Wanandoa wa India Wanajiua Mwaka baada ya Ndoa

Uchunguzi unaendelea baada ya wenzi wa India kutoka Rajasthan kwa bahati mbaya kuchukua maisha yao zaidi ya mwaka mmoja baada ya kufunga ndoa.

Wanandoa wa Kihindi Wanajiua Mwaka mmoja baada ya Ndoa f

Baada ya kuingia ndani ya nyumba hiyo, aliiona miili ya wenzi hao.

Wanandoa wa India walipatikana wamekufa nyumbani kwao, baada ya kujiua.

Tukio hilo la kusikitisha lilitokea katika wilaya ya Bharatpur, Rajasthan.

Wanandoa walikuwa wameolewa kwa mwaka mmoja na nusu tu.

Wanakijiji waligundua mwili wa mwanamke huyo kwenye chumba chake wakati mumewe alipatikana kwenye verandah.

Wanafamilia waliarifiwa hivi karibuni na wakapiga simu kwa polisi. Maafisa walifika mahali hapo na kuhamishia miili hiyo kwenye chumba cha kuhifadhi maiti.

Tangu wakati huo, familia ya mwanamke huyo imewashutumu wakwe za kudai pesa na kwa sababu hiyo, wenzi hao walijiua.

Jamaa sasa amewasilisha kesi ya mahari.

Waliokufa walitambuliwa kama Jitendra na mkewe Gayatri.

Iliripotiwa kuwa Jitendra alikuwa akipanga kuwa mwalimu. Pia alitunza familia yake kwa kilimo.

Baada ya yeye na Gayatri kufunga ndoa, waliishi na wazazi wa Jitendra.

Lakini wakati mwingine mnamo Machi 2021, wenzi hao walihamia nyumba iliyo karibu.

Siku ya tukio, baba wa Jitendra Virendra alikwenda na mkewe shambani kupata chakula.

Lakini waliporudi nyumbani, waliona umati wa watu nje ya nyumba ya Jitendra. Baada ya kuingia ndani ya nyumba hiyo, aliiona miili ya wenzi hao.

Msimamizi wa Kituo cha Polisi cha Udyog Nagar Mahendra Rathi alisema kuwa wanakijiji walihojiwa.

Polisi waligundua kuwa asubuhi, Gayatri alikuwa ameenda kijijini kutafuta maji.

Alirudi nyumbani karibu saa 9 asubuhi ambapo alijitolea kujiua. Muda mfupi baadaye, Jitendra pia alichukua maisha yake mwenyewe.

Mwanakijiji mmoja alikuwa ameenda nyumbani. Wakati mlango wa mbele haukufunguliwa, mtu huyo alifungua geti na kuukuta mwili wa Jitendra.

Hii ilisababisha wanakijiji wengine kukusanyika karibu.

Mwanakijiji kisha aliingia ndani ya nyumba na kuukuta mwili wa Gayatri.

Wakati wa uchunguzi, baba ya Gayatri alifunua kuwa binti yake hakuwa na maelewano na mama mkwe wake na kwamba wenzi hao wangezungumza mara kwa mara.

Ilidaiwa pia kwamba shemeji walikuwa wakidai pesa kutoka kwa Gayatri, na kusababisha yeye kukasirika.

Baba wa Gayatri Jagram aliwaambia polisi kuwa hii ndiyo sababu wanandoa wa India walianza kuishi kando.

Licha ya madai hayo, Afisa Rathi alisema kuwa sababu ya kujiua mara mbili haiwezi kuthibitishwa.

Uchunguzi unaendelea.

Wakati huo huo, wanafamilia wa Gayatri wamewasilisha kesi ya mahari dhidi ya wakwe.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Mfalme Khan wa kweli ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...