Hira Mani anashiriki Siri zake za Kupunguza Uzito

Hira Mani amepata kashfa baada ya kueleza siri zake za kupunguza uzito na kusema mumewe alimkejeli apunguze kilo 10.

Hira Mani anashiriki Siri zake za Kupunguza Uzito - f

"Pia alidhibiti lishe yake."

Hira Mani, mmoja wa waigizaji walioshutumiwa sana Pakistan, amekuwa na vichwa vya habari zaidi ya mara kwa mara kwa matatizo yake.

The Kashf star, ambaye ameolewa na Salman Saqib (Mani), amedumisha jinsi anavyovutiwa na nusu yake bora katika mahojiano kadhaa.

Wanandoa hao waliimarisha umaarufu wao kama watu wawili kwa kukaribisha pamoja Hum 2 Hamara Show, ambayo ikawa pedi ya uzinduzi wa kazi ya Hira kama mtangazaji, na baadaye kama mwigizaji.

Mani, kwa upande mwingine, amekuwa akifanya kazi katika showbiz tangu 2001.

Katika tete-a-tete ya hivi majuzi katika onyesho maarufu la mtaani, Hira hivi majuzi alishiriki senti zake mbili kuhusu jinsi waume wanaowadhihaki wake zao kuhusu kupata uzito wanavyowasaidia wanawake kudumisha miili yao.

Mani alipokuwa ameketi naye, Hira Mani alisema: "Mimi hufanya yoga mara nyingi. Inasaidia na mafunzo ya msingi.

"Siwezi kufanya uzani mgumu. Hata hivyo, mimi huchukua chakula safi. Nina jino tamu mbaya. Kwa hiyo, wakati wowote ninapojishughulisha na Falooda, mimi hujizoeza zaidi.”

Mani basi aliulizwa ikiwa aliwahi kupunguza uzito.

Alimwambia mwenyeji: “Nilifanya. Nilifanya mazoezi, nilifanya upungufu wa kalori, udhibiti wa sehemu, kufunga mara kwa mara, OMAD.

Hira alijibu hivi: “Hata iwe tuna shughuli nyingi kiasi gani, mimi na Mani tunahakikisha kwamba tunakimbia au kutembea mara moja kwa siku.

"Yeye [Mani] alinisaidia kupunguza uzito wa ziada niliokuwa nimeuweka. Sikuwa na mkufunzi wakati huu, Mani alinisaidia kupitia hilo na matokeo yalikuwa ya kushangaza.

Aliongeza: “Nilikuwa nimeongezeka uzito sana! Nilikuwa na uzani wa karibu kilo 64. Hapo ndipo Mani alipobainisha.”

Mani alisema zaidi: “Ndiyo, lakini kumbuka ulitazama mfululizo wa drama yako.”

Hira Mani alikumbuka: “Ndiyo! Niliona onyesho hilo na sikuweza kujitambua kwenye skrini na nikawaza, 'Huyu shangazi ni nani?' Hapo ndipo Mani aliposema, twende mbio.

“Alinisaidia kupunguza kilo 10 ndani ya miezi mitatu. Hakuna mkufunzi mwingine angeweza kunisaidia kufikia lengo hili.”

Mani alicheka: "Pia alidhibiti lishe yake."

The Fanya Bol mwigizaji huyo aliendelea kufichua jinsi Mani 'anamdhihaki' mara kwa mara na jinsi waigizaji wa Bollywood wanaodumishwa vyema.

Hira alishiriki: “Alikuwa akinidhihaki sana! Mani mara nyingi angesema mtazame Katrina, mtazame Kareena - vema, hata Kareena ni mnene sasa - mtazame Deepika!

"Ninaendelea kumwambia kwamba mimi sio Deepika au Katrina. Nina watoto wawili! Anadhihaki. Lakini nadhani hiyo ni haki pia.

"Waume wanaowadhihaki wake zao wana haki ya kufanya hivyo ikiwa inawasaidia wanawake kupunguza uzito."

Hira kisha akaendelea kumshukuru Mani: “Lakini hata Hira ananidhihaki sasa! Ananidhihaki pia sasa.

"Anasema mtazame Hrithik, mtazame Shahid. Kwa hivyo sasa, lazima nipunguze uzito pia."

Hira kisha akasema: “Namaanisha, Imran Khan amepata matibabu mengi sana kwenye uso wake, nywele zake.

“Kadhalika Maryam Nawaz Sharif. Kwa hivyo, nikasema, 'Mani, unapaswa pia kupandikizwa nywele.'”



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni lipi lengo bora la katikati ya mpira wa miguu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...