Hira Mani anaomba radhi kwa Maoni yake kuhusu Kesi ya Dua Zehra

Hira Mani alishiriki ujumbe wa video kwenye Instagram yake, akielezea jinsi "alikuwa na makosa" kuunga mkono ndoa ya Dua na Zaheer Abbas.

Hira Mani anaomba radhi kwa Maoni yake kuhusu Kesi ya Dua Zehra - f

"Sipendi ndoa za utotoni"

Hira Mani amerejea kwenye mitandao ya kijamii na kuomba msamaha kufuatia yeye kuchukua kesi ya Dua Zehra ambayo hivi majuzi ilimtia kwenye maji moto.

Mwigizaji huyo alishiriki ujumbe wa video kwenye Instagram yake, akielezea jinsi "alikuwa na makosa" kuunga mkono ndoa ya Dua na Zaheer Abbas.

Hira pia aliwahakikishia mashabiki wake kwamba hapendelei ndoa za utotoni au utekaji nyara.

Pia amedai kuwa hakufahamu mashtaka ya utekaji nyara, kwa kuwa "alikuwa likizoni Dubai," na alipokea tu taarifa zozote alizokuwa nazo kuhusu kesi hiyo kupitia blogu za YouTube.

Mnamo Julai 25, 2022, baada ya Dua kuwekwa katika kituo cha ulinzi wa watoto huko Karachi, Hira aliandika kwenye Hadithi yake ya Instagram:

“Nataka Dua na Zaheer wasitengane kamwe. Nina hakika Mwenyezi Mungu atasikiliza maombi yangu.”

Kauli yake ilizua ghasia kwenye mitandao ya kijamii huku watumiaji walianza kumpigia debe kwa kutoa maoni yake bila kufanya utafiti wake.

Kwa kujibu ukosoaji huo, Meray Paas Tum Ho mwigizaji aliendelea kujitetea.

Alishiriki: "Siko sawa kisiasa lakini niko sawa kihemko. Ndiyo maana mimi ni Hira Mani.”

Sasa, katika ujumbe wake wa video, Hira amekiri: “Siku mbili zilizopita, nilishiriki hadithi ambayo nilikuwa nimeandika kuwapendelea Dua na Zaheer.

“Sikujua kuwa hiki kilikuwa kisa cha utekaji nyara na Dua ana umri mdogo.

"Nilikuwa likizoni huko Dubai na nilikuwa na wakati mikononi mwangu kwa hivyo nilitazama video kadhaa kwenye YouTube kuwahusu, pamoja na mahojiano yao na WanaYouTube na nikatoa maoni, ambayo hayakuwa sawa."

https://www.instagram.com/tv/CghBsXpK75N/?utm_source=ig_web_copy_link

Kusisitiza kwamba "hakuna kosa katika kuomba msamaha," the Yaqeen Ka Safar mwigizaji huyo aliendelea: “Nina mashabiki wengi wanaonipenda na kuniunga mkono na ni kwa sababu ya mashabiki hawa kwamba mimi ni staa.

“Na sijui jinsi ya kuwakera mashabiki wangu. Kwa hiyo, samahani kama umeumizwa na nilichosema, hata mimi nimeumizwa na nilichosema.”

Hira alimsifu mumewe, Mani, kwa kumkalisha chini na kumpa maarifa yake ambayo yalimfanya abadili moyo na akili.

Alisema: “Haikuwa hadi Mani alipoketi chini na kunieleza jinsi kesi ya Dua Zehra ilivyo tata, ndipo nilipokuja kutambua jinsi wazazi wake walivyoogopa.

"Na mimi mwenyewe ni binti, najua jinsi baba yangu angekasirika akiniona nikiwa nimekasirika, najua jinsi angekasirika hivi sasa."

Kuhusu wale wanaomkosoa kwa "kuunga mkono ndoa za utotoni na utekaji nyara," mwigizaji huyo aliongeza:

"Sipendekezi ndoa za utotoni na kwa hakika sipendi utekaji nyara.

“Lakini kuona jinsi baadhi ya watu wanavyopuuza kauli yangu bila uwiano kumeniumiza pia. Nilikuwa katika makosa na ninakubali hilo.

“Ni aibu kuwa baada ya Aamir Liaquat, lazima niwe mtu wa kutengeneza video ili kujieleza hivi. Na kwa kweli nimekasirika kwa siku mbili sasa.

“Nilitua tena Karachi na sikukutana na mtu yeyote. Kila mtu katika familia yangu na mduara wa marafiki walinishauri nizungumze na umma.

"Kwa hivyo niko hapa, nikiomba kwamba Mungu amlinde Dua Zehra na familia yake na kila msichana huko nje."

Mnamo Aprili 2022, Dua Zehra alitoweka nyumbani kwake Karachi na baadaye akarudishwa kutoka Lahore ambako alikuwa "amejivuta" kwenda.

Kwa kulazimishwa kufunga ndoa na Zaheer Abbas, mradi tu kipimo cha DNA kimethibitisha kuwa hajafikia umri wa kukubali kuolewa, polisi wamemtangaza Zaheer kuhusika katika "kutekwa nyara" kwa "mkewe" wa sasa.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Kufunga kwa vipindi ni mabadiliko ya maisha ya kuahidi au mtindo mwingine tu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...