Bwana harusi wa India anaendesha kutoka Harusi kwa hivyo Bwana harusi Mpya Anapatikana katika masaa 2

Bwana harusi wa India kutoka Uttar Pradesh alikimbia kutoka kwa harusi yake mwenyewe, hata hivyo, sherehe hiyo iliendelea wakati bwana harusi mwingine alipatikana masaa mawili baadaye.

Bwana harusi wa India anaendesha kutoka Harusi kwa hivyo Bwana harusi Mpya Anapatikana katika 2hrs f

alishtuka kujua kwamba hakutakuwa na maandamano.

Katika tukio la kushangaza, bwana harusi wa India alikimbia harusi yake lakini bwana harusi mwingine alipatikana na maandamano yakaendelea.

Hafla hiyo ilifanyika Murthal, Uttar Pradesh.

Saa moja kabla ya harusi, bwana harusi alisema lazima apite nje, hata hivyo, hakurudi.

Wakati huo huo, familia ya bi harusi haikujua hadi walipokuwa kwenye ukumbi huo. Baba ya bi harusi alishtushwa na habari hiyo na hakujua amwambie nini binti yake.

Lakini hali hiyo ilichukua sura ya kipekee wakati mmoja wa wageni alipendekeza kijana wa kijijini aolewe badala yake.

Baada ya idhini kutolewa na seti zote mbili za familia, bwana harusi mpya alivaa haraka na kuolewa masaa mawili baadaye.

Ndoa ilifanyika mnamo Februari 25, 2020. Wageni walikuwa wakifanya safari yao kwenye ukumbi huo wakati bwana harusi na familia yake walikuwa wakijiandaa nyumbani.

Walakini, saa moja kabla ya harusi, bwana arusi alisema ilibidi atoke nje, akidai kwamba lazima afanye ujumbe.

Wakati hakurudi, familia yake ilijali. Walijaribu kumpigia lakini simu yake ilikuwa imezimwa.

Rafiki alifanikiwa kuzungumza na bwana harusi ambapo alikiri kwamba hataki kuoa. Rafiki huyo basi aliwajulisha wazazi wa bwana harusi.

Familia ya bi harusi walikuwa mahali hapo wakisubiri. Wakati baba yake, Chaudhary Saheb, alipowaita wazazi wa bwana harusi ili kujua kucheleweshwa ni nini, alishtuka kujua kwamba hakutakuwa na maandamano.

Licha ya kupokea msamaha, Saheb alikasirika na akasema kwamba amedanganywa.

Saheb aliendelea kusema kwamba ikiwa bwana harusi alisema hataki kuoa mapema, asingekuwa amedhalilishwa sana.

Baba ya bi harusi hakujua afanye nini mpaka mgeni aseme kwamba mtu mwingine anaweza kuoa badala yake.

Mipangilio ilifanywa na bi harusi akaolewa na bwana harusi wa India masaa mawili tu baadaye.

Katika tukio la kushangaza sana, bwana harusi kutoka Madhya Pradesh alikuwa akienda kwenye harusi yake wakati aliamua kutoroka na mpenzi wake.

Siku ya harusi, kijana huyo alichukua basi kutoka Bhopal kwenda Agra. Baada ya kushuka kwenye basi, aligundua kuwa hataki kuolewa na mwanamke huyo.

Alifanikiwa kukutana na rafiki yake wa kike mjini na wapenzi hao wawili wakakimbia.

Wakati huo huo, bi harusi na familia yake walikuwa kwenye ukumbi wa harusi, wakingojea bwana harusi. Walingoja kwa uvumilivu lakini wakati hakukuwa na maandamano ya baraat, familia ikawa na wasiwasi.

Familia iliamua kumwita bwana harusi wa India ambapo alikiri kukimbia na mpenzi wake.

Walishtuka na kukasirishwa na kuingia kwake. Iliwaachia pia shida ya nini kitatokea kwa harusi.

Familia ilikata tamaa lakini wakati huo, kijana kutoka mji wa Etawah aliamua kupendekeza kwa msichana huyo.

Familia ya mwanamke huyo ilikubaliana na pendekezo hilo na wakaolewa mara moja.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".

Picha kwa madhumuni ya kielelezo tu





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Madawa ya ngono ni shida kati ya Waasia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...