Zawadi ya Marafiki wa Bwana harusi wa Kihindi Sofa ya Ngono kwenye Jukwaa la Harusi

Wanandoa wa Kihindi walifunga ndoa lakini zawadi moja ya harusi iliwashtua marafiki wa bwana harusi wakifunua sofa ya ngono.

Zawadi ya Marafiki wa Bwana harusi wa Kihindi Sofa ya Ngono kwenye Jukwaa la Harusi f

"Je, watu wanaweza kwenda chini kuliko hii?"

Wanandoa wa India walipata mshtuko kwenye harusi yao marafiki wa bwana harusi walipowazawadia sofa ya ngono.

Kipande cha samani kimeundwa ili kuzingatia na kuimarisha wakati wa karibu.

Kwa kawaida ikiwa na pedi, sofa inalenga kuinua faraja na matumizi mengi kwa wanandoa wakati wa ngono.

Video ya zawadi hiyo ikifunuliwa iliwaonyesha wanaume hao wakileta sofa jukwaani. Wakati huo huo, bibi na bwana harusi wanaonekana kushangazwa kuona ni nini.

Wanaume huweka sofa chini na wanafurahi kuwaonyesha waliooa hivi karibuni.

Wanasubiri muda mfupi kabla ya kuondoa kifuniko, kufunua ngono kuwasilisha.

Huku bwana harusi akitabasamu kwa woga, mke wake haonekani kuvutiwa. Marafiki wa mtu huyo hucheka hali hiyo.

Video inaisha kwa kikundi kuonekana kupiga picha na sofa ya ngono.

Klipu hiyo iliposambaa, watumiaji wa mitandao ya kijamii waliwakosoa marafiki wa bwana harusi kwa kutoa zawadi kama hiyo, wakisema kwamba huenda ikawaacha wenzi hao wakiwa na aibu.

Mtumiaji anayeitwa Nikhil Gupta alishiriki kipande hicho na kuandika:

"Kulawiti mke wa rafiki yako mbele ya familia yake wakati wake wa mara moja maishani. Je, watu wanaweza kushuka chini kuliko hii?”

Mwingine alisema: "Niliona reli hii. Kusema kweli, sipendi aina hii ya utani. hasa mbele ya familia.”

Akiita zawadi hiyo kuwa haifai, mtu mmoja alisema:

“Inachukiza! Kwa jina la usasa, watu wako huru kufanya tukio lolote baya.”

Wengi walisema ni jambo la kuchukiza kwamba marafiki hao waliamua kutoa zawadi ya sofa la ngono, haswa kwa sababu waliwasilisha jukwaani mbele ya familia ya wanandoa hao.

Hata hivyo, baadhi waliamua kulishughulikia suala hilo kidiplomasia, huku mmoja akisema:

"Labda bibi pia yuko poa nayo, tusihukumu."

Mwingine hakuona shida na zawadi ya sofa ya ngono.

“Nadhani ni sawa! Uboreshaji wa kila kitu unafanyika ili familia ibadilishe mawazo pia.

Nikhil aliandika:

"Nimefurahi sana kwamba karibu 90% wanakubali kwamba hii ni aibu."

"Kwa 10% iliyobaki, nataka tu kusema, fikiria tu hali ambapo dada au binti yako anapokea zawadi kama hiyo mbele ya mamia ya watu na ikiwa inakubalika kwako basi ni nzuri kwako, nimekosea."

Mtu mmoja hata alidai kwamba tukio kama hilo lilikaribia kumtokea rafiki yake kwenye harusi yake, akiandika:

"Hivi ndivyo marafiki zangu wachache (sio tena) walipendekeza tumpe rafiki yetu kwenye harusi yake mwaka jana.

"Na kwa uwazi walishiriki wimbo uleule katika kundi ambalo yeye pia ni sehemu yake, wakifanya utani kuhusu jinsi wachache wetu hawakuwaruhusu wamzae zawadi hii kwa ajili ya harusi. Inasikitisha tu!!"

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni ipi kati ya hizi unayotumia sana katika kupikia kwako Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...