Bibi arusi wa India anakimbia baada ya kumtapeli Bwana harusi wa Rupia. 200k

Huko Gujarat, bi harusi wa India alikimbia masaa machache tu baada ya kuolewa baada ya kumfanya bwana harusi kutoka kwa Rs. 200,000 (Pauni 1,900).

Bibi arusi wa India anakimbia baada ya kumtapeli Bwana harusi wa Rupia. 200k f

alishindwa kurudi kutoka bafuni

Bibi arusi wa India alikimbia siku ya harusi yake baada ya kuripotiwa kumfanya bwana harusi kutoka kwa Rs. 200,000 (Pauni 1,900).

Tukio hilo lilitokea huko Gujarat.

Iliripotiwa kuwa bi harusi alikimbia na pesa pamoja na kaka yake na mtu aliyeandaa mchakato wa harusi.

Mfanyabiashara Ankit Jain, wa Karnataka, aliomba ndoa akisaidiwa na mtu wa kati anayeitwa Satish Patel.

Satish hivi karibuni alipata bi harusi ya msichana huyo mwenye umri wa miaka 38, mwanamke anayeitwa Swati Bhatt.

Satish alionyesha picha za Ankit za mwanamke huyo na akakubali, licha ya kutokutana naye kamwe.

Kama sehemu ya makubaliano, Ankit ililazimika kulipa Rupia. 170,000 (£ 1,600) kwa kaka wa bi harusi Hitesh Trivedi na Rs. 30,000 (£ 290) kwa Satish kama tume.

Mfanyabiashara huyo alikabidhi pesa na kusafiri kwenda Gujarat kukutana na Swati.

Kwa kuongezea, mama ya Ankit alimpa bi harusi huyo wa India pete ya dhahabu yenye thamani ya Rupia. 20,000 (£ 190), anklets za fedha zenye thamani ya Rupia. 1,400 (£ 13) na sari.

Harusi hiyo ilikuwa sherehe rahisi na ilifanyika ukingoni mwa Mto Tapi, karibu na Surat.

Mambo yalikwenda vizuri baada ya harusi kufungwa na wenzi hao wapya wa ndoa walirudi Karnataka.

Walakini, akiwa njiani, Swati aliuliza kusimamisha gari, akidai kwamba anahitaji bafuni.

Aliposhindwa kurudi kutoka bafuni, Ankit na mama yake walishuku. Walianza kumtafuta lakini hawakufanikiwa.

Walijaribu pia kuwapigia simu Hitesh na Satish lakini simu zao zilikuwa zimezimwa.

Ankit kisha akagundua kuwa ilikuwa kashfa ya kufafanua, akipoteza Rupia. 200,000.

Alikwenda Kituo cha Polisi cha Varachha na kufungua kesi ya kudanganya.

Afisa wa polisi alisema: "Tunakaribia kumkamata mtu mmoja ambaye alikuwa amewasaidia, lakini hadi mfalme Patel apatikane, itakuwa ngumu kujua ikiwa genge limewafunga wengine au la."

Kumekuwa na visa kadhaa vya bii harusi kuiba wachumba.

Katika kisa kimoja, mwanamke aliyeitwa Pooja alioa Sanjay.

Kulingana na polisi, bi harusi alikimbia na pesa na vito wakati wakwe zake bado walikuwa wakisherehekea ndoa hiyo.

Kesi hiyo ilibainika wakati Pradeep, jamaa wa Sanjay, alipotembelea nyumba hiyo.

Alikuta familia imelala bila fahamu. Mara moja aliwakimbiza katika hospitali ya wilaya ambapo baadaye waliamka. Wakati huo huo, aliwaonya polisi juu ya tukio hilo.

Maafisa walifika nyumbani na kupekua. Wakati wa uchunguzi, waligundua kuwa vitu vya thamani vilikuwa vimepotea.

Baada ya kupata nafuu, familia ya Sanjay ilithibitisha kuwa mkwewe alikuwa amekimbia na Rupia. 16,000 (Pauni 185) pesa taslimu na vito.

Ilifunuliwa kwamba Pooja alikuwa amewapa dawa wakwe zake kwa kuwachanganya kwenye chakula chao na kuwahudumia.

Inaaminika kwamba mke wa Mhindi aliwaibia wakwe zake kwa kuwa alikuwa akihitaji pesa. Pooja alitoka kwa familia masikini.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."