana harusi, ilikuwa wazi kuwa bi harusi hakufurahiya ucheshi wao.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi ni Chapa yako unayoipenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...